Tìm kiếm bài viết theo id

bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi pro_1984, 9/7/14.

ID Topic : 7426664
Ngày đăng:
9/7/14 lúc 15:53
  1. pro_1984 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    12
    amply mazantz pm44se hàng phải nói như mới long lanh nguyên zin, zin từng con ốc, giá 2t
    bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dânbán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 1bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 2bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 3
    amply technics su 8075 chạy 4 sò sắt toshiba chữ đỏ nghe nhạc vàng hay có loudnees máy zin đẹp giá 1t8 bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 4bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 5
    amply karaoke mazantz pm480avk, hàng hiếm và đỉnh dành cho karaoke và nghe nhac máy nguyên zin đẹp chất giá 3t9, thông số ae xem google nhá.
    bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 6
    cặp loa onkyo d77, nguyên zin lỗi viền loa rách tí ko ảnh hưởng tới màn loa, thùng phía trước 1 bên hơi xấu tí, ae mua dọn lại, nếu để xài thì thay viền là xài ok, loa nặng hơn 53kg, hàng chất e tham khao google dùm mình giá 3t5( ko cao đau ae nhé vì cặp này ngon lành giá từ 6tr>),
    bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 7bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 8bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 9bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 10
    pow luxkit a501, nguyên zin hàng ngon, có chỉnh volum trên pow luôn, giá 3t7
    bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 11bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 12bán amply mazantz, amply technics hàng như mới giá bình dân - 13

lh 0995001003
    hẽm 87 lê văn việt gần ngã tư thủ đức

2. KHANH_KIEN Thành Viên Cấp 1

amply technics su 8075 chạy 4 sò sắt toshiba chữ đỏ nghe nhạc vàng hay có loudnees máy zin đẹp giá 1t8
    Bác xem dùm con sò ký hiệu gì nha (3055 hay 1079..............)

3. huynchunhao Thành Viên Cấp 1

Chào bác,

K biết có khi nào bác lên Quận 1, hay Quận 3 không nhỉ?!? E làm suốt ở khu này chẳng đi xa được mà lại kết 2 con 44SE và 8705 của bác quá. Bác lên e mới bác Cafe, anh em mình vừa uống vừa xem hàng luôn thể.

E cảm ơn bác!