Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi Le Du, 13/8/15.

ID Topic : 8153287
  1. Le Du Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc CỰC SỐC – CHỈ 229K (GIÁ GỐC 349K) ĐỂ SỞ HỮU BALO BABY (Từ lớp mẫu giáo đến lớp 4) CỰC DỄ THƯƠNG ĐANG HOT TẠI HÀN QUỐC.

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 1 Với kích thước nhỏ gọn ngang 25 cm, rộng 15 cm, cao 35 cm kiểu dáng cực kỳ cute cho các baby đáng yêu của bạn.

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 2 Chất liệu vải chống thấm nước, với 3 ngăn vô cùng tiện lợi cho bé. Hàng xuất khẩu Hàn Quốc, Nhật Bản.

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 3 Hãy gọi ngay đến SĐT: 0933.28.68.38 để trở thành 1 trong 100 người đầu tiên sở hữu Balo cực dễ thương cho baby với giá chỉ 229k (Giá gốc 349k)

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 4 Bảo hành 12 tháng
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 5 CAM KẾT: Giao hàng free trong thành Hồ Chí Minh.

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 6 KIỂM TRA HÀNG VÀ THANH TOÁN KHI NHẬN HÀNG.

THAM KHẢO THÊM TẠI WEBSITE: http:chapi.com.vn

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 7
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 8
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 9
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 10
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 11

BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 12
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 13
    BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 14BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 15BALO Trẻ em/ Phụ nữ Hàn Quốc - 16

Chỉnh sửa cuối: 13/8/15
  2. Dương Hồ Thành Viên Mới

Chất lượng thế nào vậy shop?

3. Le Du Thành Viên Mới

Chất lượng Poly trượt nước, đường may chắc chắn. Bạn yên tâm bạn check hàng trước khi trả tiền nhé

4. Dương Hồ Thành Viên Mới

Nữ mang balo này được không SHOp?

5. Le Du Thành Viên Mới

Các bạn mang balo này rất hợp, gọn nhẹ, đặc biệt thích hợp khi mang đồ nhỏ gọn như IPAD, máy tình bảng....

6. Le Du Thành Viên Mới

hihi, Hien tai chi co 3 mau chinh

7. Xem thêm bình luận
  8. Le Du Thành Viên Mới

Ở nơi ấy, tôi đã thấy trên ngọn núi cao có hai người, chỉ có hai người yêu nhau. . . .
    Họ đã sống không mùa đông, không mùa nắng, mưa. có một mùa, chỉ có một mùa yêu nhau. . . .

CHAPISHOP