Tìm kiếm bài viết theo id

vubangcm
Hoạt động cuối:
28/3/17 lúc 17:09
Tham gia ngày:
25/1/14
Bài viết:
763
Đã được thích:
0
Điểm thành tích:
16

Đang theo dõi 3

Nơi ở:
NULL

Chia sẻ trang này

vubangcm

Thành Viên Cấp 3, đến từ NULL

http://opgiga.com/ 0938899269 Cung cấp số lượng lớn SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g LTD1302-BC+1 SFP-GE-LX 1310 1.25G 10KM 27/12/16

vubangcm được nhìn thấy lần cuối:
Đang xem chủ đề Module Quang SFP, 28/3/17 lúc 17:09