Tìm kiếm bài viết theo id

audio thập cẩm....

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi hàng-thanh-lý, 12/8/17.

ID Topic : 8922641
  1. hàng-thanh-lý Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    số đt trên dùng làm đt bàn nên gọi ít gặp , ae vui lòng LH số này:0385.616.991

cần bán 1 cặp loa nhi đồng siêu nhỏ mới từ Nhật về mong muốn về Việt Nam được phục vụ các bác, các chú cùng với giọng ca danh tiếng từ xưa tới nay của họ nhà Pi... zin từ cái viền vải luôn nha... dùng treo quán cafe , để p.ngủ, p.khách ghép với sub xem phim, nghe nhạc là hết bài
    giá 1tr8... đã bán
    audio thập cẩm....

Loa harman kardon hàng bãi Nhật chưa dùng ở Việt Nam giá ....đã bán
    audio thập cẩm.... - 1

Sub Cerwin Vega AVS Sub8 giá 2T8...đã bán
    audio thập cẩm.... - 2
    audio thập cẩm.... - 3

Sub energy canada S
    8.3 .... giá 3T2

audio thập cẩm.... - 4

Loa B3c
    nhạc sàn giá 4Tr9
    audio thập cẩm.... - 5
    audio thập cẩm.... - 6

Sub điện nanomax bass 30 , đánh uy lực nhưng mềm mại
    audio thập cẩm.... - 7

Đã bán ạ

audio thập cẩm.... - 8
    dàn loa array giá 19T5 bao gồm 4 full Đơn bass 3 tấc nexo và 2 Sub 5 tấc Rcf. dùng mở quán ăn , cafe hát với nhau hoặc phục vụ tiệc tùng, đám nhỏ gia đình 10 bàn ~100 khách nghe phê lắm ạ, tiếng nào rõ tiếng đó.... quan trọng là cũng vừa túi tiền nữa, ngoài ra còn có main, crossover, vang....thêm tầm 10tr nữa là có 1 dàn sân khấu khá là ok rồi... Ngoài ra còn cung cấp vỏ loa array 30 40 vỏ súb 40 50 các loại.
    Anh Em qua xem hàng và Nghe thử thoải mái gần cầu Rạch Tra Đông Thạnh Hóc Môn
    có đầy đủ đồ để thửaudio thập cẩm.... - 9
    audio thập cẩm.... - 10

tiếp tục là 1 cặp loa jbl MR925 usa mới về cho ae sành điệu , phục vụ tiệc tùng giải trí gia đình hoặc quán cafe thì quá vip , seri 9... là đời cao trong các dòng ,ít cửa hàng còn hàng .hàng về còn nguyên zin ,thơm phức mùi mỹ cả căn phòng.rất đẹp từ trong ra ngoài.rất dễ ghép chỉ cần con main cỏ 24 sò thôi cũng chơi ra trò ...giá 24tr5 .... đã bán ạ
    mời anh chị em qua xem và nghe thử thoải mái vui vẻ ,có đủ đồ thử ,nếu ko vừa ý có quyền không mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....còn tin là còn hàng...
    xem loa gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn
    audio thập cẩm.... - 11
    audio thập cẩm.... - 12

cặp loa Onkyo Liverpool D500 II trùng seri...
    Em chỉ nói là quá đẹp 98%, giá cũng đẹp ..... Đã bán

audio thập cẩm.... - 13audio thập cẩm.... - 14

Cặp loa dòng trình diễn của jbl model TR225 , hàng bãi về chưa sử dụng tại VN zin, đẹp ,là dòng mỹ nòi chính hiệu và quá nổi tiếng ,với 2 bass 40 dual +1treb kèn cs lên tới 1800w đặc điểm là tiếng sáng rõ và uy lực, đi show hay chơi gia đình thì quá vip, em chỉ nói tóm vậy thôi... mọi chi tiết , thông số, giá cả tham khảo ae vui lòng hỏi cụ gu gồ có đầy đủ cho ae...
    trăm quảng cáo ko bằng mắt thấy ,tai nge, tay sờ, mũi ngửi thơm thơm mùi mỹ ..mời anh chị em qua xem và nghe thử thoải mái vui vẻ ,có đủ đồ thử ,nếu ko vừa ý có quyền không mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....còn tin là còn hàng...
    giá 22T500 MỚI BÁN RỒI
    LH:0385.616.991 xem máy gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn

