Tìm kiếm bài viết theo id

ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sá xị, 17/5/10.

ID Topic : 1878406
Ngày đăng:
17/5/10 lúc 21:08
  1. C0BeXiTrum Thành Viên Vàng

cháo trắng tự nấu cũng dc nà ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp, còn hột vịt muối thì tự muối ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 1, ở nhà mẹ mình hay muối hột vịt để ăn dần với cơm lắm ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 2

2. Admiral Thành Viên Cấp 5

Nếu đúng như bạn nói thì bữa nào bạn bệnh mình hậu tạ lại 1 tô nhé ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở TpACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 1

3. quocthinhquockhang Thành Viên Bạch Kim

góc đường bùi thị xuân và nam quốc cang chiều đàn ông bán bình dân nhưng ngon cực

4. babymasaky Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Góc ngô gia tự-nguyễn duy dương có đấy,gần bệnh viện hòa hảo
    ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp,lúc bệnh em cũng hay ghé mua ăn

5. man-eating Thành Viên Cấp 1

ngay ngã tư hàng xanh,đường điện biên phủ với xô viết nghệ tỉnh đó bạn,ko thì gần nhà thờ 3 chuông,lê văn sĩ

6. Dynet Thành Viên Bạch Kim

ôi, giời, món đó chỗ nào bán cháo thì có bán thôi, máy cái chợ hay khu ăn uống lúc nào cũng có hết bạn ơi, vả lại món này cũng dễ nấu mà ! ko lẽ ra ngoài chỉ ăn cháo với hột vịt múi, topic trò chuyện ko nên hỏi ~ cấu hỏi ngây ngo như vậy !

7. 1giaythoinhe Thành Viên Vàng

đói bụng quá ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp

8. vuachotroiq4 Thành Viên Cấp 3

cái này dễ nấu mà,1 ít lá dứa,1 lon gạo,và luộc 2 cái trứng muối,thế là có nồi cháo ăn ngán ,cần gì ra đường chi cho mắc

9. kayzinious Thành Viên Vàng

Chợ Bà Bầu trên đường Ng~ Tri Phương kế mấy cái tiệm Chè Thái kìa bạn ... Nhà mình hay gọi là chợ Bà Bầu nhưg kô nhớ tên thật của chợ là gì nữa ... Quên oài ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp
    Với 1 tiệm trên đường 3/2 mà đường này dài wá kô bik chỉ bạn sao lun ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 1

10. lukeme Thành Viên Kim Cương

đường tô hiến thành dọc con đường có vài chỗ bán á

11. lam5 Thành Viên Cấp 1

Mình ở chợ Thủ Đức từ nhỏ tới lớn nên biết một chổ bán rất ngon,bác ấy bán từ lúc mình còn cởi truồng tắm mưa tới giờ ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp nên phải nói tay nghề nấu cháo bây giờ thuộc hàng sư phụ,bảo đảm không làm bạn thất vọng,giờ thì bác ấy cùng bán với con dâu,chất lượng vẫn như ngày nào :still_dreaming: .Khoảng 6h tối là bác ấy bán bên hông chợ Thủ Đức B đó,ngay chổ sập gạo,bán tới 10h tối là nghỉ,bạn thử đến ăn đi,không ngon kêu mình ra trả tiền ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 1

12. Mss chân Quê Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ngã sáu nguyễn tri phương, ngã tư nguỹên tri phương - hùng vương chạy lên 150m nhìn bên trái, quán bán từ 4h chiều đến 3h sáng.

13. ViremY Thành Viên Bạch Kim

ngay ngã 6 j đó quên tên ròi,khúc từ Nguyễn Tri Phương đi lên đó bạn....có 2 tiệm mà...q1 thì bên đường Nam Quốc Cang đó bạn,bạn đi từ Cống Quỳnh quẹo BTX ròi quẹo phải vào đường NQC thì quán nhỏ nằm bên tay trái,nghe nói cũng ngon nhưng chưa thử ^^ gần trường FPT và cao đẳng nghệ thuật...

14. sá xị Thành Viên Cấp 4

bạn chỉ cần nói gần khúc nào là mình biết òi,nhà mình cũng gọi chợ đó là chợ bà bầu đó,chắc chợ đó lúc trước dành cho mấy bà bầu hihi ^^

oh,thanks bạn nhiều nha

chừng nào lên đó rủ bạn ra ăn chung,sure!ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 4 lúc trước có lên chợ thủ đức ăn bún riêu,siêu rẻ ,siêu nhiều luôn ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 5

Mình biết chổ đó òi^^ giờ muốn sưu tầm thêm chổ khác đó mà

đường Nam Quốc Cang...nghe chỉ đường vậy thì dễ tìm rồi ,để mình đi thử (hong biết trường FPTACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp - 6)

Thanks các bạn nhiều nha :byebye:

15. Mss chân Quê Thành Viên Chưa Kích Hoạt

qua bờ kè, có mấy chị đó, chị bán cho hột vịt múi nhìn cũng đc lém, chưa dám ăn qua.... :beat_shot:

16. khanhvl Thành Viên Cấp 5

CMT8 , ko nhớ rõ khúc nào, chỉ nhớ là kế bên xe bột chiên ACE cho hỏi chổ bán cháo trắng hột vịt muối ở Tp

17. TheQuang Thành Viên Cấp 4

Trên đường Kỳ Đồng góc Bà Huyện Thanh Quan tầm chiều chiều mình thấy có 1 xe cháo trắng ở đó .Hay trên đường Bùi Thị Xuân Q1 giao với Lương Hữu Khánh chiều tối cũng có 1 quán bán đó .

18. thich dt Thành Viên Cấp 4

big C tô hiến thành lên khoảng 50m bên tai phải hướng ra cmt8 có 1 chỗ bán . hồi đó hay mua ở đây về cho mama

19. kubi* Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Pé Dâu chỗ nào cũng thấy xuất hiện hết hén

20. b4by_l0ve Thành Viên Cấp 6

ở quận 10 có chổ ngay góc đường ngô gia tự - nguyễn duy dương, gần đó có xe bán cơm.
    mình hay ăn cháo thịt bằm ở chổ ngả 6 đường nguyễn tri phương . chổ này bán khá ngon, dù giá hơi cao