Tìm kiếm bài viết theo id

Balô túi xách original {North face, Samsonite, Crumplers} (bảo vệ laptop, camera)

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi phuclongtime, 11/8/08.

ID Topic : 382790 - Số lần up bằng SMS: 1
Ngày đăng:
11/8/08 lúc 15:52
  1. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

đang còn hàng đó bro !

2. Decimo Thành Viên Cấp 1

Oánh dấu phát :byebye:

3. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

hihi thanks bro đã report !!!

4. silksword8 Thành Viên Mới

Bạn vui tính thật TNF Surge Fake mà giám nói là Orgin chắc nhiều người mua lầm lắm nhĩ?

5. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

bạn vui lòng ăn nói có căn cứ nhe. Mình đã ghi rõ rành, hàng chính hãng giá 550k, hàng fake giá 250k.

6. k850i Thành Viên Cấp 4

CRUMPLER BELLA FULL PHOTO BP (laptop + camera)
    (Hàng original/chính hãng)
    Gía: 690.000 VNĐ
    (đừng so sánh với hàng lên nhe mấy bạn)

Cái này có 3 màu là 3 màu gì vậy bro ?

7. silksword8 Thành Viên Mới

Ko đùa đâu bạn hôm ghé chi nhánh ở 117/1 Thành Thái ba bạn mang cái balo vừa nhàu vừa xẹp vừa ko tem ra nói là Orgin với giá 500k đã vậy còn Made in Viet Nam ko hiểu Fake hay Orgin nữa đây??

8. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

Thhật là hết nói với bạn này.
    thứ 1: bạn ghé wa xem lại thử 1 lần nữa xem, ko hhiẻu bạn xem hàng kieu gì mà ko thấy tem 7 màu.
    thứ 2: Đa số balô túi xách của các thuong hieu nổi tieng cua nuoc ngoai deu duoc may gia công và xuat khau tu Vietnam, nên deu la Made in Vietnam.

9. soccon213 Thành Viên Cấp 2

vừa mua 1 cái Crumpler Dark Side Backpack ở shop 2 .sao ở trên đây ghi là 390k mà bán mình giá khác .nhưng thui hàng good cũng được .

10. huyen24 Thành Viên Mới

Chào bạn
    Mời bạn ghé qua Diễn đàn Thương mại-Giải trí-Việc làm http://az24.vn để đăng tin mua bán rao vặt miễn phí.
    Bạn sẽ tăng thêm cơ hội quảng bá sản phẩm và thu hút khách hàng.
    Chúc thành công
    http://az24.vn

11. manhtung_soccer Thành Viên Cấp 4

bữa có mua 1 cái cặp đựng laptop,giờ mún mua 1 cái balo,chắc sáng mai ghé bên quận 10 wá,mà hình như bên quận 10 là nhà của bro chứ đâu fải shop ???,bữa ghé wa ko có bro ở nhà Balô túi xách original {North face, Samsonite, Crumplers} (bảo vệ laptop, camera)
    mình dịnh mua cái northface surge 2009 giá 550k fải hok bro,bảo đảm là hàng orginal nha,mình ko bit coi là hàng fake hay orginal đâu nha Balô túi xách original {North face, Samsonite, Crumplers} (bảo vệ laptop, camera) - 1

12. silksword8 Thành Viên Mới

Hàng Made in Viet Nam nên ko có gì phải lo đâu bạn..:snicker:

13. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

bảo đảm là hàng original, tem 7 màu chống hàng giả. bạn cứ ghé wa xem, gio nào cũng có người bán mà.

14. chuyengiaup Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hàng GOLLA HP là hàng xịn hả bác,sao trên trang nam chau,nha phan phối độc quyền tại VN thì lại nói là hàng giả nhỉ,bác làm ăn thì nên thật thà tí đi.Sao bán hàng giả làm chi vậy.Link đây:
    http://namchau.vn/index.php?module=aboutdetail&id=12
    Có link này khỏi cãi nhen chủ topic.
    Đã bán như vậy thì ai dám chắc các mặt hàng khác không có giả mạo,đặc biệt là hàng The North Face,1 mặt hàng được làm giả quá nhiều.
    Balô túi xách original {North face, Samsonite, Crumplers} (bảo vệ laptop, camera) Balô túi xách original {North face, Samsonite, Crumplers} (bảo vệ laptop, camera) - 1

15. skeleton Thành Viên Mới

định mua cái crumpler jimmy bo ấy. Đựng đc 1 boy và 1 len ko? hàng sao vậy bạn.

16. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

đựng vưà 1 body và 1 len đó bạn. Hàng chính hãng, còn nguyên tem, mạc !

17. ducky41184 Thành Viên Bạch Kim

Mình muốn mua balo laptop the Northface dòng wild fire. bạn có ko vậy? if có thì giá bao nhiêu hả bạn?

18. sirgimp Thành Viên Mới

CRUMPLER CHESSY WEAVE. . .con này giá đã fix chưa bác chủ ơi ?

19. phuclongtime Thành Viên Bạch Kim

hix, hết hàng rùi bác ui !!!

20. Pham_Pro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đẹp quá ........ uppppppppppppp

Thankvn Design - Thiet ke Web - Quang ba Web - Chương trinh Thiet ke ...
    www.Thankvn.Com