Tìm kiếm bài viết theo id

Bạn có tin vào phong thủy không, vào đây bàn luận

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Dark Snow, 7/11/10.

ID Topic : 2471013
Ngày đăng:
7/11/10 lúc 16:46
  1. 01222.23.11.87 Thành Viên Vàng

cái này hay, mà chả có thông tin gì hết vậy bác chủ thớt T_T, copy bài viết quăng vô đây cũng được mà, khỏi dẫn link

2. Dark Snow Thành Viên Cấp 3

đã update bài viết cho các bạn tiện theo dõi

3. kzam Thành Viên Cấp 6

:go: Thủy thổ mỗi thời mỗi khác,năm 800 chắc gì con sông đó đã chết đâu.

4. honda_yamaha Thành Viên Cấp 2

Vậy ông này từ thầu xây dựng chuyển sang làm thầy phong thủy luôn hả. Chắc thấy anh em chết nhiều quá nên quyết tâm tìm ra sự thật đây mà.

5. Dark Snow Thành Viên Cấp 3

ở đâu ra, ổng bị tán gia bại sản lun rồi, h chả biết thế nào

6. minhtam126jp Thành Viên Kim Cương

hồi bữa ra Thăng Long Hà Nội có đứng ở sông Tô Lịch này chơi,thấy yên bình ghê mà ko ngờ lại có 1 quá khứ quá hãi hùng.

7. babychip21 Thành Viên Bạch Kim

phong thủy theo mình chỉ là cách sắp xếp vật dụng hài hòa màu sắc,tận dụng ánh sáng v.v.v Nói nôm na là nghệ thuật kiến trúc thời xa xưa.Chả ăn nhập gì đến làm ăn hay sức khỏe cả, tất cả chỉ là mê tín

8. vinhdb Thành Viên Cấp 4

__phong thủy thì rất tin (phải nói là mê) nhưng cái vụ chủ topic post thì ko tin...........AE nên coi luôn mấy bài phản biện để biết rõ hơn.Mấy bài này mấy năm trước có đăng trên báo An ninh thế giới rồi mà.

9. Dark Snow Thành Viên Cấp 3

bỏ qua yếu tố thầy Thích Viên Thành và ông Trần Quốc Vượng chết vì cổ vật đi, thì cậu thử giải thích vì sao có những chuyện trùng hợp đến thế ở thân nhân của những người trực tiếp làm công trình, và sẵn giải thích giúp mình vụ Đàn Xã Tắc lun nhé
    có thờ có thiêng có kiêng có lành

10. honda_yamaha Thành Viên Cấp 2

Vậy ai đang kể câu chuyện này? Người viết xưng là Tôi thì bài viết này có lẽ do người đó kể lại, nghiên cứu và viết.

11. huyenphong82 Thành Viên Cấp 5

Bác nào thử ra xem Tượng Trần Hưng Đạo chỗ ngã 6 xem có thấy gì lạ không,nghe nói giữa hồ con rùa có 1 tấm bia đá không có khắc gì trên đó cả,còn Chí Hòa thì google nhìn từ trên không xem nó giống Bát Quái không? bác nào rảnh kiểm chứng thử xem hehe

12. canhcua5tht Thành Viên Bạch Kim

tượng Trần Hưng Đạo có j lạ hả bác

13. dophulo Thành Viên Cấp 4

Mình tin vào phong thủy

14. huyenphong82 Thành Viên Cấp 5

Nghe ông anh làm trong quân đội nói lại lâu lắm rồi ko nhớ chi tiết có trấn yểm gì đó ở hồ con rùa và chỗ tượng trần hưng đạo:byebye:

15. Dj_Sonic _Trance4ever_

trước mặt mọi người thì cấm , sau lưng thì tin sái cổ, toàn cỡ bự Bạn có tin vào phong thủy không, vào đây bàn luận

bạn đọc vài cái cơ bản về phong thủy thì bik liền à :byebye:

16. rosytrang Thành Viên Cấp 2

cái này luôn có 1 phạm trù của nó , riêng người hoa thì 100% họ tin vào phong thủy và ho luôn thanh công trong bun ban

17. Yuky Thành Viên Cấp 3

18. Yuky Thành Viên Cấp 3

Cái link phía trên ý hi hii

19. brian_ngt Thành Viên Cấp 3

oánh dấu mai đọc tiếp

20. Osama Bin Bin Thành Viên Cấp 5

Vụ này đọc lâu rồi, rất ly kỳ. Mà cái này ko liên quan j đến phong thủy cả bác ơi. Cái này liên quan đến tâm linh rồi. Phong thủy thì có ai dám ko tin ko. Chỉ mỗi chuyện xây nhà ngày nào, hướng nào, cầu thang bao nhiêu bậc....là đủ biết phong thủy quan trọng như thế nào rồi.