Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - - HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ...

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi cunyeu89, 24/5/15.

ID Topic : 8066743
Ngày đăng:
24/5/15 lúc 21:13
  1. cunyeu89 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    9
    Đã bán hết rồi nha các bạn

Ban đầu mình chỉ định mua một con chihuahua về nuôi chơi vui thôi nhưng nay chó của nhà mình đã đẻ (mổ) thêm 2 bé nữa nên mình sẽ bán cho mấy bạn nào thích nuôi loài chó nhỏ nhỏ này như mình- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ...- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 1
    Là do chó nhà mình nuôi từ hồi nhỏ lớn lên rồi đẻ nên các bạn cứ yên tâm về việc sức khoẻ của 2 bé chó con. Chó của nhà mình đúng 100% chihuahua không lai tạp loài nào hết nên cân nặng của chó mẹ chỉ khoảng 1kg thôi nha và nhỏ nhắn không như mấy loại chó lai bậy bạ nuôi được một thời gian là to đùng đâu nha.
    Sinh nhật của 2 bé là vào ngày 10-2 hiện giờ là hơn hai tháng , đều là 2 bé gái hết
    Sức khoẻ thì khỏi phải bàn cãi rồi mình đã ẫm 2 pé đi chích ngừa vào uống thuốc sổ lãi đầy đủ mấy bạn chỉ có việc rước về là nuôi liền thôi , mấy bạn đừng hơn thua vài ba triệu đồng mà ẫm lầm mấy con chó bệnh hoạn lai bậy bạ về mà nuôi nha tiền mất mà tật mang
    2 pé chihuahua nhà mình cũng đã hơn 2 tháng rồi mà còn rất nhỏ con chắc lớn lên chắc chắn là không trên 1kg đâu - HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 2- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 3
    Các bạn củng biết loại chó chihuahua này khi đẻ thì rất cực do nó không thể đẻ theo cách bình thường được mà mình phải ẫm chó mẹ ra bệnh viện thú y để mổ và tốn khoảng 1 đến 2tr đồng mới có được 2 bé cute như vậy đó .
    Địa chỉ : 14/1A đường số 12 , phường Bình Hưng Hoà A , Quận Bình Tân
    Số điện thoại : 01265711319

Giá của 1 bé siêu cute là : 4tr như tiêu đề của mình ghi
    Và đây là hình ảnh của 2 pé gái xinh xắn ( do chụp bằng điện thoại cùi bắp nên nhìn hình hơi xấu
    các bạn muốn xem kĩ thì đến tận nhà mà xem )- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 4- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 5

- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 6
    - HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 7
    - HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 8
    - HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 9- HCM - Bán 2 pé ''Chihuahua'' siêu cute giá 4tr/1 pé ... - 10

=> Up qua Up lại Cùng nhau lên Top <=

Chỉnh sửa cuối: 28/6/15
  2. cunyeu89 Thành Viên Cấp 2

Úp phát đầu cho may mắn đến Ầm Ầm...

3. lethanhngoc Thành Viên Bạch Kim

đẹp quá bạn ơi - mau có chủ mới nha

4. lethanhngoc Thành Viên Bạch Kim

Nếu tôi thấy bạn - chắc chắn bẹn sẽ thấy tôi