Tìm kiếm bài viết theo id

Chó - Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2)

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi gilardinokid, 23/6/15.

ID Topic : 8099898
Ngày đăng:
23/6/15 lúc 13:39
  1. gilardinokid Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Bán chó chihuahua & lồng chó ở thành phố hồ chí minh.

Hiện tại gia đình mình đang nuôi 2 em chihuahua (một đực, một cái).

✔ Bé đực được 1,5 tuổi rồi rất lanh lẹ và láu cá. Mình thấy nó rất khôn nhé: ba mẹ mình ở quê vào chơi một năm có vài lần mà nó nhớ chả bao giờ sủa. Còn mấy anh thu tiền điện, tiền nước chỉ cần chống xe xuống là sủa ngay.

✔ Bé cái được hơn 10 tháng. Cũng lanh chanh lắm, nhưng bị con đực ăn hiếp hoài à (chắc phụ nữ nó thế)

Hai bé ăn uống rất dễ nhé, cho gì ăn đó (thức ăn khô cũng như thức ăn nấu chín, cơm hay thịt đều được).

CÓ THỂ CHỜ NGÀY ĐẺ ĐÁI CHO HAI EM ẤY ĐƯỢC RỒI Ạ.

Mình đã chích ngừa đầy đủ rồi, có sổ luôn.

Cũng yêu thương 2 bé lắm, nhưng vì điều kiện công việc ko có thời gian chăm sóc nên phải bán Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2)Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 1Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 2

Bạn nào yêu thương 2 em thì rước về chăm sóc hộ mình nhé Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 3Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 4Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 5

✔ BÉ ĐỰC: 6tr5 (màu vàng)

✔ BÉ CÁI: 3tr2 ((màu trắng)

✔ LỒNG INOX: 1tr2 (ngang 80, cao & rộng là 60)

✔ Địa chỉ nhà để có thể tiện đến xem 2 bé: 24/35 Trần Bình Trọng,f5, Bình Thạnh.

Thanks U so much!

Call me: 0972 03 11 03 (Hiếu)

Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 6
    Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 7Bán chó chihuahua và lồng - hồ chí minh (3tr2) - 8

Chỉnh sửa cuối: 24/6/15