audio thập cẩm.... - 15
    audio thập cẩm.... - 16
    audio thập cẩm.... - 17

ampli nhật onkyo 812XG,mặt mũi trong ngoài sáng đẹp ,đánh 4 con sò than, đang hát tốt , hàng nhật thì âm thanh khỏi chê vào đâu .ngoài ra còn 1 số hàng khác ace vào FB gõ số đt để xem thêm, anh chị em qua nghe thử thoải mái ko vừa ý có quyền ko mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin
    ....giá 1T2
    xem máy gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn
    audio thập cẩm.... - 18
    audio thập cẩm.... - 19
    audio thập cẩm.... - 20
    audio thập cẩm.... - 21

hàng nhật thì âm thanh khỏi chê vào đâu .ngoài ra còn 1 số hàng khác ace vào FB gõ số đt để xem thêm, anh chị em qua nghe thử thoải mái ko vừa ý có quyền ko mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....
    xem máy gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn LH:0385.616.991

Amly bãi vintage onkyo 755mkii/70 giá 2tr9
    audio thập cẩm.... - 22

Bộ đôi amly và EQ Sa sui bãi hoàn hảo giá ...
    Đã bán
    audio thập cẩm.... - 23

Amly bãi sony Ta ax500 giá 1tr9
    audio thập cẩm.... - 24

Lọc bãi teac giá 2tr5 . lh:0385616991
    Đã bán.....

audio thập cẩm.... - 25

còn tiếp trang dưới...

Chỉnh sửa cuối: 29/11/19
  2. hàng-thanh-lý Thành Viên Cấp 4

mới về cặp loa pi 77twinsd cho ae trưng bày ,nâng cấp ,trải nghiệm hoặc thay đổi chất âm .với 2 bass 18cm dual kết hợp mạnh như có sub, treb dome họng còi, cs 150W, 29k/1loa ...cho ra âm thanh uy lực hoành tráng, hàng siêu thị 2nd của nhật nên còn mới 90-95%, zin toàn bộ... có vài vết trầy nhẹ do vận chuyển.
    dòng này quá nổi tiếng và rất dễ ghép nên e ko giới thiệu nhiều ,ae nào muốn biết thêm thông tin thì LH cụ gu gồ để biết thêm chi tiết gía .đã bán

mời anh chị em qua nghe thử thoải mái vui vẻ ,nếu ko vừa ý có quyền không mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....còn tin là còn hàng...
    xem máy gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn LH:01685.616.991

audio thập cẩm....
    cặp loa chân dài khá nổi tiếng jbl lx800 bass 20 , ghép với harman/kardon em chỉ nói tóm gọn là tiếng bass quá mạnh cho ae nào thích bạo lực...các loa cùng tầm tiền thì ko thể so bằng
    còn mọi thông số và review trên gu gồ có đủ... giá .... đã bán
    mời anh chị em qua nghe thử thoải mái vui vẻ ,có đủ đồ thử ,nếu ko vừa ý có quyền không mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....còn tin là còn hàng...

audio thập cẩm.... - 1

cặp loa của nhật Victor zero5 fine ,

. giá ..mới ..bán rồi... LH:01685.616.991
    audio thập cẩm.... - 2

loa diatone 77ex made in japan 230w , còn rất đẹp , zin nguyên bản ,chơi tốt mọi thể loại nhạc kể cả karaoke., 6 ohm, 91db, 230W, ae lưu ý : có ý định mua thì sắm 2-3 dây ràng loại xịn mới chở e nó về được vì thùng to nặng 42kg .. .KT: N380-C680-S325cm
    anh chị em qua nghe thử thoải mái ko vừa ý có quyền ko mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin.... giá ... đã bán
    audio thập cẩm.... - 3

audio thập cẩm.... - 4

audio thập cẩm.... - 5

audio thập cẩm.... - 6

cặp loa martin usa bass 30cm treb kèn ,chuyên về nhạc sàn và karaoke , phục vụ lễ tết sắp đến là hợp lý ,lưu ý là loa bãi chứ ko phải hàng nhật tảo nhé các anh chị , ko cần nói nhiều mời anh chị em qua nghe thử thoải mái ko vừa ý có quyền ko mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....
    xem loa gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn
    đã bán.....
    audio thập cẩm.... - 7

