Tìm kiếm bài viết theo id

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi longvirus1989, 22/7/13.

ID Topic : 6836285
Ngày đăng:
22/7/13 lúc 23:38
  1. longvirus1989 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    10
    topic củ hình mờ quá , nên đăng lại topic mới cho em nó đi mau lẹ
    tình hình là mình cần bán 1 cây Iphone 4S
    phiên bản quốc tế [ZP]
    dung lượng 16gb
    màu Trắng
    tình trạng mới 97% - zin 100%
    ngoại hình mặt trước - mặt sau ko 1 vết xước [còn dán màn hình trước sau chưa lột] !
    viền trầy nhẹ do quá trình xài ốp tháo ra tháo vào ko kỹ
    máy nguyên bản , chưa hề sữa chữa , nên ngoại hình cũng sẽ phai mờ trong quá trình sử dụng , ko thể nào xài rồi mà mới leng keng được nhá !
    uy tín mình xưa h bán máy , ace nếu muốn biết cứ vào google , search nick chính của mình là : Long_Virus và Long_Virux , sẽ biết mình mua bán như thế nào nhé , 2 nick chính , làm ăn lương thiện vô cùng , bị band chỉ vì tội upp quá số lần quy định thôi nha !
    pin bọt còn okie lắm nhá - nút home mượt mà , ko có hiện tượng đơ đơ đâu ngheng !
    bao ace đến xem máy , nếu phát hiện máy là hàng Hồ Cẩm Đào hay hàng tào lao mía lao thì mình tặng luôn ko lấy 1 xu !
    máy trùng imei trên trang chủ apple - trùng imei khe sim - trùng imei trên hộp [hộp xịn nha - ko phải hàng đóng lại đâu nhé]
    phụ kiện thì hầu như là full box : máy - sạc - cáp - tai nghe - sách hướng dẫn - box trùng imei
    phụ kiện zin theo máy hết nha , ko lai bất cứ 1 món nào !

cuối cùng là 1 ít hình thật của máy :

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 1

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 2

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 3

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 4

cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 5

giá ra đi cho con Iphone 4S này là :
    đã bán cho anh Dũng mập [nhà ở bến xe miền Tây]
    cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 6
    máy có sao nói vậy - tốt gỗ hơn tốt nước sơn nha
    giá đã fix tẹt ga rồi , xin miễn tiếp tin nhắn trả giá

đây là đường đi đến Nhà mình đây :cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 7
    cần bán Iphone 4S 16gb Quốc Tế - màu Trắng - full box - nhiều hình thật - giá 8 triệu - 8