Tìm kiếm bài viết theo id

ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng)

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi phuongthuy25, 29/3/14.

ID Topic : 7281376
Ngày đăng:
29/3/14 lúc 07:54
  1. phuongthuy25 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    khi đi ace nhớ dẫn thầy thợ hoặc ace nào có máu mặt đi theo nhé,ko thui bị tên này cho ăn quả lừa vì chuyên bán iphone nấu dựng hàng đểu từa lưa....nó dùng rất nhiều nick...thằng này người miền trung nhé(sr những ace miền trung)....một con sâu làm rầu nồi canh...link nè....thằng này rất rất nhiều nick điển hình: king01,king02,locphat1,locphat2,mihoangthanh,sonacsonac v.vv...và vv...

Mình cần bán
    iphone 5 qt 16gb TRẮNG zp
    .giá hữu nghị cho ae cần mua trong dịp
    xuân đầu năm.
    * Tình trạng MÁY 98,99% , bao full chức năng . Mình bao thợ test,máy zin 100%.
    ios 7.0.4
    nd298zp/a
    IMEI 013631001374930

* Phụ kiện: SẠC CÁP

Giá bán: 6
    TR9 (fix cho ae nhiệt tình đến mua) xem máy sẻ thích ngay nhé
    * Giao dịch tại nhà mình nên các bạn yên tâm, mình ko bao giờ giao dịch ngoài
    đường or quán cafe. Nhà mình có Wifi để cho các bạn test thoải mái.

ĐC:
    440/38a nguyễn kiệm p3 q pn

ĐT
    0935 580 218 (Mình ko nhận SMS nhé các bạn)

1 ít hình ảnh của e nó:
    ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng)[/URL][/IMG]
    ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng) - 1[/URL][/IMG]ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng) - 2[/URL][/IMG]ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng) - 3[/URL][/IMG]ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng) - 4[/URL][/IMG]ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng) - 5[/URL]

http://www.5giay.vn/iphone/7280218-...uu-nghi-cho-ae-can-mua-ios-6-1-4-likenew.html

2. bkukuniver Thành Viên Cấp 6

Cũng qua chỗ này rồi, nhìn 99% nhưng nhìn thê thảm lắm, thấy vậy về luôn, cũng may ko mua ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng)

3. rooneywaney Thành Viên Cấp 4

làm ăn thì phải có chữ tâm thì mới tồn tại được lâu...ko thì gieo gió ắc sẽ gặp bão thui...mình cũng đã từng dính một cây hàng đểu ở địa chỉ này và chỉ biết ngậm bồ hòn thui.

4. king03 Thành Viên Mới

Thằng này là thằng ăn ở không chưa cầm máy coi mà rao lên phá người ta nè ... Chưa cầm máy mua biết dựng...emei check ra dựng...nó cũng làm bên apple chắc cũng dựng nhiều lắm nên mới biết hàng dựng cực kỳ rành ... Ngu mà tỏ ra nguy hiểm + tính như đàn bà ... Chưa ngta buôn bán nó cũng buôn bán mà lại đi đâm chọt ngta ...

5. king03 Thành Viên Mới

Con trai mà như đàn bà vậy ... Thua , ngta cũng bán nó cũng bán , ai làm gì nó , ngta bán giá thấp hơn nó bán đc máy , còn máy nó dựng bán không đc rồi đi phá ngta ... Làm ăn mà không có lương tâm thì thua ... Chó nó còn phải bật cười vì có thằng này ko = nó , ngu mà tỏ ra nguy hiểm

6. anhvu2012 Thành Viên Cấp 4

đúng rùi bác ah làm ăn phải có lương tâm chút còn để đức cho con cháu nữa.ko có lương tâm thì next hem

7. Xem thêm bình luận
  8. Phan_Huy Thành Viên Cấp 3

thang nao lua gat chem bo me no lunace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng).sory smod ghet thu do lam

9. mr kan Thành Viên Cấp 4

bua thay no ban cung nhiu cây tính đến ma thấy sợ sợ hên là ko mua
    lên cho m.n né

10. king03 Thành Viên Mới

Mọi người đi mua máy có tiền có quyền lựa chọn ... Còn nếu sợ cứ dắt thầy thợ tới mua cho yên tâm , bán đúng hàng dựng , trung quốc cứ coi như lừa đảo đập thẳng mặt luôn , còn mấy thằng ăn ở không ngta bán giá thấp hơn đi ghen tị là mấy thằng đàn bà , chưa cầm máy mà phán như thánh ...

11. xmen84 Thành Viên Mới

tưởng ai chứ thằng này bán máy đâm không ak,đã đến xem thấy ghê quá nên không mua cũng may.

12. C&U Thành Viên Cấp 2

mình đã bị dính 1 cây.lúc test máy thì ok.vừa cầm máy về tới nhà thì màng hình giật giật rồi tiêu lun.ae cẩn thận nhé bác này rất là nhiều nick

13. hlht3979 Thành Viên Cấp 6

lên cho ae thấy bản mặt thằng này,mong mod đừng xoá topic.

14. thanhtrigl Thành Viên Kim Cương

Những ai ham hàng rẻ thì bị dính là chuyện bình thường. Ở đâu có hàng ngon mà giá rẻ....

15. 0942.123.234 Thành Viên Vàng

mình cũng định đăng lên cho ace biết mà bác chủ topic đăng lên trc.
    thằng em của mình nó mua 1 con ip4 bao restore mà cái ngu của nó là k restore tại chỗ. vừa đem về chưa gọi 1 cuộc thì restore bị dính icloud. còn có mua 1 con ip4s màu trắng có dán kính cường lực bị hao nguồn nữa.
    người bán là 1 người mập, 1 người ốm. có 1 tên đi chiếc nouvo

16. anhvu2012 Thành Viên Cấp 4

chính xác,nói giọng miền trung lai nam rùi

17. papadepzaj Thành Viên Cấp 3

haiz. may nhờ ae cảnh báo ko mình cũng dính chưởng rồi. đang định qua xúc cây 5lock này. thank ae

18. phuocho Thành Viên Cấp 5

cái thứ lừa đảo này.tồn tại trên trái đất phí chổ thoy.Tk chủ thớt chia sẽ ace chú ý 440/38a nguyễn kiệm p3 pn chuyên bán hàng dựng hàng đểu (có dẫn chứng)

19. hlht3979 Thành Viên Cấp 6

Lên cho ae thấy để khỏi tiền mất tật mang

20. SAIGONPHO Thành Viên Cấp 4

Đã làm ăn với e này... Tính rất dễ thương, tui nghi có khuất tất gì trong chuyện này. A e ai biết thi hãy nói hem thi đừng có thừa nước đục thả câu.......

21. minhminh12 Thành Viên Vàng

Wa roi toan hang gi dung. Ghe wa chuon lun. Chi cuc cai nha xa ton tien xang.