Tìm kiếm bài viết theo id

1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Thiên Sứ, 23/7/12.

ID Topic : 5409564
Ngày đăng:
23/7/12 lúc 18:21
  1. Go Nu Thành Viên Bạch Kim

đời còn dài, bác cũng sẽ gặp đc ng` tri kỹ thôi 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end ) lo kiếm tiền trước đi =]

p/S: hãy sống vì mẹ bác nhé :X

2. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Thanks bác....

Cố gắng để dành tiền. ráng 2, 3 năm xây nhà lại nào1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end ) - 1 . . . . . Phấn đấu ko yêu nữa. Để chừng 25 26t nhà cửa sự nghiệp đàng hoàng lại. Lấy vợ cũng ko muộn các bác nhỉ.

Cám ơn các 5s nhiều lắm. 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end ) - 2 Lần đầu thấy tạo toppic mà các bác ko cmt chém gió, thay vào đó là những lời khuyên hết sức chân thành.

Em cũng bớt buồn hơn rồi, hôm nay cũng đã ăn cơm dc 1 bát ^^!

Hic, ko có gia đình lên đây có AE 5s tâm sự cũng vui lên hẳn. Ko chắc em trầm cảm chết....

3. hymalaya922 No Pain No Gain

Bá đạo quá:dribble::dribble::dribble::dribble: ai ngờ bạn lại áp dụng chiêu "Xã Hội Chính Trị" với em nó (cái này e học hỏi thôi chứ ko phải vozer gì đâu nhé1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end ) - 1)

4. peonhoxiu Thành Viên Cấp 1

truyện hay lắm nha a , cố gắng hết buồn và qên đi 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )

5. sd123 Thành Viên Cấp 1

mình là một người lạ nên nếu đọc cũng chỉ hiểu dc 1 phần nào thôi.nhưng dù sao mình vẫn mong bạn sống tốt hơn mặc dù bik bạn rất yêu người đó. (mình xin lỗi có thể sẽ súc phạm ) nhưng nếu gặp phải loại người đó bạn hãy quên đi như những gì bạn đã làm với Oanh .tốt cho bạn thôi .lùi 1 bước thấy cả giang sơn biển rộng đấy bạn

6. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

^^! Thanks em !

7. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Mối tình đó 4 năm mình quên ko được...

giờ thì làm sao để mình quên đi đây....

Sao mà nhiều lúc mình ghét cái trí nhớ của mình thế, cái gì cần thì ko nhớ, ko cần thì lại nhớ hoài ...

8. wolfjeans Thành Viên Mới

22 tuổi còn trẻ quá mà bạn! cố lên

9. Võ Trí Nhân Thành Viên Chưa Kích Hoạt

vãi dài zậy trời 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )

10. kute1087 Thành Viên Cấp 1

11. DAVID HUY Thành Viên Cấp 4

đã đọc truyện của e và theo dõi từng trang comment có anh em 5giây.A thấy e cũng có nghị lực đó,1 thân 1 mình bương chải vậy là khá lắm rồi.Đúng như nhìu ngừi nói,e đc mẹ phù hộ độ trì đó,nên e cố gắng nữa e nhé,đừng làm mẹ thất vọng,nếu tin kiếp luân hồi thì mẹ cũng k bao giờ độ trì e mãi đc đâu,cũng phải đến lúc mẹ e chuyển kiếp thôi e àh.
    Vài lời chia sẽ từ tấm lòng,hy vọng e sẽ hiểu đc phần nào và đừng làm chuyện dại dột nữa e nhé!!!

12. kaab00m Thành Viên Cấp 3

cũng dân HM à, ko thấy tiếng bác này nhỉ - 2008 chắc chỉ có Tài Chuối, Tuấn Lửa, Mỹ Đen, với Sơn màu thôi.... ko biết bác này là ai nhỉ ?
    dù gì quá khứ cũng chẳng tốt đẹp, ko cần phải nhớ tới nữa, có lẽ đừng bao h bước chân vào cái quá khứ đó nữa, tập trung làm ăn kiếm tiền đi bạn, khi có tiền thì sẽ điều kiện hơn, cái gì đến rồi cũng đến thôi.

