Tìm kiếm bài viết theo id

152/9 Lạc Long Quân, P3, Q11 Cty TNHH Trò Chơi Điện Tử Hồng Loan Lừa Đảo

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi minhthanh68, 17/4/19.

ID Topic : 9332869
Ngày đăng:
17/4/19 lúc 13:55
  1. minhthanh68 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    4
    Bây giờ vẫn còn lừa đảo nha các ACE, chẳng riêng phải đàn ông đâu, phụ nữ cũng bị lừa gạt.
    Địa chỉ mới luôn nha: 152/9 Lạc Long Quân, P3, Q11
    Cty TNHH Trò Chơi Điện Tử Hồng Loan (MST 031094172)

Thùng PC cấu hình ảo, thông tin thể hiện I7 (toàn thế hệ 7-8), Ram 8gb-16gb,ssd 250 gb các kiểu...về cài win lại là ra chip AMD liền, hdd thường còn bad...

Tự dưng rước bực vào mình. Mình mua xong quăng ra ve chai luôn. Cảnh báo cho các anh chị em để đừng bị giống mình.

thucung20102011 thích bài này.
  2. mayleexxx Thành Viên Vàng

Ra mua cái nữa dẫn công an theo bạn ơi

3. mayleexxx Thành Viên Vàng

Cái này mình biết, bạn test máy bằng cpu z đảm bảo ra chip ảo liền, đừng test bằng dxdiag hay vô bios, mấy cái đó chỉnh đc hết.

4. minhthanh68 Thành Viên Mới

Mình con gái đâu rành mấy cái đó, cứ vào propeties xem, thực ra cái này chổ bán chủ đích là lừa đảo rồi, tại nghe anh kỹ thuật kia nói phải cố tình chỉnh thông số chứ không phải mặc định như thế.
    Còn báo công an vô ích thôi, mình đã báo rồi, công an nói bó tay chổ đó luôn rồi, hồ sơ dày chất đống, mà anh công an giải thích chổ đó lách luật chi chi đó, không có bằng chứng...đủ kiểu hết, còn kêu mình lại đó năn nỉ lấy 30% tiền về nữa. Máy về chạy lếch lếch, nhứt đầu mình quăng thùng ra ngoài đường, ai muốn lụm thì lụm.

RADO and thucung20102011 like this.
  5. minhthanh68 Thành Viên Mới

Lừa gạt người ta như thế, con cháu mấy người đó sau này sẽ chịu quả báo hết. Mình chẳng rảnh công đâu đi năn nỉ mấy tụi lừa đảo đó lấy tí tiền về. Ăn số tiền lừa đảo đó xem có sống được cả đời không?

RADO and thucung20102011 like this.
  6. dark_pearl Thành Viên Cấp 5

Chỗ này thì kinh dị quá rồi, mình tới 2 lần, lần đầu vì ko biết call hỏi mua thùng pc nói còn, tới nói vừa bán, giới thiệu mình thùng khác giá cao hơn mà nhìn thấy gớm mình đi về. Lần 2 call hỏi mua màn hình thấy báo địa chỉ khác cũng ở Lạc Long Quân, F3, Q11 mình hơi nghi nhưng thui gần đi thử, ai ngờ chiêu cũ call hỏi còn tới nói bán rồi, đem cái màn hiệu lạ quắc bên tq và giá trên trời ra giới thiệu, mình đi về lun.

Về sau cứ nghe gần khu Lạc Long Quân, F3, Q11 thì khỏi đi cho lành, tụi nó đổi đ/c cũng loanh quanh khu đó thôi à. nếu có thay đổi thì ae chú ý chiêu trò nhé, gần đây hình như tụi nó chụp hình thật sp rùi, nhưng vẫn trò cũ.

7. phongnguyen84 Thành Viên Cấp 6

uppppppppppppppppp

Chỉnh sửa cuối: 23/5/19
  8. phongnguyen84 Thành Viên Cấp 6

uppppppppppppppppppppp

Chỉnh sửa cuối: 23/5/19
  9. sino Thành Viên Cấp 3

10. langtusg010 Thành Viên Cấp 6

kéo anh em lại đập chết mẹ nó điiiii

11. sino Thành Viên Cấp 3

Chỉnh sửa cuối: 20/11/19
  12. thaotrieuan Thành Viên Cấp 1

Lúc này, tất cả nghệ sĩ của Thịnh Thế ai ai cũng đều đang trong trạng thái phấn khích.

"Đậu mạ! Cái đám người ngu ngốc Tinh Huy kia đúng là làm tôi cười chết mất, trước đây còn tính lôi kéo anh Tịch của tụi mình! Lôi ai không lôi muốn lôi cả bà chủ nhà này cơ!" Máy lạnh tủ đứng Daikin inverter

"Anh Tịch cũng khiêm tốn thật! Cái con mẹ Ninh Tuyết Lạc kia chỉ là con gà rừng thôi mà ngày nào cũng khoe khoang cuộc đời giàu có. Còn Tô Dĩ Mạt nữa, sếp nhà mình còn chẳng biết cô ta là ai thế mà ngày nào cũng không biết xấu hổ kêu mình là bà chủ. Hàn Tử Huyên thì càng méo phải nói, hoàn toàn chỉ là đồ nhái của anh Tịch! Nhưng anh Tịch của chúng ta thì sao, rõ ràng là con cái nhà danh giá, mẹ ruột của Tiểu thái tử, là bà chủ quang minh chính đại của tụi mình đấy! Thế mà tới giờ mới chịu công khai thân phận!"

13. xevadulich Thành Viên Mới

14. sino Thành Viên Cấp 3

15. sino Thành Viên Cấp 3

16. xuongmaypnt Thành Viên Cấp 1

ghê vậy, làm ăn thế mà công an k sờ gáy k bị kiện sao