bộ loa phá làng phá xóm...... đã bán...
    audio thập cẩm.... - 8

Chỉnh sửa cuối: 25/4/18
  3. hàng-thanh-lý Thành Viên Cấp 4

cặp loa cực cổ của đức quốc xã , cấu hình 4 way 120w , các tuyến loa còn rất đẹp zin nguyên bản, phân tần cực tốt, loa nào kêu tiếng đó chứ ko lôn xộn ,bass là bass ..rất mềm mại ,gọn,không kéo đuôi ,1 mid bass là mid bass. 1 mid treb là midtreb , 1 treb là treb...cho ra âm thanh đặc trưng của người Đức , chơi bolero ,pop, rock , acoutics, hòa tấu là hết thuốc đỡ.... anh chị em qua nghe thử thoải mái ko vừa ý có quyền ko mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....

giá 4T9 LH:01685.616.991 MỚI BÁN RỒI

audio thập cẩm....

cặp loa Nhật pioneer F7000 , 1 cặp loa khá nổi tiếng được nhiều người săn đón của hãng vì giá thành rẻ mà chất lượng quá hay ,các tuyến loa còn rất đẹp zin nguyên bản ,với cấu hình 70w-3way . lưu ý là 70w của Nhật nó ăn đứt 400-500w của VN mình nha anh chị , chơi hay các thể loại nhạc kể cả karaoke.... anh chị em qua nghe thử thoải mái ko vừa ý có quyền ko mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....
    xem loa gần cầu rạch tra - đông thạnh - hóc môn ...đã bán.....
    audio thập cẩm.... - 1

sup điện yamaha bass 30cm ....đã bán
    audio thập cẩm.... - 2

amply sony chuyên về karaoke và xem phim ,cs 165 wat giá ...đã bán
    audio thập cẩm.... - 3
    audio thập cẩm.... - 4
    ampli nhật Yamaha A500,điện 110v , mặt mũi trong ngoài sáng đẹp ,đánh 4 con sò than, 130w, đang hát tốt , hàng nhật thì âm thanh khỏi chê vào đâu .ngoài ra còn 1 số hàng khác ace vào FB gõ số đt để xem thêm, mời anh chị em qua nghe thử thoải mái vui vẻ ,nếu ko vừa ý có quyền không mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....còn tin là còn hàng...giá...đã bán
    audio thập cẩm.... - 5

audio thập cẩm.... - 6

còn tiếp trang dưới...

Chỉnh sửa cuối: 28/12/18
  4. hàng-thanh-lý Thành Viên Cấp 4

cặp loa bose 2.2 seri ll bass 16cm ,hàng sx tại mexico là đàn em của 4.2 lừng lẫy , hàng về còn nguyên zin ,rất đẹp từ trong ra ngoài , dùng trưng bày trong phòng ngủ để nge nhạc du dương quá ok ,ngoài ra còn khả năng kaoke cũng khá tốt...hàng có tiếng sẵn rồi nên em ko quảng dài dòng giá... đã bán
    mời anh chị em qua nghe thử thoải mái vui vẻ ,có đủ đồ thử ,nếu ko vừa ý có quyền không mua...lưu ý vui lòng ko nhắn tin....còn tin là còn hàng...

audio thập cẩm....

audio thập cẩm.... - 1
    loa bookshelf sound dynamic rt1 bass 14cm ,hàng bãi sx tại canada ,chất âm dòng loa canada miễn bàn về tiếng bass nhé,rất uy lực ,để phòng ngủ nghe nho nhỏ rất hay
    giá ... Đã bán
    audio thập cẩm.... - 2

Chỉnh sửa cuối: 15/8/19
  5. hàng-thanh-lý Thành Viên Cấp 4

Trio LS800 đã bán
    audio thập cẩm....
    audio thập cẩm.... - 1

. cặp loa cây bass 2o ...đã bán

audio thập cẩm.... - 2audio thập cẩm.... - 3

bộ loa phá làng phá xóm ...
    audio thập cẩm.... - 4

đã bán...