Tìm kiếm bài viết theo id

Máy ảnh - Bán Body, Lens Canon, Nikon và nhiều phụ kiện giá tốt

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi Shop Laser, 9/5/13.

ID Topic : 6651852
Ngày đăng:
9/5/13 lúc 14:24
  1. n63kiss Thành Viên Bạch Kim

- Lens Nikon 35 f1.8G, hàng VIC hết bảo hành, ngoại hình còn rất mới, thấu kính trong, không mốc, không rễ tre. Lens hoạt động hoàn hảo, chụp nét tại khẩu 1.8. Phụ kiện gồm box, cap trước sau, hood, ko có túi nhung. Giá 3.7tr

2. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

- Lens Nikon 35 f1.8G, hàng VIC hết bảo hành, ngoại hình còn rất mới, thấu kính trong, không mốc, không rễ tre. Lens hoạt động hoàn hảo, chụp nét tại khẩu 1.8. Phụ kiện gồm box, cap trước sau, hood, ko có túi nhung. Giá 3.7tr

3. tienviolin87 GIẢNG VIÊN NHẠC VIỆN

UP qua UP lại cho nhau, ngại gì không UP. UP phụ cho anh em lên TOP nè nha, lên cao nha anh em. UP lại phụ mình nha

4. Be To RƠM CUỘN THÁI THÔNG

Chúc shop cuối tuần thật đông khách.Qua lại mỗi ngày nhé bạn^-^

5. DaiCaBiMap Thành Viên Cấp 3

hàng đẹp, oánh dấu linh kiện máy ảnh Bán Body, Lens Canon, Nikon và nhiều phụ kiện giá tốt

6. mantoman Thành Viên Vàng

xin hành khách lưu ý: tắt điện thoại và các vật phát sóng điện từ, thắt dây an toàn theo hướng dẫn. Chuyến bay đêm của chúng ta bắt đầu

7. pdinh2112 Thành Viên Cấp 3

Chúc bác đông khách,phụ em link dưới nha

8. apple.tamanh Thành Viên Cấp 2

chuc mua may ban dat nhe ban. up lai gium minh nha

9. tanloc_binhthanh Thành Viên Bạch Kim

Đông khách hằng ngày qua lại mỗi ngày bạn nhé 100% trả lễ

10. phungbatu1 Thành Viên Cấp 4

Up qua lại nha bạn. Ván sàn công nghiệp giá rẻ

11. devil_dark1 Thành Viên Bạch Kim

Đầu tiên xin giới thiệu với các bạn mặt hàng nón kết 2ndhand (second hand) hay còn được người Việt mình gọi là hàng si-đa^^(hàng si-đa lúc nào cũng là hàng chất hết nhé hehe).Vì sao lại nói vậy.Vì thực tế rõ ràng hàng si đa ko bao h đụng hàng,chất lượng lại tốt hơn hẵn so với những hàng thường bán tràn lan hiện nay.Hàng tạiGu's Hat Shop được lấy và được chọn lọc từ các kiện hàng từ nước ngoài về 100% nên rất đảm bảo về chất lượng cũng như kiểu dáng đẹp,phù hợp với các bạn Nam Nữ.Sau khi lấy hàng về đã được mình giặt-hấp thêm 1 lần nữa nên các bạn cứ yên tâm nhé.Và với cách giặt nón đúng của mình nên nón sẽ rất sạch nhưng vẫn giữ được form + màu sắc như " zin " (giặt ko đúng cách sẽ bị bay màu hoặc nhăn nón v.v..) Mình đặt" Chữ Tín lên hàng đầu " ,mua bán tại nhà nênhàng sao thì nói vậy đúng sự thật 100%,các bạn có thể đến xem và kiểm tra nón thực tế. mình sẽ update liên tục nón để đến với các bạn trong thời gian sớm nhất !!!!

12. airplanevn Thành Viên Cấp 1

cùng úp nhe Trăm năm trước thì ta chưa gặp, trăm năm sau biết có gặp lại không. Cuộc đời có có không không, thôi thì hãy sống hết lòng với nhau

13. mmchocobo Thành Viên Bạch Kim

up mỗi ngày cho anh em lên cao đắt khách nào

14. noel2411 Thành Viên Kim Cương

- Grip Pixel D14 cho Nikon D600, D610. Ngoại hình khá, box, hoạt động tốt không lỗi, hàng Hoằng Quân phân phối, còn bảo hành đến tháng 3/2014. Giá 1.2tr

15. gnudteiv Thành Viên Cấp 4

máy in ảnh còn không vậy. inbox giá fix giùm mình nhé. thanks

16. noelbuon Thành Viên Bạch Kim

- Lens Canon 17-85 IS, ngoại hình hơi cũ, hoạt động hoàn hảo không lỗi, kèm hood và filter, cap trước sau, nobox. Giá 4.2tr