PS: dân HM luôn, 28t rồi... ^^

Chúc bạn may mắn và thành công.1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )

13. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

dạ, em thuộc dạng đàn em bon chen mà bác. Làm gì có tiếng. Sơn màu thì có biết . . .hồi đó cũng 1 lần đánh em của A Sơn. Nhưng về sau cũng được bỏ qua. . .

Mấy anh đó thuộc dạng lớn rồi : Sơn Màu, Tuấn Trắng, A Hưng ( Hưng nghiện ), Đông, Tây, I si v. . v. .

Cái vụ năm 2008 là nguyên đám tụi em chơi chứ trong đó làm gì có anh lớn. . .vụ đó lớn quá nên phải trốn thôi.

14. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Cám ơn anh nhiều !

Anh 28t nên chơi quen biết tầm cỡ Sơn màu là phải rồi, em có 22t thôi anh à, 4 năm trước có 18t nông nỗi.... Hixhix.

Nghĩ lại cũng nhiều, thấy chẳng có gì tốt đẹp thậm chí có thể nói là những ngày tháng khủng khiếp, nhưng mà đời người ta cứ đụng đến mình thì phải làm sao anh ?

15. kaab00m Thành Viên Cấp 3

Chuyện đó trong cs thì khó tránh khỏi, sẽ có cách giải quyết hết mà, tốt nhất đừng như xưa chuyện gì cũng dính tới hàng, tới máu, phân xử bằng dao..... Đám nhỏ nhỏ ở HM h còn liều hơn đám bạn hồi xưa nữa kìa.... Với tụi nhỏ thì xem như ko chấp bỏ qua đc bỏ qua như mình đi, còn đụng tới gia đình, bạn bè, cs thì xem nặng nhẹ thế nào rồi tính.

Chủ yếu là kiềm hãm cái bầu máu nóng hừng hực của bạn, dùng nó để học hành, phấn đấu trong công việc thì vài năm sẽ có kết quả thôi bạn à.

Như bạn thấy rồi đó, giang hồ con thì chỉ có mất mạng đi tù. Chả giải quyết đc gì. Học cách ngta giải quyết bằng cái đầu cho nó thâm thúy hơn mà đau hơn nữa...

Chút chia sẽ ko có dạy đời hay gì đâu nha...

Thân.

16. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

cám ơn anh ...1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )

17. Võ Trí Nhân Thành Viên Chưa Kích Hoạt

2k7 2k8 bác vào đá ... k bik bh bác làm QL rồi bác bỏ đá chưa nhỉ 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )
    Ps : tui bõ rồi nhưng những lúc buồn chán vẫn tìm lại 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end ) - 1

18. Toshiba_2012 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phụ bạn 1 tinh thần mạnh mẽ lên nha, khi nào về sg giao lưu nha

19. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Dạ thưa anh, chỉ có 1 lần duy nhất. Tại ko nghiện hút thuốc nên cũng ko ham cái đó lắm. Lần đầu tiên xong 3, 4 ngày trời chắc ngủ dc 2,3 tiếng. Tỉnh như sáo, cũng chẳng đói chẳng thèm cơm. . . .Xong 3,4 ngày rồi mới thấy tai hại ghê. Bia thì uống được 2, 3 lon thôi.
    Nhiều lúc buồn lắm muốn uống cho say để quên hết mà có uống dc đâu. Lúc đó lại thấy tủi thân. Hichic
    :too_sad:

Theo đám bạn nhận xét là 1 thằng cùi bắp . . .Ngoài chuyện đó ra thì sống chết không bỏ ai....

20. RainyX Thành Viên Mới

Haiz Cuối cùng tưởng bro có đc 1 happy ending rồi chứ. Không ngờ lúc cuối lại như vậy nữa.
    Kn của mình là đừng bao h nghe ai hứa, ngoại trừ 2 người thôi.

Chúc bro may mắn hơn. Khi nào có dịp về SG thì ghé quán bác hai lúa giao lưu nhé 1 vé về trong quá khứ.... ( full VS the end )