CÔNG TY TNHH TM THIẾT BỊ H&H
101 lô E Chung Cư Đào Duy Từ, Thành Thái, F.14, Q.10
ĐT: (08) 66782314 Hotline: 0917052584
Website: thietbi5s.com
YID: namietshop07
--------------------------------------
--------------------------------------
Công Ty TNHH TM Thiết Bị H&H chuyên cung cấp các thiết bị mạng, hàng công nghệ-điện tử, các thiết bị PCCC:

USB 3G

CÓ KHE CẮM
ĐEN.......................................575,000
TRẮNG....................................575,000
KHÔNG KHE CẮM
ĐEN.......................................565,000
TRẮNG...................................555,000
NGHE GỌI...............................660,000
TỐC ĐỘ 14.4..........................630,000


ĐIỆN THOẠI

iPHONE............................1,900,000
OTECH_F1........................1,700,000

TAI NGHE BLUETOOTH
W699 ......................................394,000
N - 76.....................................156,000
N - 65.....................................156,000
T - 9.......................................169,000
E - 9.......................................265,000
J - 9.......................................169,000
G- Blue X6................................210,000
G- Blue Q7..............................171.000
G- Blue N6................................227,000
Q-65.......................................140,000
Q-1.........................................175.000
Q-8
.........................................171.000
N-97........................................210,000
G- Blue V900.............................215,000
G- Blue T900.............................210,000
G- Blue N8................................390,000
G- Blue T5................................238.000
G- Blue BCK08...........................211,000
G- Blue T6...............................238.000
G- Blue C5................................234.000
G- Blue H1................................222,000
A-8................................................. ........................285.675
T-7................................................. .........................238.000
C-7................................................. .............................234.000
N900.............................................. .............................195.000
Q3................................................ ..............................175.000
5210.............................................. ..............................140.000
5220.............................................. ..............................140.000.
5230.............................................. ..............................140.000
5250.............................................. ..............................140.000
5260.............................................. ..............................140.000
5270.............................................. ..............................140.000
5280.............................................. ..............................140.000
N9................................................ ...............................156.000
D12............................................... ..............................169.000
H320.............................................. .............................150.000
I4................................................ ...............................245.000


THIẾT BỊ PCCC

BÌNH CHỮA CHÁY CO2.................................360,000
BÌNH CHỮA CHÁY MT5.................................555,000
BÌNH CHỮA CHÁY BỘT KHÔ MFZ35.................................1,700,000
BÌNH CHỮA CHÁY BỘT KHÔ MFZ4...................................190,000
BÌNH CHỮA CHÁY BỘT KHÔ MFZ8...................................260,000
BÌNH CHỮA CHÁY MT3 (CO2)...........................................360,000

LOA NGHE NHẠC KTS
SU - 02............................................183,000
SU - 05............................................163,000
SU - 10............................................213,000
SU - 51............................................130,000
DSC - 04..........................................148,000
SU - 39............................................271,000
SU - 46............................................233,000
SU - 61............................................253,000
MD-V10............................................273,000
SU - 11............................................203,000

MÀN HÌNH DVD

Portable DVD 7inch............................................1,500,000
Portable DVD 9inch............................................1,700,000

IPAD

IPAD 7INCH ...........................................2,190,000
IPAD 10INCH..........................................3,950,000
IPAD 8INCH(NEW Hồng Kông).................3,500,000
IPAD 7INCH(new android 2.2)....................2,700,000

BAO DA IPAD

BAO DA + BÀN PHÍM..........................................390,000

MÁY CHƠI GAME

Sony PlayStation..........................................1,500,000
[B]PHỤ KIỆN IPHONE[/B]:
-Sạc xe hơi.............................................. .....................50.000
-Đế sạc iPhone............................................ ...................90.000
-Sạc dự phòng iphone............................................ ..........299.000
-Nắp lưng Iphone 4 màu hồng------------------------------------------150.000
-Nắp lưng Iphone 4 màu xanh............................................10 0.00
http://thietbi5s.com/category-71-b0-PH%E1%BB%A4+KI%E1%BB%86N+IPHONE.html
-Cáp sạc iphone xịn............................................. ..............50.000
http://thietbi5s.com/goods-233-C%C3%A1p+s%E1%BA%A1c+iphone+x%E1%BB%8Bn.html
-Sạc iphone xịn............................................. .....................60.000
http://thietbi5s.com/goods-232-S%E1%BA%A1c+iphone+x%E1%BB%8Bn.html
-Tai nghe iphone xịn............................................. ...............60.000
http://thietbi5s.com/goods-234-TAI+NGHE+IPHONE+X%E1%BB%8AN.html

Công ty tnhh tm thiết bị h&h chuyên cung cấp các thiết bị mạng, thiết bị điện tử