Tìm kiếm bài viết theo id

ae zô dây giúp mình 1 số thứ với (biển số và áo quần)

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kenvin96969696, 30/11/14.

ID Topic : 7631595
Ngày đăng:
30/11/14 lúc 21:45
  1. kenvin96969696 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    1) tình hình là coá mẹ iu đi xuất cảnh qua mỹ >.<....mà sợ lạnh vì ở Marrilang nên ae tư vấn giùm chỉ mình chỗ mua quần áo nào mà siêu chống lạnh nhék,mua ở Việt Nam! cho mình xin giá cụ thể là bao nhiu và địa chỉ lun nhé,gấp lắm kím mãi trên 5 giây mà ko thý nên ms chuyện trò nhờ ae giúp hiu hiu giup giùm em nhé ae....
    2) nhà còn chiếc air blade f1 đời 2011 mà biển số 4 số chính chủ ở bình thạnh,giờ mún chuyển sang biển 5 số thì giấy tờ làm làm sao, tốn bao nhiu phí,và cầm theo cái gì,hix ai giúp giùm em nhé xe giấy tờ đầy đủ chính chủ mún sang 5 số cho đẹp >.<
    thank ae ai giúp giùm em nhé

2. haphan53 Thành Viên Cấp 3

Hi, bro cầm bản chính với 1 bản sao y giấy tờ xe ra công an quận là ok. Ra đó ngươi ta phát đơn. Còn biển số đẹp thì đặt vấn đề trực tiếp với nó luôn. Dễ lắm bạn ơi

3. kenvin96969696 Thành Viên Cấp 4

giá cả bao nhiu tại hơi ngại vụ này giá cả để làm ý ko f để số đẹp nhé ^.^

4. toi0000 Thành Viên Cấp 6

quần áo lạnh thì bạn thử đi chợ nga trên đường võ văn kiệt chắc có
    còn biển số đẹp thì lúc lên làm giấy tờ hỏi thằng ông ca nhận hồ sơ,còn ngại thì nhờ cò

5. nova_vn Thành Viên Cấp 4

1 đến an đông plaza
    2 muốn đổi bs 5 số thì sang tên chủ xe mới đổi dc còn ko thì nhờ người quen sang tên cho hơi phiền 1 chútae zô dây giúp mình 1 số thứ với (biển số và áo quần)

6. haphan53 Thành Viên Cấp 3

2) sang tên cho người nhà thì tốn thuế trước bạ. Bạn cứ nói thẳng với thằng nhận hs, nó sẽ chỉ ra cò ngoài cổng thôi. Mỗi nơi mỗi cách. Ko có việc j khó, chỉ sợ tiền ko nhiều!!!

7. levuhoang1088 Thành Viên Cấp 2

nếu đổi biển 5 số của chính chủ cavet luôn thì mang xe ra CA dăng ký xe khu vực rồi ghi đơn nộp thôi.
    còn nếu mẹ sang tên cho con thì làm giấy tặng xe.
    xong ra công chứng giấy đó. rồi ra làm đơn nộp CA đăng ký xe khu vực bạn ở