Tìm kiếm bài viết theo id

Bàn chơi Lego DC003

Thảo luận trong 'Laptop - Phụ kiện' bắt đầu bởi Anawood, 19/4/19.

ID Topic : 9334112
  1. Anawood Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    5
    Bàn chơi Lego là một sản phẩm độc đáo mà chúng tôi đã mất nhiều công nghiên cứu và thử nghiệm. Nó là một phần đặc biệt khi sử dụng trong không gian nội thất chung của ngôi nhà, có thể là phòng khách nơi mà bố mẹ và con cái cùng nhau sinh hoạt chung.

Bàn chơi Lego DC003 là một phiên bản nhỏ hơn của bàn đựng đồ chơi Lego DC02. Bàn chơi Lego DC003 vẫn tích hợp đầy đủ tính năng của một chiếc bàn chơi Lego nhưng nhỏ gọn, tiện lợi hơn. Bé có thể vừa học vừa chơi trên chiếc bàn độc đáo này.

Chiếc bàn được tạo ra từ gỗ Plywood được chọn lựa kỹ lưỡng có độ cứng cao với các vân gỗ tuyệt đẹp. Các cạnh gỗ được chau chuốt mềm mại tránh sự va chạm gây tổn thương cho trẻ em.

Hộc đựng đồ có độ sâu 15cm với các vách chia ngăn chắc chắn. Góc chia ngăn ở giữa có thể dễ dàng di chuyển sang hai bên để có thể tạo được những diện tích để rộng hơn hoặc hẹp hơn.

Mặt bàn được thiết kế thấp hơn cạnh bên để có thể giữ cho Lego không bị rơi ra sàn nhà khi đang chơi.
    Bàn chơi Lego DC003Bàn chơi Lego DC003 - 1Bàn chơi Lego DC003 - 2Bàn chơi Lego DC003 - 3Bàn chơi Lego DC003 - 4
    Mặt bàn được chia làm 2 phần, mảnh lớn nhất hình vuông có thể được đặt bên trái hoặc bên phải, là khối lắp ghép Lego chính. Tấm mặt bàn nhỏ bên cạnh bạn có thể nhấc ra và treo một cách gọn gàng ở hai móc bên cạnh bàn. Phần mặt vuông chính có thể di chuyển dọc theo bàn để có thể dễ dàng lấy những mảnh Lego bên dưới.

Bạn có thể dán cố định đế lego lên mặt bàn hình vuông, vì cả hai mặt của bàn đều sử dụng được. Chỉ bằng thao tác đơn giản lật – úp mặt bàn, bé đã có ngay một chiếc bàn học, bàn ăn của riêng mình. Bạn sẽ cảm thấy thích thú không kém gì mẫu bàn đựng đồ chơi Lego DC02 đang được bán chạy nhất hiện nay tại Anawood.

Trẻ em thích lắp ghép Lego, hãy để chúng tự tay lắp ghép chiếc bàn chơi Lego như một trò chơi. Bàn chơi Lego DC003 được lắp ghép dễ dàng mà không cần đến bất kỳ vật dụng hỗ trợ nào.

Các khớp được thiết kế để ghép với nhau một cách trơn tru và chắc chắn bằng cách sử dụng phương pháp lắp ghép thông minh mà các kỹ sư Anawood đã tính toán cẩn thận tỉ mỉ từng chi tiết trên bản vẽ. Không bất kỳ khớp nào phải dùng đến lực đẩy quá mạnh hoặc dùng búa để gõ vào khớp.

Hãy để chúng tôi chuyển đến tay bạn sản phẩm tuyệt vời này. Anawood chắc rằng bạn và những đứa con của bạn sẽ yêu thích nó.