Tìm kiếm bài viết theo id

Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi awm, 13/11/09.

ID Topic : 1364841
Ngày đăng:
13/11/09 lúc 20:18
  1. awm Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    14
    Sản phẩm chuyên về chăm sóc tóc của hãng Dcash Thái lan . Chắc chắn sẽ làm anh chị và các bạn hài lòng !!
    Các anh chị và các bạn có thể tham khảo thêm về sản phẩm tạo đây
    http://www.dcash.co.th/dcash/Dcash/home.asp
    lưu y: hiện tại Dcash đã đặt nhà may sx san phẩm ở kcn Việt Nam Singapore BD nen trên sp se la made in Việt Nam. Nhưng
    Đảm bảo 100% hàng của Thái nhé !!!

DT liên lac : 0944444791 - Tú
    YH: shootingstar1801@yahoo.com
    =============================
    SP01: Defender Leave on hair spray(220 ml) : sữa dưỡng tóc dùng cho tóc uốn, tóc duỗi, sản phẩm dùng xit trực tiếp lên tóc dành cho những bạn nữ không có thời gian cho việc ủ tóc.Đặt biệt với tóc bị hư tổn do làm tóc quá nhiều nhé!!! . Giá :180k
    HDSD: gội đầu xong lau ráo tóc sau đó xịt sản phẩm lên tóc, nên đặt chai cách tóc khoảng 6-8cm để sp dc phun đều trên tóc.
    Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc
    SP02: Defender Treatment (steaming hair) 500ml- Kem ủ tóc dùng cho tóc uốn, tóc duỗi sau khi ủ tóc của các chị sẽ mượt và bóng. Cái này còn được gọi là kem hấp dầu nhưng mà ngoài tiêm người ta mua 1 hủ như vậy người ta hấp cho các chị khoảng chừng 4 làn là hết. nhưng mỗi lần hấp tiệm sẽ tính tiền khoảng 80- 100k nhiều khi còn hơn nữa nhưng nếu các chị và các bạn mua về nhà sử dụng thì chỉ tốn thời gian thêm chừng 15-20p so với ngoài tiệm là cùng. Cách dùng như ngoài tiêm nhưng vì dùng ở nhà sẽ không có máy hấp nên chỉ cân để thêm 15- 20p thôi.Giá tiền lại rẻ hơn nhiều. Giá : 250k
    Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 1
    HDSD : Sau khi mấy sis và mấy bạn gội đầu xong thì bôi kem lên tóc ( cách chân tóc 2-3cm) nhé sau đó lấy mủ trùm hoặc khăn quấn lại trong 30p có thể để lâu hơn. Vì ở nhà không có máy nên để lâu xíu. Mấy sis và các bạn có thể gội đầu bằng nước ấm sau đó làm như bình thường và nhúng 1 cái khăn vào nước ấm vắt khô sau đó ủ tóc thì hiệu quả sẽ cao hơn
    SP03: SUSHINE & PLATINUM
    Color & Smooth Treatment & Conditioner 500ml
    Kem ủ tóc dành cho tóc nhuộm làm mềm và mượt tóc. Đặt biệt làm tóc sáng hơn và giữ màu lâu hơn với mùi hương dể chịu nhé Giá:180k
    Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 2[/IMG]
    HDSD : Sau khi mấy sis và mấy bạn gội đầu xong thì bôi kem lên tóc ( cách chân tóc 2-3cm) nhé sau đó lấy mủ trùm hoặc khăn quấn lại trong 30p có thể để lâu hơn. Vì ở nhà không có máy nên để lâu xíu. Mấy sis và các bạn có thể gội đầu bằng nước ấm sau đó làm như bình thường và nhúng 1 cái khăn vào nước ấm vắt khô sau đó ủ tóc thì hiệu quả sẽ cao hơn
    ==========================
    SP04: SUNSHINE & PLATINUM
    Nutritive & Repair Treatment & Conditioner 500ml
    Sản phẩm đặt biệt dành cho tóc hư tổn nặng, phục hồi tóc khô làm tóc mềm mại và phục hồi hư tổn Giá :180k
    Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 3[/IMG]
    ==========================
    SP05: SUNSHINE & PLATINUM
    Protection & Volume Treatment & Conditioner 500ml
    Kem ủ tóc dành cho tóc thẳng và tóc uốn bị thiếu dưỡng chất sản phẩm cung cấp dưỡng chất cho tóc làm mềm mại và giúp tóc chắc khoẻ, tạo cho tóc có cảm giác phòng và dày hơn, cái này thích hợp cho bạn nào để tóc Bob hay các kiểu tóc ngắn. Giá :180k
    Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 4[/IMG]
    ======================================================
    SP06:- Detox Pro-Preventive Care Treatment 500ml
    KEm ủ đặt trị dùng phục hồi tóc hư tổn do uốn duỗi nhuộm đồng thời tăng độ óng ả mượt mà và giử mùi lâu. Hương thơm dể chịu. Giá 250k
    Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 5[/IMG]
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++
    Các chị và các bạn lưu ý dùm em mỗi sản phẩm dành cho từng loại tóc khác nhau nhưng vẫn có thể sử dụng như bình thường. Nhưng nếu sử dụng hợp với từng loại tóc sẽ đạt hiệu quả cao. Lưu ý mỗi sản phẩm có 1 mùi thơm đặt trưng riêng nha !!!

