Tìm kiếm bài viết theo id

Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi quenditinhyeu999, 4/9/16.

ID Topic : 8573908
Ngày đăng:
4/9/16 lúc 09:18
  1. quenditinhyeu999 Banned

Tuổi tham gia:
    13
    Mấy ngày lễ ở nhà coi 2 đứa con mệt quá , tối đến chỉ quanh quẩn mấy nhà banh siêu thị hay Eaon, có tiệc bạn mời mà không đi được , anh em 5 giây đi chơi có vui không ? "vậy cũng mừng" , nghe nói anh em về miền tây kẹt xe dữ lắm,.. "vậy cũng buồn" . Chúc anh em 5 giây ngày chủ nhật vui vẻ, phát tài .

Chỉnh sửa cuối: 4/9/16
    duchoavn and HiepSiSiTinh like this.
  2. caubethatha Thành Viên Cấp 4

E thì toàn ở nhà chơi vs gia đình,ra đường bụi bậm kẹt xe lắm.

quenditinhyeu999 thích bài này.
  3. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Được vậy cũng mừng . Đi chơi ngày lễ thì khác gì hành xác .

4. béo phệ Thành Viên Cấp 5

Năm nay em đi Vũng tàu 2 lần, long hải 1 lần. Bạn bè mỗi đám rủ mà em cũng rảnh nên đi hết. Đi suối tiên núi dinh ghé ăn thịt thỏ nữa Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ?) đông xe thật nhưng ra biển là vui à

sunkenship and quenditinhyeu999 like this.
  5. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em về quê vợ, xỉn đủ mấy ngày, về tới nhà tối thứ 5 thì bàn nhậu đã sẵn sàng, thứ 6 thì mấy đứa anh em khác đã kéo về đầy đủ, mấy con nhỏ con gái mà nó uống sát số luôn, em cũng đi hò hết 2 lần, karaoke tới 3g sáng, công an xã đi tuần cũng nhăc nhở sơ sơ vì dàn karaoke của nhà chứ ko phải kinh doanh, thế rồi lôi mấy chú công an vô chơi luôn. Bia rượu đổ lộn xộn.dã man
    Cứ bữa trc nhậu,đến sáng hôm sau mệt quá bảo hôm nay ko nhậu đâu, thế nhưng rồi tới trưa là lại bị lôi cổ xuống chơi tiếp.
    Lâu lâu có dịp anh em họp mặt mới chơi lầy lội kiểu này, chứ chơi hoài chắc chết sớm

duchoavn thích bài này.
  6. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em về quê vợ, xỉn đủ mấy ngày, về tới nhà tối thứ 5 thì bàn nhậu đã sẵn sàng, thứ 6 thì mấy đứa anh em khác đã kéo về đầy đủ, mấy con nhỏ con gái mà nó uống sát số luôn, em cũng đi hò hết 2 lần, karaoke tới 3g sáng, công an xã đi tuần cũng nhăc nhở sơ sơ vì dàn karaoke của nhà chứ ko phải kinh doanh, thế rồi lôi mấy chú công an vô chơi luôn. Bia rượu đổ lộn xộn.dã man
    Cứ bữa trc nhậu,đến sáng hôm sau mệt quá bảo hôm nay ko nhậu đâu, thế nhưng rồi tới trưa là lại bị lôi cổ xuống chơi tiếp.
    Lâu lâu có dịp anh em họp mặt mới chơi lầy lội kiểu này, chứ chơi hoài chắc chết sớm

7. edtuih Thành Viên Cấp 3

Mấy bữa nay được nghỉ toàn chạy nhong nhong ngoài đường nắng muốn đổ lửa. Lên xuống Biên Hòa <=> Sài Gòn mệt muốn đứt hơi.

8. không có bạn ơi..."Vậy cũng mừng"!!!!

HiepSiSiTinh and duchoavn like this.
  9. tucammoi Thành Viên Kim Cương

hữu châu à?.........

10. taon Thành Viên Cấp 4

Em mới ở miền tây zìa đây, thật thú vị khi được nếm đặc sản muỗi và côn trùng miền tây, giời ạ, căn phòng vừa mới quét xong , 1 chốc sau 1 đám những con nhí nhí bám đầy tường, muỗi thì vô thiên lủng. Một cảm giác thật yomost khi được chở qua những cây cầu cao cao và khi qua những con đường làng hẹp, bù lại được tận hưởng gió lộng và cảnh thiên nhiên thoáng đãng miền quê qua cánh đồng lúa mênh mông và những con kênh

11. luongtrongnghia2508 Thành Viên Bạch Kim

Lễ về Cần Thơ coi đua xe hay vkl, tối quẫy dưới đó khá vui. Ở Ks mường thanh 2 ngày 3 củ 2 cũng ko mắc lắm

Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ?Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? - 1Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? - 2Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? - 3Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? - 4

taon and quenditinhyeu999 like this.
  12. Vậy cũng mừng !

taon thích bài này.
  13. Sư huynh về dưới nên sàn đấu giá 5 giây vắng tanh .

14. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

lễ ở nhà với gia đình, ra đường chi cho kẹt xe, hít khói bụi chứ làm gì

15. taon Thành Viên Cấp 4

Cám ơn đại ka đã cho biết tên của con đó hi hi, lại còn chu đáo hướng dẫn cách phòng, trị bệnh do côn trùng cắn nữa.Trước khi đi em đã thủ sẵn lọ dầu tràm rùi nên vết tích mang về ít lắm, chỉ 1 dấu đỏ ở chân làm kỷ niệm hi hi

duchoavn thích bài này.
  16. anh_tan_1992 Thành Viên Bạch Kim

Mình đạp xe từ Thành phố - xuống Trảng Bom ĐỒng Nai rồi quay về Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? cảm giác phượt một mình rất phê Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? - 1)))))))))

17. đạp bằng xe đua hả bạn ?

18. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

ở nhà chơi pikachu , xếp hình

19. anh_tan_1992 Thành Viên Bạch Kim

Xe đạp leo núi bình thường thôi bạn Anh em 5 giây đi chơi lễ vui không ? phê như tê tê

20. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Mai mốt con nó lớn nó kiếm tiền cho tha hồ mà phượt xuyên việt.