Tìm kiếm bài viết theo id

ai xài SE nên chú í...có thể bít nhưng cũng có thể chưa

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi cris_tran, 8/4/08.

ID Topic : 176211
Ngày đăng:
8/4/08 lúc 22:57
  1. Forzet Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Câu trên mà hỏi nghĩa là chưa bao giờ dùng 990i cả. Dù sao thì cũng trả lời dùm: Mở pad bàn phím thường ra, nhấn vào biểu tượng hình cái Phone màu xanh thứ 3 từ trái qua hoặc thứ 2 từ phải qua của màn hình 990i.

2. cris_tran Thành Viên Cấp 4

bác này pro..học tập...

3. vitcondeptrai Thành Viên Cấp 5

Bro ơi mình mới xài P1i Cách đây có 2 ngày àh nên chưa mò hết dc .Nếu làm phiền bro thì cho mình sorry .thanks vì lời giải thix của bro

4. vitcondeptrai Thành Viên Cấp 5

Mình không xài 990i .Mình mới mua P1i cách đây cỡ 2 ngày àh nên chưa mò hết dc .thanks vì lời giải thix

5. Forzet Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Sặc, bác gì hỏi cho con 990i mà, P1i thì bro qua handheldvn.com / gsm.vn / tinhte.com search là thấy thôi.

6. konni9x Thành Viên Kim Cương

Tóm lại là,
    hay
    mới đúng (P series + W950i & W960i ai xài SE nên chú í...có thể bít nhưng cũng có thể chưa)

7. silverx Thành Viên Kim Cương

tui mới biết ai xài SE nên chú í...có thể bít nhưng cũng có thể chưa, đang mò ai xài SE nên chú í...có thể bít nhưng cũng có thể chưa - 1

8. myconfidantiu Thành Viên Cấp 4

còn con w850 và k800 thì dùng cách nào kiểm tra hả bạn.mình gà lắm nên phải hỏi.thanks

9. ĐậuĐen Vip box Apple

Hên chớ , bro Forzet kô đính chính là thể nào cũng nghe mắng vốn rồi á , nhấn được 5 lần đầu là call cho người ta mất roài .

10. kenny28 Thành Viên Cấp 4

Okie, làm được rùi. Thanks all

11. b4by_l0ve Thành Viên Cấp 6

Configuration cái này nằm khúc nào dợ em xài tiếng việt nên hok bít ^^

12. antiloving Thành Viên Kim Cương

SE nhiều chức năng cài sẵn lắm, hùi trước xài W700i nó có chức năng điều khiển chuột máy tính qua Bluetooth nữa, bật bt trên pc, bật bt trên đt, rùi chỉa đt thẳng vào đầu bt của máy tính, quay quay nút cuộn, con chuột trên màn hình pc quay theo, nút trái là chuột trái , nút phải là chuột phải ! SE Có nhiều cái hay lắm chứ bộ

13. greenwind007 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đúng đó bác, còn chỉnh đc Volume máy thiết bị ghép nữa...cool ai xài SE nên chú í...có thể bít nhưng cũng có thể chưa

14. sanenla Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mới test con K850I, cũng dzui ghê ai xài SE nên chú í...có thể bít nhưng cũng có thể chưa

15. Pinko Thành Viên Kim Cương

Hay đấy, vừa test thử con w580i, hí hí, nhưng xem chơi thui chứ cũng chẳng biết phải làm gì với nó!!!

16. bicodon Thành Viên Cấp 5

một thông tinh bổ ích cho bác nào thích SE

17. loccchoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thank nhìu , cái này hay hay

18. BAO_NAM Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn chủ topic nè , thông tin rất bổ ích !!

19. mrhung Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cái này bít từ thời xài con S.E đầu tiên gòy^^

Thân!

20. T-Six-Ten Thành Viên Cấp 5

Thông tin này hay lắm. Thanks for sharing!