Tìm kiếm bài viết theo id

Bác nào rành samsung vào cứu em với !!! help me

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tinhracing, 2/7/15.

ID Topic : 8110493
Ngày đăng:
2/7/15 lúc 18:47
  1. tinhracing Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    13
    Hôm nay vô tình vào Dowload Mode thì bị như vậy là bị gì vậy mấy bác ... Có bác nào biết bị gì khộng .Bác nào biết cách làm cho hết bị không chứ làm em lo lắng quá
    Bác nào rành samsung vào cứu em với !!! help me

Thanks các bác rất nhiều nếu chỉ em cách khắc phục

: samsung
  2. lyly89 Thành Viên Cấp 6

cái này găm vào máy tính,mở odin 3.09 lên rồi chọn firmwave mà upgrade Os,mà có file firmwave chưa mà đã vô chế độ này làm gì

3. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

bạn nói đúng,chủ thớt đang ở chế độ up firmware.Nếu nó đang chạy và chủ thớt rút ra thì nên cắm vào chạy tiếp.

Nếu vừa vào chế độ này,chưa làm gì thì rút cáp,lấy cục pin ra.Sau đó khởi động lại máy.

lyly89 thích bài này.
  4. BrBa Thành Viên Cấp 5

không lẽ thớt để vậy mấy tiếng đồng hồ rồi à, thôi kệ hết pin cũng tự tắt Bác nào rành samsung vào cứu em với !!! help me

lyly89 thích bài này.
  5. lyly89 Thành Viên Cấp 6

Chắc máy của bác chủ thớt tắt ồi ko lên 5s đc Bác nào rành samsung vào cứu em với !!! help me - 1

6. tucammoi Thành Viên Kim Cương

android phiền phức nhỉ, up room rít chi cho mệt

7. tinhracing Thành Viên Cấp 3

Là sao bác ơi ! Máy vẫn hoạt động bình thường , Máy chưa root hôm nay tính root máy nhưng vừa vào thì hiện như vậy ...

8. tinhracing Thành Viên Cấp 3

Thanks bác mình . Mình tính root máy nhưng vừa bấm Voloume - , Home , Nguồn thì nó như vậy đó

9. lyly89 Thành Viên Cấp 6

Root máy bác phải làm theo bài hướng dẫn từng loại máy,con ss của bác chính xác tên là gì?

10. Hạo Nam Bất Khả Xâm Phạm

um..............................

11. Nguyenhuy89 Thành Viên Cấp 3

Máy mình note 2, cũng bị như bạn này, và kết quả là rút sạc ra, gỡ pin, xài lại bình thường Bác nào rành samsung vào cứu em với !!! help meBác nào rành samsung vào cứu em với !!! help me - 1. Hư thì up lại là xong, nói chung xài android mà ko root riết up rom cho zui thì chán lắm.

lyly89 thích bài này.