Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - 17/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi nhan_hq822, 16/5/15.

ID Topic : 8056477
Ngày đăng:
16/5/15 lúc 09:57
  1. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    9
    Thân chào ae mình mới lên vài e...ae xem hợp lý cho e nó về nhà mới...gà có góc gác bổn ban chợ lách đàng hoàng...Buôn bán tại nhà dài lâu....mời ae xem gà...ăp
    Ms1 Cặp gà Lai nặng........2 ae
    gà bổn bến tre chợ lách...đổ tại nhà...gà có góc gác tuyển chọn kỉ càng mới ra mắt ae...
    2 ae chung bầy..bầy trước win ko dưới 3 cái....
    Ms1 Gà anh đá nết Gà CHA...Chuối 1kg1 hình long cao ráo như 1kg3...gà 12 tháng cự mạnh ko sợ màu nào về quần 2 tuần là sút khỏe...
    Bo đá: Nạp lùa tốc độ...ko cho đối thủ xoay kịp...CHân mạnh như cây đập...vô gay đụng đâu lấy Polyme đó
    giá 900k...
    17/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ17/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 117/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 2
    Ms2 Gà em Đá nết Gà MẸ...Xám 1kg080..gà cao ráo như gà anh...Cự manh ko sợ màu nào....
    Bo đá: Buông ĐUôi chụp chay liền không nhả.....thả ra là lùa tiếp...
    giá 900k...
    Bắt 1cặp thì 1tr6...
    17/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 317/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 417/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 5
    Ms2: Chuối Lai kín...9lang nạp lùa tốc độ....đá liền
    giá : 650k
    17/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 617/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 717/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 8
    ms3: Cặp gà Khét Lai nặng 2 ae cự mạnh 11 tháng....
    Bo đá: nạp lùa canh dạt khó chịu.....
    giá: 1 cặp là 1tr bắt lẻ 500k 1 e
    17/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 917/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 1017/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 1117/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 1217/5/2015 Gà Đá Liền Bổn Té Nhẹ mới lên....Ae ủng hộ.....Xin cái uppppppp + trả lễ - 13
    lh: 01262929131 Nhân
    tại nhà : 40 tô ngọc vân p17 gò vấp

2. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Thằng mặt lồn lừa đảo. Tao về sg thì chết mẹ mày nha con chó

3. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

tui nói bạn nghe ko mua thì thôi đừng spam ai lừa gạt gì bạn.....trong khi bài viet 1206 mà bị tui lừa à.....Bạn mua gà tui nói tới nhà cho chắc thì bạn ko chịu.....kêu tui giao....giao xong bạn này kia nói gà ko đúng....bạn nói tui giao đã giờ vậy.....
    Còn bạn thích nhích thì tui chiều với bạn chẳng cái gì tui phải sợ bạn....nhắm xuống có đường về thì Sủa ko thì bớt đi......muốn chết mẹ tui à thì qua 40 tô ngọc vân p17 gò vấp nha....a típ Chú tới cùng....

4. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

upppppppppppppppppppppppp tks bạn

5. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

tks bạn nhiều upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

6. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

upppppppppppppppppppppppppp bạn lại

7. Xem thêm bình luận
  8. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

Nhớ về rồi Gọi nhé bạn...minh típ hết nhớ tới như Câu Bạn đã nói (chết mẹ mày nha con chó)...Bài viết 1206 mà bị lừa nghe tức cười........

9. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Cặp gà anh em hình trên cùng mày đăng mấy topic rồi. Tao nói tao mua cặp gà đó mày gửi 2 con khác hoàn toàn. Nếu nó sêm sêm cặp kia tao ok. Mà mày gửi 2 con như gà côg nghiệp. Để tao thịt gởi cúng bố mẹ mày nha. ăn đi cho lòi cái bản họng ra

10. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

tui nói a nghe....gà a mua thì tới nhà tui cũng nói a tới nhà giúp tui....tui ko nhận giao....a gọi tui nói đúng 2 con đó với gà điều bông phải ko a nói ừ...cứ giao có gì a chịu....nếu tui này kia với a lừa đảo thì luc nhân viên ko nhận gà tui về luôn rồi sao tui lại quay lại giao đúng như lời hứa....trong khi tiền tui nhận trên tay gà thì còn nguyên...nếu tui lừa a tui đã ôm hết cả gà và tiền....đâu ngu quay lai giao lại 3 con.........a nghĩ tui lừa gạt thì tùy a bài Viết 1208 mà dễ lừa........a nói sao thì tùy......

11. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

À thế à. Thế chế độ bảo hành 3 ngày đâu sao tao gọi ko nghe máy. Để tao nói cho nghe. Làm ăn nó phải uy tín, nếu tao ở sg thì ko có chuyện phải tranh cãi, chỉ có lương tâm chó cắn của mày để lót đít ngồi thì mày mới gửi đồ rẻ rách để cho khách hành phải khiếu nại. Nếu đúng như những gì đã nói thì tao lên đây chửi mày làm gì. Vài triệu chứ tới vài chục triệu đối với tao chỉ là thú tiêu khiển. Nếu mày là nguiời quân tử
    1 đổi lại đúng gà cho tao
    2 trả lại tiền, tao gửi trả gà trừ 10% số tiền 1900k.
    Còn tao sẽ về sg, tao đi khắp đất nước cơ mà, nhưng không phải chỉ để gặp mày phí mất thu nhập cả chục triệu/ngày của tao.

12. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

Nghe a nói mà tức cười thu cả trăm mỗi tháng trong khi 1tr9 3con gà rồi té cũng hết cãi với a làm gì.....giao gà a đồng ý rõ ràng ok tui mới giao.....Tui có nói là ko nhận giao a ép tui....giờ dở quẻ.......thu 1 ngày cả chục Củ mà đi mua gà 450k của tui giao người ta....a có lừa tình ko hể...450k 1 con muốn gà ngon Tiền ít Hít Bịch 5 à.......

13. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Tao là người thiệt hại nên phải thua mày thôi. Làm ăn chuyên nghiệp người ta khác với loại cò con như mày. Chỉ riêng vụ bảo hành 3 ngày thôi đã chạy mặt thì đúng là đồ trẻ con. Tao nói để ae trên này có cái nhìn đa chiều chứ tao không chấp mày vì
    Thứ nhất: mày nghèo. Hẳn rồi ko nghèo ai lại sống bằng lừa gạt vài con gà. Mà kể ra tháng làm 15 vố cg kha khá. Nhưg ko giàu kể cả nhà mày làm 3 đời
    Nhưng nghèo khôg có tội phải kể đến
    Thứ hai: mày hèn. Hẳn rồi làm mà không nhận là quá hèn. Tao đã cho mày 2 options để mày chọn nhưng mày chối bỏ trách nhiệm. Tao sớm gửi cho mày cái váy mặc mà up lên fb
    Thứ ba: mày ngu. Hẳn rất ngu. xã hội phát triển đến đâu rồi mà sao có cái thẻ ngân hàng để tao chuyển tiền cũng ko có. Phải kể thêm đến cái hộp 5 trên kia. Dân chơi à. Mày đang đổ vào mồm thứ ma túy rẻ tiền nhất trên đời, độg não hộ tao cái, tóm lại mày rẻ rách lắm. Tao chả biết cái dell' gì về gà. Mới va vào thú tiêu khiển này khôg may gặp mày. Coi như học phí đi.
    Ngẩng mặt lên. Buôn bán ngoài đời uy tín =1 thì, buôn bán trên mạng cần uy tín =10.

14. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

uppppp................pppppppppppppppppp................uppppp................pppppppppppppppppp................uppppp................pppppppppppppppppp................uppppp................pppppppppppppppppp................uppppp................pppppppppppppppppp................

15. nhan_hq822 Thành Viên Cấp 1

16. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Mày chia hộ tao 1900k 3 con gà bằng bao nhiêu hả thằng vô học. Với tao chơi ko tính còn làm ăn 1 nghìn tao cũng tính. Tao biết cái dell' gì bảo hành. TTừ cái mồm lồn mày nói trước khi giao dịch.
    Tại mày sống bằng vài con gà nên thấy chục củ nó to chứ tao thì vẫn hằng ngày. Tao đang ở chợ đầu mối thủ đức đây. Mày ra đây tao dạy cho cách làm ăn, dễ lừa lắm, chỉ sợ mẹ mày đẻ không kịp thôi

17. _NEVER-FREE_ Thành Viên Cấp 4

Thôi tao chửi mày thế đủ rồi. Xả stress. Tao ssợ mày. Đơì tao sợ nhất thằng nghèo lại còn hèn lại còn ngu. Mày thật bất hạnh, bố mẹ mày thật vô phúc.