Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi TungThaiLan, 7/8/14.

ID Topic : 7464444 - Số lần up bằng SMS: 8
Ngày đăng:
7/8/14 lúc 14:00
  1. TungThaiLan Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    14
    bên mình nhận phối giống những loại sau đây: chó pug gồm có MS1:em đực tên bi nha rất sung giá phối 1tr bao đậu/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) MS2: em đực tên messi nha rất sung giá phối 1tr bao đậu/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 1 Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 2 chó chihuahua gồm có: MS1:em đực đen kem giá phối 1tr bao đậu/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 3 MS2:em đực kem giá phối 1tr bao đậu/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 4 chó taken gồm có: \ MS1:em đực vàng tên buzz cực sung giá phối 600 ngàn/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 5 MS2: em đực đen tên buzz cực sung giá phối 700 ngàn/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 6 chó poodle chỉ có 1 em thôi nha em nâu đỏ đực tên mini rất đẹp( hình này là lúc vừa tĩa lông xong nên nhìn không hay cho lắm nha.h em nó chuẫn không cần chỉnh l;uôn). giá 1,2 triệu/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 7 chó bulldog chỉ có 1 em thôi nha em nó tên polo cực sung giá phối 1,2 triệu/2 lần phối nha.hình em nó đây: Nhận phối giống poodle,pug,chihuahua,tacken,bulldog (hàng chuẩn nha) - 8 tất cả ở ngoài đẹp hơn trong hình nha ĐC:206 thạch lam phường phú thạnh quận tân phú (gần đầm sen ) LH 0979731773 (A.Tùng)

2. lethanhngoc Thành Viên Bạch Kim

phụ đồng nghiệp đắt hàng có gì giới thiệu mình với nha cùng nhau lên top