Tìm kiếm bài viết theo id

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cusinh, 5/9/11.

ID Topic : 3787788
Ngày đăng:
5/9/11 lúc 12:58
  1. mooncomputer Thành Viên Cấp 5

Nghe đồn, Ông chủ tràm chim với Vinasun taxi là một (dân đồng tháp)

2. Giang_Còi Thành Viên Cấp 6

Đúng là Tràm Chim rùi, cái giàn bông kia..nhưng sao mấy em nào nhìn thường quá, hôm trc có vô đây nhậu 1 lần, công nhận hơi ngộp vì gái PV wa nhiều, và nhìn chung khá ngon, cao ráo, đẹp, (.) (.) to, bo nhiều bu nhiều. Đi 1 lần vô tình ghé zô với ông anh.

3. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bia ôm cũng tùy wa'n chứ bro, wa'n bo 1 xị thì mấy em chắc nhìn như thị nở wa'. đi chơi thì chủ yếu vui vẻ thôi còn xác định vô 1 lần check hàng xong biến lun thì mình khỏi tip chi cho mệt :haha:, mà nói thiệt chứ mình cũng ko thích vô mấy chỗ này, vô Đệ Nhất hay Đại Nam còn vui hơn :ah:

4. ^Fat_Cat^ Thành Viên Cấp 5

Thời buổi này đi chơi thì nhìn cách fục vụ mà bo chứ mình cũng chả chơi sang để lấy tiếng ngu làm gì,hehehehehe.Có khi đi wán bèo bọt nhìn mấy em sinh viên làm thêm nhiệt tình fục vụ tụi mình cũng cho 200-300k,nhiều khi mấy e nó ko dám nhậnAe nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé,dzô wán sang mà fục vụ cà chớn thì bill dư nhiêu cho bí nhiu,hehehe.Nhìu khi cho xong e nó nhìn mình 1/2 con mắt:ah:.

@Đi chơi với Đào trong Tràm Chim cũng ko có vui gì!Dắt mất mặt vì nhiều thằng ăn e rồi thấy mình dắt theo nó trề môi "đồ bỏ của tao mà thằng này hốt",chưa kể e nào cũng nghiện bay nên fải dzô 2-3 con mới lên,hao lắm!!!Rủ đi "đập ice" thì ok,dễ wào!!!!

5. ^Fat_Cat^ Thành Viên Cấp 5

Ace thíck đi chơi thì đi Cà Mau,Bến Tre,Cần Thơ thì đi 1 lần nhớ hoài nhé.Gái miền Tây vừa xinh vừa trắng,bưởi 5 roi,fục vụ nhiệt tình,đồ ăn rẻ.Muốn bao e đi chơi nguyên ngày làm hướng dẫn viên thì tầm 700k là ok liền (8h sáng đến 12h đêm nhé)còn chuyện kia thì hên xui ăn thua mức độ hào hoa của mấy ae.

6. nhatminh704 Thành Viên Cấp 4

Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 2
    Vào đây nhậu thường thường là 5xi Tết là 100$ hix Mấy Em ở đây ok Xinh Tươi Giò Tới nách Bưởi Bự Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 3 Bác nào mà bo 50 100k vào đây thì thua !!! Đồ ăn chung nói ok cũng ngon !!! Ko hiểu sao mà nó tuyển mấy con này ở đâu nhìn mà Ăn ở đây ok Giá cũng vừa vừa chứ ko mắc lắm đâu !!! Muốn nhẹ nhàng lên Hoàng Thành trên quận 1 ở đây ăn cũng ngon !!!
    p/s mấy con nhỏ ở đây hơ bị chảnh ah nha !!! Bưởi nó bự nó có quyền Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 4

7. viet772000 Thành Viên Cấp 3

Ông này nói chuyện hợp ý tui nà :haha:

8. Dj_Sonic _Trance4ever_

Tràm chim 6 tháng thay gái 1 lần Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

