Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - bán gà tre ! ( cập nhật liên tục )

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi ganhanchanxanh, 6/2/13.

ID Topic : 6437808
Ngày đăng:
6/2/13 lúc 15:15
  1. ganhanchanxanh Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    11
    .1/GÀ QUÊ MỚI LÊN 1 CẶP NHẠN 7 THÁNG GÀ TRỐNG MỒNG DÂU CHÂN VÀNG HAI HÀNG CHƠN KHÔNG HƠN 10 ĐIỂM NHƯNG CŨNG ĐƯỢC 9 ĐIỂM GÀ ĐẸP GÀ MÁI CHÂN XANH [[GÀ BÁN 1 CẶP 750K]]bán gà tre ! ( cập nhật liên tục )bán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 1

MUAbán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 2bán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 3 .
    02/GÀ 11 THÁNG GÀ TRẠNG 8LẠNG1 GÀ ĐẸP DÁNG CAO [[ GÀ BÁN RỒI ]]
    bao AE mang gà qua xổ vừa ý thì mua
    AE COI GÀ ÚP DÙM MÌNH XIN ĐỂ LẠI CHỮ KÝ SAU CHỮ ÚP ĐỂ MÌNH DỄ TÌM TOPIC ĐỂ ÚP TRẢ CHO PHẢI ĐẠO NHIỀU KHI CÁC BẠN KO ĐỂ LẠI CHỮ KÝ MÌNH KIẾM KO RA TOPIC ĐỂ ÚP TRẢ MONG AE THÔNG CẢM XIN CẢM ƠN 03/ GÀ CHUỐI MỒNG DÂU CHÂN XANH MẮT ẾCH CỰA TRẮNG gà trạng 1KG THÀNH TÍCH THẮNG 4 THUA 1 BÁN GIÁ CẢN MÁI HOẶC ĐÁ LẪU CÒN TỐT gà đẹp [[GÀ BÁN 250K]] BAO AE mang gà qua xổ vừa ý thì muaqua xổ vừa ý thì muabán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 4bán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 5[[CHÚ Ý ANH EM MUỐN COI GÀ XIN HÃY GỌI ĐIỆN TRƯỚC NHIỀU KHI MÌNH KO CÓ Ở NHÀ. THỜI GIAN Ở NHÀ LÀ SÁNG TỪ 6G ĐẾN 8G CHIỀU TỪ 18G ĐẾN 20G45 MONG AE HÃY COI RỒI GỌI ĐIỆN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.ĐC 110/27 ÔNG ÍCH KHIÊM P5 Q11 GẦN VÒNG XOAY ĐẦM SEN HẺM ĐỐI DIỆN CỬA HÀNG BÁN XE MÁY SYM ĐT 098803338504/ BÁN GÀMÁI CHUỐI MỒNG DÂU CHÂN TRẮNG trạng 1K.gà NÀY CỦA ĐỨA EM MANG TRỨNG BÊN MỸ VỀ ẤP RA LÀ GÀ MỸ RẶC [[GÀ BÁN RỒI]] ĐÃ ĐẺ ĐƯỢC 3 LỨA TRỨNG RỒI MÀ KO ẤPbán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 6 BAO AE MANG GÀ QUA SỔ VỪA Ý THÌ MUA XIN CÁM ƠN CÁC AE ĐÃ ỦNG HỘ. xin hãy xem giờ rồi gọi điện trước khi qua [[CÓ MẤY CON GÀ ĐƯỢC 5 THÁNG GÀ LAI MỒNG DÂU MỒNG LÁ CHÂN TRẮNG gà cha lai75 trạng1K3 gà mẹ 1k mỹ rặc gà chuối phía trên [[GÀ BÁN 400K 1 EM]] bao ae mang gà qua xổ vừa ý thì muabán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 7bán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 8 ae mang gà quabán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 9bán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 10 sổvừa ý thì ae gọi điện .ĐC; 110/27 Ông ích khiêm phường 5 quận 11 hẻm đối diện cửa hàng bán xe máy SYM gần vòng xoay ĐẦM SEN ĐT : 0988.033.385

2. ganhanchanxanh Thành Viên Bạch Kim

ai coi gà xin úp phụ mình xin để lại chữ ký mình úp trả

3. ganhanchanxanh Thành Viên Bạch Kim

bán gà tre cập nhật liên tục ae coi gà úp phụ mình úp lại

4. ganhanchanxanh Thành Viên Bạch Kim

ai coi gà úp phụ mình sẽ úp trả cám ơn ae đã coi và gọi điện mua

5. DongCKD06 Thành Viên Cấp 2

co ga tre dep chua da gia 400k-450k
    lien he voi mih sdt nay nhe 01667655093 thanh

6. ganhanchanxanh Thành Viên Bạch Kim

ai úp phụ xin để lại chữ ký để mình úp trà nhiều khi minh tìm hoài ko thấy níc để úp mong các bạn thông cảm

7. Xem thêm bình luận
  8. ganhanchanxanh Thành Viên Bạch Kim

ae coi gà xin úp dùm để lại chữ ký mình sẽ úp trả xin cám ơn

9. double-T Thành Viên Cấp 3

01/ cần bán con gà điều bông gà được 12 tháng trạng 9 lạng/thành tích chưa đá bán giá 450k

10. dangsun Thành Viên Cấp 3

đk nè,giao lưu em khét số 3 với gà dưới link của mình ko.ok thì inbox cho mình.

