Tìm kiếm bài viết theo id

[ 3G mạng vietnamobile ] cách cài cho iphone 3gs !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi khanhmeu, 26/3/12.

ID Topic : 4768204
Ngày đăng:
26/3/12 lúc 18:03
  1. khanhmeu Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    12
    anh chị em cho hỏi cách cài 3g mạng vietnammobile cho iphone 3gs với. mình đăng kí thành công gói 500mb khi gửi tin 3g on cho 345 rồi. 223 nó gửi mình tin tổng đài sẽ gửi cấu hình bla bla mà đợi 1 ngày rồi vẫn không thấy. ai biết cách cài thủ công hướng dẫn cụ thể mình với. mù công nghệ T_T
    cảm ơ ntrước

2. Nguoi_Van_Chuyen Thành Viên Cấp 3

ban dang ky sim bang cach nhan *#345# tong dai gui ban da dang ky thanh cong dich vu 3g
    roi ban vao may cai cau hinh cho 3g bang cach ban vao cai dat vao dat dat tong quan vao cai dat mang vao muc 3g mo len duoi dong 3g co muc du lieu mang nhap thong so cho apn la internet muc use name va pass de trong thoat ra ngoai tat nguon may khoi dong lai la dung duoc
    Thu xem sao ban nhe

3. zhuoheng ♥♥♥ FOREVER LOVE ♥♥♥

Xài IP đâu cần config 3G, vào Settings >>> General >>> Network >>> Enable 3G

4. mr_klinz Thành Viên Kim Cương

ko cài đặt cấu hình thì làm sao vô 3g đc bác mặc dù đã enable 3g [ 3G mạng vietnamobile ] cách cài cho iphone 3gs !!!

5. jackson(old) Uy Tín Là Trên Hết

vô set vpn
    usedname :internet
    2 mục kia bỏ trống

6. khanhmeu Thành Viên Cấp 1

Mình xài bàn 5.0.1 mình vào cài đặt chung-mạng- dữ liệu di động : thì nó hiện ra 3 khung là dữ liệu di động, mms, chia sẻ internet ... Trong 3 khung đều có apn , id , pass...riêng khung mms còn có mấy dòng khác như mmsc,proxy mms... Vậy mình phải điền vào khung nào và điền thêm gì không. Sr gà ip cần ae giúp đỡ

7. Tozonai's Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Xai dc roi, cong nhan vietnamobile xai ngon thiet, toc do chay ao ao, cuoc phi lai re. Co the sanh ngang mobi, viettel roi!
    3g vietnamobile manh thiet!

8. khanhmeu Thành Viên Cấp 1

là sao, mình đang nhờ chỉ cách cài mà, bạn biết thì giúp mình với T_T