9. Nội thất siêu rẽ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hôm bữa vào thằng bạn bo 1 em 100k, nó trả lời kg đủ đi taxi. thôi anh giữ về mà mua sửa cho con.bó tay

10. huyenphong82 Thành Viên Cấp 5

Nghe kể thèm quá mà ko có tiền đi,chắc bán ít lúa làm 1 chuyến

11. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

her tui cũng chẳng rảnh pải tranh cãi với b làm zì. mệt ng. bác nghĩ sao khi quote
    " Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé có thật là đã đi rồi chưa vậy

tôi cũng thỉnh thoảng tiếp khách trong này tuy ko thường xuyên "

rùi coms thế này. k móc nhau thì là gì bác. tui nghèo thì bo 50-100k chẳng wa lịch sự k làm mất mặt ae trong bàn thôi. ai cũng bo 100-200k kệ cha mấy ổng mình nghèo thì 50-100k k lấy tui càng mừng. đi ăn chơi mà lăn tăn làm zì. bác k có í thì tui k nói nhưng hỏi ae xem. quote lại như thế rùi coms ae nghĩ saoAe nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1

12. knowdienow Thành Viên Cấp 4

vào đây e chưa bao giơ bo thẳng trực típ. Chi luc tinh bill xong đưa số chẵn dư vài chục cho mấy em, keep your change =)) =))

Mà công nhận đào ở day nhìu, mà thấy tui no đa số toàn ngồi chơi nói chuyện 8, lực luợng qua đông đảo. Thằng chủ chắc lợi nhuận khủng lắm mới tốn 1 mớ chi phỉ trả luơng cho tụi này làm kiểng là chủ yếu kakaka

13. Trà_bí_đao Thành Viên Mới

anh này quy ẩn giang hồ mà vẫn ghé mấy wán em út nhậu đều đều Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé

14. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lương mấy em nó đâu có nhiu đâu bro, chủ yếu nó sống nhờ tiền tip mà, ngày 1 em ko dưới 7 xị đâuAe nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé coi bộ ngon ngang ngửa mat xa mà đỡ dơ nữa, chưa tính tiền "đi ngoài"Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 2

15. Menvodka Thành Viên Cấp 4

Mấy em ở đó đi là 1-1,5 chai, không thì boa từ 2 xị trở lên

16. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

mình có quy ẩn zì đâu bác? vẫn vào box 13 này hàng ngày mà.Ae nào mới đi nhậu quán Tràm Chim gần đây cho biết ý kiến nhé - 1 nhầm hàng chăng:sweat:

17. cpu Thành Viên Kim Cương

1 chữ...chán !

18. danggia Thành Viên Cấp 4

Đọc hết các comment của các bác thì thấy quán này nó từa tựa quán 04 ngay Lý Thường Kiệt.
    Còn vụ bo 100k ko thèm lấy thì thấy quán này dành cho mấy anh thích đú, khoái ra vẻ, chứ rót bia ko mà phải bo 2 xị mới vui thì bó tay.
    Ghét nhất mấy thằng bạn bè thì tính từng xu, gặp gái thì ra vẻ hào phòng.

19. Continental_man Thành Viên Cấp 2

Tùy vào mục đích vào làm giè. Nhậu lăn tăn ngắm bưởi thì rất ok . Boa 200k /1em gọi là cho vui để các em bưng bê gắp đá. Nhậu rồi đi tăng 2 ,tăng 3 thì phải boa 500k /em/lần,đi vài lần mấy em tự lấy điện thoại đá số luôn . Nhiều bác xin số gọi ko bắt máy là bị rơi vào hoàn cảnh này. Cái thương hiệu Việt Kiều dĩ vãng rùi , "muối tiêu" mới là thời đại. Bưởi chỉ để ngắm thui , ăn ko ngon ,sâu bệnh với lại chát lắm.

20. hoanganh269 Thành Viên Vàng

bo nhiu đó tiền thì thà chăn rau check sướng hơn hehehe