Ai Biết Gì Về Sừng Con Cheo Không .

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Alone Star, 30/1/12.

ID Topic : 4478266
  1. Alone Star Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Mình Đang Phân Vân Với Một Món Hàng Như Thế Này .

Ông bác mình đang nhờ mình tìm giúp 1 cái sừng con cheo . Loài Cheo Không Có Sừng Cho Nên Tỷ lệ cheo có sừng rất hiếm , khoảng 1000 con mới có 1 con có sừng . nghe đồn công dụng của nó là chữa bệnh liệt dương ( chủ yếu là cái này thôi , còn mấy công dụng khác thì không biết ra sao ) , nhưng nói chung nó rất tốt cho đàn ông đặc biệt là những ai yếu sinh lý .

qua tìm hiểu mình được biết con cheo có sừng và rất hiếm con có , đúng như lời đồn , nhưng thông tin về tác dụng của nó mình cảm thấy không an tâm 1 chút nào , mình nghe nói chỉ có 1 cách thử hàng thiệt hay giả , là đàn ông ngậm vào miệng khoảng 5p' là cứng liền lập tức và .... rất xung mản , 2 là lấy 1 quả chuối rồi vò cho nhão đi , sau đó lấy cái sừng cheo cắm vào trong quả chuối 1 lúc sau quả chuối sẻ cứng gần như đá luôn ( cái này khó tin quá trời luôn :24: ) , cách thứ nhất thì mình thử rồi , mình củng cẩn thận rửa sạch sẻ ( vì sợ nó tẩm thuốc kick dục vào ) công nhận là hiểu quả gớm luôn ( tối đó mình nhậu 1 chầu to , nhưng vẫn tỉnh táo chạy xe từ gia lai về đến nhà luôn ) , nhưng lúc đó ở biên của khẩu kiếm không ra quả chuối , nên mình hẹn chiều mua chuối rồi thử , nhưng chiều gọi thì người ta bán mất rồi . hiện tại mình củng nhận được 1 khách gọi nữa , lần này thì giá mắc hơn 1 chút nữa , nhưng vì quý bác nên mình vẫn cất công đi lần này cho bác . nhưng mình không tin vào mấy chuyện này cho lắm , cho nên muốn tìm các bạn trong đây hoặc có quen bà con cô bác nào , có cao nhân chơi hàng này , thì hỏi giúp mình thử công dụng của sừng cheo ra sao và có đúng thực sự như vậy không , chứ bỏ 1 số tiền lớn mình củng thấy lan man quá , ( hơn 10.000$ 1 cái lận ) .

ai biết xin tư vấn cho mình chút nha

Lưu ý : con cheo thuộc loại nuôi bán lấy thịt , không quý hiếm , củng không nằm trong sach đỏ hoặc hàng cấm , nên mua hàng này không sợ bị bắt . vấn đề là do cái sừng nó hiếm và công dụng thần dược của nó nên mới mắc vậy thôi .

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 4478266 gửi 8198 UP 4478266 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 100662442 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Cá Basa Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    6
    Sừng cheo thì ko biết nhưng hồi đó dc ông chú dẫn đi nhậu, vào wán ổng gọi món NHÍM CHEO, ban đầu nghe lạ lạ ko biết là gì 1 hồi bưng ra mới biết :surrender:

PS: cheo nó giống con nai con, đó giờ chưa thấy con nào có sừng cả :45:

4. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    cần gì phải sử dụng động vật cho khó ,bị tai tiếng và mất tiền.Nhiều lúc bị lừa nữa.
    Bro mua củ sâm 10 năm,đem về ngậm là xung liền.Người sắp chết ngậm vào con sống lại được ,nói chi người sống ngậm:77::77::77:
    P/S : Nghe đồn:06::06:

5. M_T Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    6
    Bạn ở gia lai à ... Mình cũng ở gia lai nè ....hi ông anh mình chuyên nhồi bông mấy thú rừng nên cũng có 1 cái sừng cheo công nhận là đúng như bạn nói thiệt......hi....nhà mình ở đường hùng vương á

6. Bánh Bò Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    3
    mỗi ngày cử 10 nàng ra chữa
    nếu không được
    chúng tôi đã cố gắng hết sức

7. Alone Star Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    sâm sài hoài bạn ơi , biết thig nói ko biết thì thưa thốt , người chết ngậm sâm giữ trạng thái thôi nha bạn , mình nói nhieu mình lười lắm , người chết mà ngậm sâm sống lại được xem lại lời nói đi hài hước quá bạn . biết thì tư vấn ko thì thôi , đừng có xàm .

