Tìm kiếm bài viết theo id

1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi harryduong, 18/8/15.

ID Topic : 8158306
Ngày đăng:
18/8/15 lúc 09:43
  1. daututaichinh Thành Viên Cấp 3

hình như bữa thấy bác đăng cho thuê thì phải nay bán r hả

2. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

Em đang cho thuê dài hạn rồi bác ạ
    Cũng đang cần tiền để mua căn khác nên tính bán

3. shi2009 Thành Viên Cấp 4

Bro cho em dia chi em toi xem ben ngoai truoc, neu duoc thi em lien he coi sau.

TranhGiayXoan thích bài này.
  4. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

...............................................

Chỉnh sửa cuối: 7/9/15
  5. ngocdt3 Thành Viên Vàng

cơ mà k cho thuê đc để đó mấy năm phí đi ko?

6. The_Dark2118 Thành Viên Bạch Kim

chào bạn...gia đình mình có dư căn nhà mới xây ha...bỏ trống cũng cả năm rồi..1 lầu,2PN,máy lạnh,nội thất mới hết...ở quận gò vấp..đường Nguyễn Văn Lượng...có hứng thú thì LH:0909061067 ...chính chủ đứng bán chứ không cò,lái gì hết..thân..!!

7. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

Giá sao bạn ơi
    Hẻm rộng ko
    Diện tích bi nhiêu luôn

8. hogia Thành Viên Cấp 6

Ys họ nói ở vắng ,buồn đó .
    Và thêm bạn bè ,bà con ,ace ở tòan GÒ VẤP ,TÂN PHÚ,Q12,HM nên q7 thành xa

http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-su/thot-tim-qua-nga-ba-tu-than-o-sai-gon-3270744.html
    Người dân qua giao lộ Huỳnh Tấn Phát - Lưu Trọng Lư (quận 7, TP HCM) luôn bất an, ngột ngạt khi bị "kẹp" giữa dòng xe tải, container liên tục ra vào cảng.
    Đến dự án xịn ở Huỳnh Tấn Phát còn bị ng ta bán chạy vì ngày càng ngập saua hơn!!!!!!!! .Rồi các khu TÂN QUI ĐÔNG ,...... ngập

9. nguyquocanh Thành Viên Cấp 5

Anh có 1tỷ2 rồi thì vay thêm NH vài trăm mua căn nhà tầm 2tỷ thì ở vô tư , mát mẻ , tự do hơn nữa đó 1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu? ! Dù gì cũng mua thì cũng phải mua nhà cho đáng 1 xíu ! Nhiều người bên em có cỡ 700 800tr đã tính vay NH mua nhà 1tỷ5 rồi đó anh 1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu? - 1

10. The_Dark2118 Thành Viên Bạch Kim

1ty3 bạn ơi..cách đường lớn 3 căn nhà...alo để biết rỏ nha bạn

11. Nhockhang Thành Viên Cấp 3

nhà dt sao bạn đang quan tâm , đag khuya không dám gọi sợ làm phiền

12. nova_vn Thành Viên Cấp 4

chung cư thì nghỉ khỏe đi thớt. cứ mua đất dựng nhà là khỏe

13. The_Dark2118 Thành Viên Bạch Kim

alo để biết rỏ ha bạn..nhà mới xây..0909061067

14. jetlag Thành Viên Cấp 1

giờ mua đất xây nhà là quá ok rồi bác. sau này có gì bán lại kiếm lời kaka, đất ngày càng ít đi chứ đâu có nhiều lên được đâu.

15. harryduong Thành Viên Cấp 1

Bữa giờ đi tìm hoài mà ko dc căn nào ưng ý hết trơn 1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu?

16. CAFE NGUYÊN Chất Lượng Hàng Đầu

nhà mình cách chợ thủ đức 1km, nằm ở hẻm tô ngọc vân thuộc khu đông dân cư lâu năm, gần trường học, gần chợ, gần siêu thị, nói chung cảm thấy sinh hoạt rất là tiện lợi. từ nhà mình đi ra mặt đường lớn là 50m, chuẩn bị tô ngọc vân mở rộng ra thì chỉ còn khoảng 30m thôi. đi vô trung tâm thì cứ phang hết phạm văn đồng hết 10p là tới trung tâm tp rồi.
    nhà mình mua cách đây đúng 3 tháng. tiền đất là 800tr cho 50m2 đất và 200tr để xây 1 căn nhà nhỏ nhỏ xinh xinh cho 2 vc và 2 em bé

17. Quan10Production Thành Viên Cấp 5

18. iphoneno1 Thành Viên Cấp 6

Nhà ngon quá bro

19. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

Thanks bác, đang có nhu cầu đổi nhà bự hơn 1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu? 1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu? - 1 1ty2 nên mua nhà hay chung cư ở đâu? - 2

20. 1ty2 thì bạn có thể mua đc căn hộ 3PN gần trung tâm, chứ mua đất thì đi hơi xa đó