11. PhuocLD Thành Viên Bạch Kim

Gà đẹp, giao lưu gà chơi bro ơi?

12. DarkMessenger Thành Viên Kim Cương

[ Gà ] bán gà tre ! ( cập nhật liên tục )

13. Semi Thành Viên Cấp 2

Đắt khách nha anh , bán hàng nhiệt tình dễ thương quá đi , em sẽ giới thiệu bạn em chỗ anh . Nhớ phần em ngen bán gà tre ! ( cập nhật liên tục )

14. chotdamme Thành Viên Cấp 2

đến hẹn lại lên,up cho ngày mới đông khách nè

15. dthmy89 Thành Viên Bạch Kim

www.tdcorp.vn
    LH:
    0905.415.298
    Sản xuất, phân phối khóa cửa, chốt khóa, tay nắm, bản lề bằng đồng inox 304. Trang nội ngoại thất phòng.
    Nhận gia công đúc đồng inox các sản phẩm với số lượng.

16. kim_koy Thành Viên Cấp 4

-Bay Cao Đón Gió <3
    -Đắt Khách Mỗi Ngày bán gà tre ! ( cập nhật liên tục )

17. can.quocchinh Thành Viên Cấp 3

mau bay nhé ! phụ mình dưới chữ ký nha bạn hiền

18. thanh_ga Thành Viên Cấp 3

hehe tui có cập gà điều phai chi o gần đem wa cho tui nó solo choihi

19. noel2411 Thành Viên Kim Cương

.1/GÀ VÀNG BÔNG MỒNG DÂU CHÂN XANH TRẠNG 1K1 thành tích thắng 4 thua 1 bán giá cản mái hoặc đá lẫu còn tốt gà đẹp bán giá 330k bao AE mang gà qua xổ vừa ý thì muabán gà tre ! ( cập nhật liên tục )CHÚ Ý AE COI GÀ ÚP DÙM MÌNH XIN ĐỂ LẠI CHỮ KÝ SAU CHỮ ÚP ĐỂ MÌNH DỄ TÌM TOPIC ĐỂ ÚP TRẢ CHO PHẢI ĐẠO NHIỀU KHI CÁC BẠN KO ĐỂ LẠI CHỮ KÝ MÌNH KIẾM KO RA TOPIC ĐỂ ÚP TRẢ MONG AE THÔNG CẢM XIN CẢM ƠN 02 GÀ CHUỐI MỒNG DÂU gà được 11 tháng trạng 9L7 GÀ BÁN GIÁ[[GÀ BÁN RỒI]] BAO AE mang gà qua xổ vừa ý thì muabán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 1qua xổ vừa ý thì mua [[CHÚ Ý ANH EM MUỐN COI GÀ XIN HÃY GỌI ĐIỆN TRƯỚC NHIỀU KHI MÌNH KO CÓ Ở NHÀ. THỜI GIAN Ở NHÀ LÀ SÁNG TỪ 6G ĐẾN 8G CHIỀU TỪ 18G ĐẾN 20G45 MONG AE HÃY COI RỒI GỌI ĐIỆN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.ĐC 110/27 ÔNG ÍCH KHIÊM P5 Q11 GẦN VÒNG XOAY ĐẦM SEN HẺM ĐỐI DIỆN CỬA HÀNG BÁN XE MÁY SYM ĐT 098803338503/ GÀ CHUỐI MỒNG DÂU CHÂN XANH GÀ LAI NHẸ trạng 1K4.gà được 12 tháng bán giá[[GÀ BÁN RỒI]] BAO AE MANG GÀ QUA SỔ VỪA Ý THÌ MUAbán gà tre ! ( cập nhật liên tục ) - 2XIN CÁM ƠN CÁC AE ĐÃ ỦNG HỘ. xin hãy xem giờ rồi gọi điện trước khi quaGÀ ĐIỀU MỒNG LÁ CHÂN XANH gà trạng1K2 giá BÁN [[GÀ BÁN RỒI]] bao ae mang gà qua xổ vừa ý thì mua bao ae mang gà qua sổvừa ý thì ae gọi điện .ĐC; 110/27 Ông ích khiêm phường 5 quận 11 hẻm đối diện cửa hàng bán xe máy SYM gần vòng xoay ĐẦM SEN

20. mình ấn nút "up chủ đề" cho bạn rồi đó , qua lik dưới sign của mình nhấn vào nút "up chủ đề " cho mình nhé bán gà tre ! ( cập nhật liên tục )

21. TanLucTran84 Thành Viên Vàng

Gà mái tốt. Gà trống nhình cũng cay, thua uổng quá.