2. ptruong973 Thành Viên Vàng

có thuốc ủ thẳng tóc cho nam ko bro? thuốc lam thẳng tóc cho nam mà không cần duỗi đó? có gì pm giúp mình nhé: 097252563

3. awm Thành Viên Bạch Kim

không có đâu bạn ah mình đảm bảo 100% là k có vì nếu có kem ủ tóc như vậy thì salon họ lấy gì để sống đúng k bạn
    kem ủ tóc chỉ làm tóc mềm và mượt thôi bạn ah
    thanks bạn nhé !!!

4. ptruong973 Thành Viên Vàng

không đâu anh. em hôm qua vừa đi tiệm. người ta làm cho em chỉ hết 20k. tóc thẳng. bôi thuốc lên tóc khoảng 5-10'. lúc này da đầu nóng lắm, sau đó người ta gội đầu cho em, rồi đưa lược chải thẳng là xong.

5. awm Thành Viên Bạch Kim

bạn tốn 20k mà tóc thẳng vậy người ta sẽ k ra salon duỗi tóc tốn một lần vài trăm đâu dúng k bạn!!!!
    up!!!!

6. awm Thành Viên Bạch Kim

bay lên cho bạn nữ có thêm chọn lựa để chăm sóc tóc nak!!! Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tócSữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 1

7. Xem thêm bình luận
  8. awm Thành Viên Bạch Kim

lên đầu cho bạn nữ có được sản phẩm chăm sóc tóc nek!!!Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc

9. awm Thành Viên Bạch Kim

Bay lên đầu cho bạn nữ có thêm chọn lựa để chăm sóc tóc iu nek!!!!Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc

10. pencil123456 Thành Viên Cấp 1

1 chai thuốc duỗi tóc vậy là xài đc mấy lần bạn ? nếu mình đem thuốc ra thì nó tính công duỗi cỡ 50k fải hem bạn ? sr nhà hai lúa mới lên nên hok bít gì hết trơn Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc

11. awm Thành Viên Bạch Kim

Tuỳ theo tóc bạn nhiều hay ít nếu nhiều đôi khi cần dùng đền 2 chai nếu ít thì 1 chai
    PS: bạn đùng nói vậy đâu có ai cái gì cũng biết đâu đúng k nek!!!

12. awm Thành Viên Bạch Kim

chưa đầy 200k để tóc được mềm mại tại sao lại không Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc

13. awm Thành Viên Bạch Kim

vậy hom nào ủng hộ em nhé !!
    giảm gia đặt biệt cho be gái iu iu :X
    UP!!!!

14. awm Thành Viên Bạch Kim

thanks nhé !!! hom nào uống cafe he Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc

15. awm Thành Viên Bạch Kim

Mã:
    wánh dấu
    vậy hôm nào ủng hộ mình nhé hihi
    Đảm bảo chất lượng sản phẩm nha Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc
    up!!!

16. awm Thành Viên Bạch Kim

Thanks nhe Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc
    ban cho minh biết là bạn duỗi bằng thuốc gì nhé vì mình chưa bán thuốc duỗi cho bạn bao giờ. Có gì mình sẽ giúp
    Nếu thuốc bạn duỗi là của Dcash thì vui lòng gọi cho mình nhé!!
    mình sẽ tìm các phuc hồi lại tóc giúp bạn
    Tóc bị hư là do lúc duổi kẹp duỗi quá nóng và lượng thuốc k đủ để bảo vệ tóc nên tóc bị khô. Bạn có thể sử dụng sữa dưỡng hoặc kem ủ tóc đẻ làm tóc mềm mại lại.

17. awm Thành Viên Bạch Kim

vậy hôm nào ủng hộ mình nhé Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tócSữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 1

18. awm Thành Viên Bạch Kim

mua đi mua đi đã update thêm sản phẩm mới hihiSữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc
    sẽ có khuyến mãi đặt biệt nek Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 1

19. pe_coc Thành Viên Bạch Kim

^^! có khuyến mãi ĐB ah

20. awm Thành Viên Bạch Kim

Thanks nhé Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc
    có chứ hihi người đặt biệt mà Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 1Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 2

21. awm Thành Viên Bạch Kim

Thanks nhé Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 1Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 2
    Pe_coc mua san pham chăm sóc tóc di nek Sữa dưỡng tóc,kem ủ tóc,thuốc nhuộm, thuốc duỗi tất cả các sản phẩm liên quan về tóc - 3