+M_T mình ở sg bạn ơi

8. M_T Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    6
    Tưởng bạn ở gia lai thì mình cho bạn ngậm thử .....công nhận cái này hay thiệt á

9. TojTjnh

¶Đời ¶Là ¶Bể ¶Khổ ™

Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    5
    10k $ = 200 triệu, có mắc quá ko bạn ơi, để mình hỏi người nhà coi có ko, bán bạn 100tr @@.

Mà cái zụ ngậm zô miệng thì mình tin chứ bỏ zô quả chuối là chắc ko có rồi.

10. Alone Star Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    cố gắng hỏi rồi fone cho mình nha bạn , tiền bạc ko vấn đề quan trọng là đúng công dụng mình sẵn sàng chi tiền bạn à . chờ tin bạn

11. killer269 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    7
    bởi zậy già còn ham hố mần chi,trẻ lo chơi cho sướng đi kakaka

12. TojTjnh

¶Đời ¶Là ¶Bể ¶Khổ ™

Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    5
    Để về hỏi ông nội coi.

Hình sừng em nó nè, tuy nhiên sừng giả cũng ko ít.

13. spam_web Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    cũng ghê quá chứ - ngậm 1 cái cứng liền =))
    ngậm 2 cái cứng lun?

14. trinhut Banned

Tuổi tham gia:
    5
    con này có sừng nửa hả ta :waaaht:
    sừng có chất gì mà ngậm là xung trời, để tìm 1 cái phòng khi về già :65:

15. shady Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    4
    nghe thik rùi đó nha, ráng để dành tiền mua 1 ít phòng thân thui ae, ai bít thì giúp chủ top nha

16. coolnt0317 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    bác nào ăn chởi dzữ quá coi chừng giống vậy :D

17. lmdt Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    7
    tiếp tục hóng cao nhân

18. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    6
    Rùi xong, cheo Việt Nam sắp tuyệt chủng.... ^^

19. TuấnSG Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Hồi nào tới giờ mới biết thông tin này . Chỉ vì phục vụ cho cái " ấy " mà cọp , tê giác , hải cẩu , tắc kè ... bị săn lùng tàn sát không thương tiếc dẫn đến có cơ nguy tuyệt chủng , mấy năm trước bên TQ nghe nói họ bày ra vụ ăn thai nhi để tăng cường sức mạnh giường chiếu của đàn ông .... Nếu có công hiệu rỏ rệt thì chẳng qua nó huy động toàn bộ sinh lực của người đàn ông phục vụ cho chuyện ấy , trước mắt thì hiệu quả thấy rỏ nhưng về lâu dài do " máy móc " bị overclock quá độ thì tuổi thọ sẽ rút ngắn lại đáng kể . Lão suy , bệnh tật đến cực kỳ sớm mà không thuốc tiên nào chửa nổi , cứ nhìn các vị vua chúa thì biết sơn hào hải vị , thuốc sâm không thiếu nhưng vì " hoạt động " giường chiếu quá độ khó có vị nào bước qua tuổi 50 , thậm chí chết sớm rất nhiều .

20. M_T Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    6
    nhà mình cũng đang có 1 cái nè..........nếu bạn thực sự muốn mua thì call mình 0909.222.234 mình ở gia lai nhưng cũng có nhà tại sài gòn.................còn hàng thất hay giả thấy không tin thử sẽ tin hehe

21. haonam7117 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    7
    gia lai đây, nhà mình đường Trần Phú ngay khu Công An Giao Thông tỉnh, mà giờ nhà cũng chuyển vào SG sống rồi :D:77:

: sừng cheo