Tìm kiếm bài viết theo id

Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi kem_vani_sua, 29/8/09.

ID Topic : 1172995
Ngày đăng:
29/8/09 lúc 12:29
  1. toannetsofp Thành Viên Cấp 1

Ủng hộ cho ace có hàm răng niềng ...

Đẹp ... đẹp nữa .... đẹp mãi .... đến 90 tuổi thì cũng còn đẹp nha ... Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha

2. hjeukendway Thành Viên Cấp 3

hic! tính niềng mà nghe kể thấy đau quá _.___" !

3. thienthan.info Thành Viên Mới

ko đau đâu bạn àh
    chỉ ko wen và đau mấy lần đi khám để xiếc răng thôi à
    Bt ko đau

4. huynguyen82 Thành Viên Cấp 1

cho hỏi niềng răng hô tốn bao nhiêu vậy?

5. xukalop3e Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hix, mình cũng tính đi niềng lâu rùi mà tốn $ quá. Không bít có chỗ nào cho trả nhìu lần không Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha. Chắc chỉ Niềng trong thôi, tại hay tiếp xúc người khác lắmAi thắc mắc về niềng răng thí zo nha - 1

6. Ultra_nicolas Thành Viên Bạch Kim

có ai bik cho nk nào niềng răng hoặc trồng răng sứ , răng giả đẹp và an toàn, vệ sinh với uy tín hok vậy?

7. realman Thành Viên Cấp 2

niềng ở đâu rẻ zậy bạn? mình là sv y dược nà, đang có nhu cầu niềng răng vì răng mình hơi hô! :sad:

8. thuy89 Thành Viên Cấp 6

vì có 2 răng khểnh thôi mà niềng hả hay là "răng tung tăng đi trước, môi lả lướt theo sau". Đùa thôi nha.

9. jinxing9002 Thành Viên Mới

mình thấy lạoi niền răng cố định sẽ mau có kết quả. Hôi đó mình niềng loại tháo lắp ấy. xong 1 thoi gian vẫn u như kỹ ah.

10. dohoa64tb Thành Viên Cấp 4

người có răng xấu khổ quá,

11. gdvn Thành Viên Cấp 6

hơ 18tr lận hả bạn, hix số tiền ko nhỏ chút nào. Mình có đc số tiến ấy chắc mình mua laptop trước Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha

12. banhbaokhin Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hehe đễ đu đeo theo mọi ng niềng thử Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha

13. dhhanh Thành Viên Cấp 3

răng khểnh mà niềng đc luôn àh,mình tưởng chỉ hô mới niềng thôi chứ.Mà răng khểnh là nét duyên mà,sao lại niềng Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha

14. katy0712 Thành Viên Cấp 4

mình nghe nói có cái loại tháo lắp rẻ hơn hình như là từ 1 đến 4triệu........ko biết có đúng ko bạn? thời gian đeo cái đó là từ 12 tháng den 24 tháng.......add nick bạn rùi có gì mình pm hen. mình cũng đang tính làm

15. thanhnhanhuynh Thành Viên Bạch Kim

hồi lớp 4 mình có đi kéo răng, thời đó chưa có 4 cái khâu như bây giờ, nên chỉ siết rồi cột kẽm vào răng cuối chót bên trong thôi. nhưng dc gần 1 năm thì chịu k nỗi tại bị nhiều ng chửi điên quá nên đi gỡ ra. rất xấu hổ vì gần 10 năm trước chưa có ai niềng răng nên ai cũng tò mò nói này nói nọ. hồi đó bỏ ra gần 1 năm với 4 triệu mà chẳng tới đâu. bây giờ thì ai cũng đi niềng, mình đã 19 tuổi, nhưng muốn niềng lại, mới vừa gắn móc cài vào hết rồi. nói giá cho mấy bạn tham khảo nè, mình tại lớn tuổi rồi nên giá cũng hơi cao, 23 triệu nhưng ng wen nên bớt còn 20 thôi.

16. thanhnhanhuynh Thành Viên Bạch Kim

tháo rắp chỉ cho trẻ em nhỏ, răng lệch rất ít, còn lệch nhiều thì phải niềng thôi, niềng xong rồi còn fai deo hàm trong suốt tháo rắp mấy tháng để giữ cho răng k lệch lại nữa. tóm lại mấy chục triệu nhưng cũng công phu lắm

17. TeddyLovely Thành Viên Cấp 2

răng mình bị hở 1 ít ở răng cửa, tính đi niềng mà sợ đau wa...hix,ko bít có cách nào khắc phục ko nhỉ

18. kubi* Thành Viên Chưa Kích Hoạt

CHi phí đắt khiếp, hèn chi mấy chỗ nha khoa ăn nên làm ra ghê

19. penicylline Banned

răng mình bị hở 1 ít ở răng cửa, tính đi niềng mà sợ đau wa...hix,ko bít có cách nào khắc phục ko nhỉ
    Ai thắc mắc về niềng răng thí zo nha

20. CACTUSshop Thành Viên Mới

Nếu bị hở răng cửa theo kiểu Mandona thì đi trám cho hết hở chứ không cần niềng đâu