Tìm kiếm bài viết theo id

Bài viết trên 5giay xúc phạm hạ thấp uy tín người khác,cần admin vào xử lý gấp

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi heowhat, 1/3/17.

ID Topic : 8762133
Ngày đăng:
1/3/17 lúc 10:40
  1. heowhat Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    12
    Tôi là người đc nhắc đến trong bài viết dưới đây, TOàn bộ thông tin là bịa đặt và sai sự thật làm ảnh hưởng đến uy tín cá nhân và công việc kinh doanh của tôi. Mong admin vào xem xét và xóa ngay bài viết này để không gây thêm hiểu lầm và mong admin lần sau duyệt bài phải xem rõ nội dung và xác thực thông tin. Đây là số điện thoại của tôi, có thể liên lạc để xác nhận : 0935793939 Huỳnh Đăng Cư

Link bài viết : https://www.5giay.vn/threads/gowatch-vn-ban-dong-ho-michael-kors-gia-lua-dao-khach-hang.8658887/
    https://five.vn/tp-ho-chi-minh/gowatch-vn-lua-dao-ban-dong-ho-michael-kors-gia-6532.html

2. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

nó bảo a bán hàng fake thì mang hàng ông ra test là lấy lại đc danh dự cho ông ngay. hay k dám mang ra test?

3. leemincool Thành Viên Mới

Ông chủ thớt có giỏi thì mang hàng của ông ra test cho mọi người xem, nếu là cây ngay thì sợ gì chết đứng, một lời khuyên chân thành cho chủ thớt "buôn bán có đức mặc sức mà ăn"

4. IMO TUAN Thành Viên Mới

Nhân nào quả nấy, nên tin dần đi.

5. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

nhờ bài cry này. cho ông này vào bl đồng hồ.

6. heowhat Thành Viên Cấp 1

Xin chào các bác, mình có trả lời là ko dám test hàng bao giờ chưa mà mấy bác phán như đúng rồi vậy, mình tặng 100.000.000 VND cho ai phát hiện ra hàng fake, các bạn muốn làm giàu không khó thì cứ qua shop mình nhé, đừng có ngồi đó mà nói mồm. Bác thấy nguyên bài viết đó có chứng cứ nào chứng minh mình bán hàng FAKE hay ko. Đáng buồn cho 1 diễn đàn uy tín như 5giay lại có những người MOD ko biết nhìn nhận sự việc như vậy. Mình tham gia 5giay từ những ngày đầu, đây cũng là comment cuối cùng Bài viết trên 5giay xúc phạm hạ thấp uy tín người khác,cần admin vào xử lý gấp .

sonlilac thích bài này.
  7. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

có thấy mang ra test đâu? nói thì ai k nói đc ^^. mình k là mod. n gày đầu từ 5s là 2004 cơ. đến đầu 2008 mình mới tham gia. thì mình là f3 4 của 5s. bác từ 2k12 mà từ đầu cái gì? uy tín thì k lo chết đói nhé. nhiều cmt kêu bác cm mà có thấy đâu??? rồi mang tiền ra chi? đi đâu cũng thấy bài tẩy chay bác. nên xem lại chứ sao kì vậy???

8. tanphumobile Thành Viên Cấp 5

vụ này chắc chìm xuồng

9. nanotuan Thành Viên Cấp 2

thớt test cái úp clip vào đây nè ^_^
    hóng quá

10. tanphumobile Thành Viên Cấp 5

chắc chìm xuồng rồi

11. Nguyễn Quốc Trân Thành Viên Mới

chìm thì kéo lên cho mọi người soi !

12. tanphumobile Thành Viên Cấp 5

quăng phao cho nổi lên