Tìm kiếm bài viết theo id

Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu !

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi huycasmen0, 15/6/17.

ID Topic : 8870686
  1. huycasmen0 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    12

Đợt trước em có đăng bán đàn chó Phú Quốc 15 pé ! Nay em chở về sg bớt 8 pé trước bao gồm 4 đực , 4 cái tại em để nhà dưới Quê cho nó rộng rãi ( đã bán 3 pé ) ! Pé nào pé nấy ú nu , chích thuốc + sổ lãi đầy đủ và làm sổ sức khoẻ hết rồi nhé ! Giá thì 2tr2 cho pé vện Cái , 2tr1 cho pé Vện Đực , ko vện thì 1tr7 thôi nhé (fix xăng gần xa cho anh em thiện chí qua xem nhé , chó nhà em nuôi to khỏe , chăm sóc chích ngừa đầy đủ nên em nghi giá trên là quá tốt rồi nhé ) ( loại ko ven này đợt này chỉ có 1 con và là con to nhất đầu đàn , hung dữ nhất luôn )

Hình Thức : Đều khôn lanh , điếm bà cố luôn , quậy như quỷ , đuôi vót câu , lưỡi đốm , móng đeo , xoáy các kiểu , chó nhà em đẻ nguyên bầy không con nào rot xoáy hết luôn nhé ! Kiểm soát tụi nó thôi mà em mệt luôn tại nhìu pé quá ! ( cứ qua FB em có up clip mấy pé rất nhìu nhé cho mọi người dễ xem )

FB: Huy Tiến Bùi Nguyễn

Em ở Bình Tân - Tphcm ( gần ngã tư bốn xã nhé ) có gì các anh chị cứ ib em sẽ pm lại ngay ! Thanks anh chị đã đọc tin ! Ưu tiên mọi người qua xem chọn lựa cho đã nhé , qua sớm lựa được nhìu hơn nhé mọi người !

SĐT: 01239876234
    Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu !Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 1Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 2Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 3Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 4Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 5Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 6Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 7Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 8Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 9Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 10Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 11Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 12

2. huycasmen0 Thành Viên Cấp 5

Mình Chỉ Còn 2 pé thôi mọi người nhé ! Vện đen cái và Vàng Đực đầu đàn ! 2 pé đều dễ thương hết nhé ! Đầu đàn nó bầy khác nên nó bự hơn nha mấy bạn ! Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu !Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 1Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 2Bán Chó Phú Quốc Thuần Chủng ,vện đẹp,lưỡi đốm,móng đeo các kiểu ! - 3