Tìm kiếm bài viết theo id

Bác nào mua hàng techone như ko?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tudiep_27, 1/10/16.

ID Topic : 8606880
Ngày đăng:
1/10/16 lúc 21:41
  1. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    tình hình cách đây nửa năm có mua 1 em iphone 5 bên tech one, trước khi mua cũng test máy qua thấy ok, nhờ nhân viên báo mấy anh kỹ thuật bung máy ra coi nội thất em nó, mấy em nó cam kết bên em chỉ bán máy còn zin chưa hề sửa chữa, thấy của hàng nhiều chi nhánh cũng tin tưởng, hôm nay cái camera nó chập mạch lúc chụp được lúc không, ra mấy của hàng báo giá thay camera 200k, em có chạy qua bên bán linh kiện mua 2 cái camera với giá 25k/ chiếc, tháo ra thấy cái dây nối cục trì to tướng, ko lẽ appole mà hàn kém vậy sao? Theo các bác chỗ hàn đó là sửa cáu gì vậy, em ko có rành chỉ tháo ra thay camera rồi gắn vô thôi ah, màn hình thì toàn dấu vân tay kinh khủng, vậy mà cam kết máy zin đâyBác nào mua hàng techone như  ko?Bác nào mua hàng techone như  ko? - 1Bác nào mua hàng techone như  ko? - 2Bác nào mua hàng techone như  ko? - 3

Chỉnh sửa cuối: 2/10/16
  2. BatistaBombb Thành Viên Cấp 3

zin này chắc là zin theo kiểu mấy e gái đã check in vá hàng trong phòng pttm Bác nào mua hàng techone như  ko?

3. MoZart Thành Viên Cấp 6

iPhone mà ko dựng thì chỉ có trong FPT và TGDD nhé bro.

4. tranghoang1610 Thành Viên Kim Cương

Cái đó là dây wifi thôi chứ không phải câu dây đâu.ko có dây đó wifi bắt sóng kém lắm. nhìn sơ qua thì có thể nói là main zin (phải tháo ra mới khẳng định được).còn miếng kim loại o sau màn hình se dính vân tay khi tháo màn ra để test main. Nói thêm là cái miếng wifi đó rời,ko dính trên main đâu (bán tầm 50k).bạn yên tâm mà xài đi.

Chỉnh sửa cuối: 2/10/16
  5. quangco88 Thành Viên Cấp 5

Hên quá đang định chạy ra mua con 6+ vì ham cái vụ 1 đổi 1 6 tháng của nó. Ae cho hỏi h mua 6+ cũ của ai thì okie, vì mình ko rành về bung coi máy, chỉ coi ngoại hình đẹp là khoái à

6. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

thanks bác, vậy là có thể mua miếng mới bỏ miếng đó đi ah? chứ nhìn nó hàn kinh quá

7. tranghoang1610 Thành Viên Kim Cương

thay làm gì cho phí bác ơi. Để vậy xài cũng được mà.

tudiep_27 thích bài này.
  8. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Max quá thì để dùng, chứ <100k thì thay đi cho đẹp bác ah Bác nào mua hàng techone như  ko?

9. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Dây wifi nhưng thiếu miếng thép cố định thôi có gì mà chủ topic khó thế?Muốn zin 100% thì mua máy mới là như ý!Máy thay vỏ thì nhiều khi thằng thợ ráp nó ẩu nó lượt bớt mấy món ko cần thiết thôi!Xài ổn ko bị gì là được!!

10. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

THANKS BÁC, cơ mà nếu thêm 100K thì cũng ko đáng ngại lắm. vài trăm thì để vậy dùng Bác nào mua hàng techone như  ko?