Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi quykhuyen, 1/2/15.

ID Topic : 7810645
Ngày đăng:
1/2/15 lúc 10:11
  1. quykhuyen Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    10
    Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) 1 em vện. &3 em vàng. đều là đực. Đều giá 2,4 tr / em 3 tháng Còn em vàng nhạt 2 tr ,!!!.. tất cả ko bệnh di truyền , thân hoà lanh lẹ khôn. ,,.. Vừa ý ACE LH09.02.03.1178
    đường TÔ Ngọc vân (. Gần bến xe ngã tư ga q 12) có 1 số em khác ACE tham khảo
    Hình hiện tại
    Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,)Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 1Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 2Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 3Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 4
    Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 5Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 6Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 7Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 8
    Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 9Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 10Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 11Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 12Bán chó phú quốc 4 em đực ( chó nhỏ ,nhỡ , lớn ,) - 13