Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi hanguyen, 23/11/10.

ID Topic : 2528185
Ngày đăng:
23/11/10 lúc 19:15
  1. hanguyen Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    17
    Thanh lý 20 trái giá 3triệu ai cần alo mình nha

Mình bán quả powerball đầy đủ hộp,sách hướng dẫn,dây đeo bảo vệ.Bạn nào chưa biết powerball là j có thể search trên google và youtube.Đây là thú chơi rất thịnh hành ở mỹ,pháp,anh,đài loan.
    Đây là một dụng cụ để tập luyện đồng thời có thể coi là một thứ đồ chơi. Quả cầu này giúp luyện tay nhất là với những người chơi gôn, chơi ten-nít hay những người chơi nhạc. Trông thiết kế của nó thật là bắt mắt và hiện đại. Nó có nhiều màu sắc và kiểu loại khác nhau để lựa chọn."Powerball 250Hz Pro" giúp phát triển bắp tay trước và sau, cẳng tay, làm cho cổ tay và ngón tay khỏe hơn. Nó có thể được dùng để luyện cơ hay phục hồi chức năng, chống chứng bệnh đau tay do dùng máy vi tính nhiều. Tập luyện với quả cầu này rất dễ bị nghiện.Mình lấy sợi dây cuốn cho con quay vàng chanh ở trong xoay vòng. Một phía của con quay chỗ phẩn chìa ra chữ Ball em có nhìn thấy hình tròn kim loại không? Nó như quả cân, nên khi mình xoay vòng tay thì con quay xoay theo trục của nó đồng thời bản thân nó lại xoay theo trục ngang nên hai vòng xoay kết hợp tạo ra một mô men lực xoắn ly tâm rất mạnh tác động ngược trở lại quả cầu. Do đó phải nắm rất chắc và phải khỏe thì mới xoay tròn quả cầu được.
    [video=youtube;r5cM84qSj5o]

Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

Liện hê 0943422844
    Add 286/1 Trần Hưng Đạo Q1(kế bên bộ công an đang xây)
    Các bạn vào trang fan page trên facebook để đc hỗ trợ tốt hơn
    https://www.facebook.com/powerballvn
    ........................................................................................................................................................................................

Chỉnh sửa cuối: 4/11/16
  2. hanguyen Thành Viên Kim Cương

Hướng dẫn
    Có 3 cách khởi động quả cầu:
    1. Cách 1: Dùng dây- đây là cách khởi động căn bản đối với người mới làm quen với Powerball.
    Trong hộp đựng Powerball có bán kèm 2 sợi dây tương tự như dây buộc giày để xỏ vào lỗ trục xuay trong quả cầu. Bạn quấn hết sợi dây này vào trục.
    Để khởi động, bạn kéo nhanh sợi dây theo phương vuông góc để khởi động con xoay.
    Cầm quả cầu thật chắc trong lòng bàn tay như trong hình và bắt đầu chuyển động xoay cổ tay ngược chiều hoặc thuận chiều kim đồng hồ. (thậm chí bạn có thể xoay cổ tay theo kiểu con lắc, miễn sao bạn cảm nhận được trục con xoay bên trong và tăng tốc vòng xoay nhờ chuyển động của cổ tay, cánh tay hoặc vai)
    [video=youtube;OhnZys-Gx3c]http://www.youtube.com/watch?v=OhnZys-Gx3c&feature=player_embedded#![/video]

2. Cách 2: Dùng 2 tay- đây là cách khởi động tương đối khó, dành cho những người đã từng sử dụng Powerball và cảm nhận được tốc độ trục xoay trong quả cầu.
    Cầm quả cầu như hình chụp.
    Dùng bàn tay kia xát vào trục xoay để tạo đà và bắt đầu thực hiện xoay cổ tay như phương pháp 1. Cách khởi động này đòi hỏi bạn phải có cảm giác tốt khi xoay cổ tay và tăng tốc cổ tay hợp lý.
    [video=youtube;f3Qiz30qe-8]http://www.youtube.com/watch?v=f3Qiz30qe-8&feature=player_embedded[/video]

3. Cách 3: Dùng 1 tay-Đây là cách dùng cho pro-và cũng ít người làm được động tác này.
    Theo dõi video hướng dẫn trên Youtube sau:
    http://www.youtube.com/watch?v=MEEZ8EcjCEU&feature=player_embedded
    Sử dụng 1 ngón cái để tạo đà xoay tương tự như động tác bật lửa. Tuy nhiên cách này đòi hỏi bạn phải có ngón tay cái mạnh và bàn tay không trơn trượt.

* Có nhiều cách cầm Powerball để luyện tập các nhóm cơ.
    _Luyện tập ngón tay
    Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

_Luyện tập cổ tay
    Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 1

_Luyện tập cơ dưới cánh tay
    Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 2

_Luyện tập bắp tay
    Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 3

_Luyện tậo cơ dưới bắp tay
    Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 4

_Luyện tập cơ vai
    Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 5

[video=youtube;LQPESY-pndw]http://www.youtube.com/watch?v=LQPESY-pndw[/video]

3. langtu183 Thành Viên Cấp 4

nhìn mặt thằng tây trong clip youtube tội vật vã tự nhiên giựt dây xong cầm lắc lắc mặt đụt hẳn ra chả bit chơi cái này có tác dụng j haha

4. hanguyen Thành Viên Kim Cương

haha thử chơi đi rồi bít,mặt bạn cũng i chang đó :shame:

5. cu_li2008 Thành Viên Cấp 4

ngo' cai' canh' tay cua no' la` tu hiu ah`!!!

6. Bụng Bự Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhìn dzui wa nhỉ, nó rung mạnh hay là nó có tích điện trong đó bro ?

7. Xem thêm bình luận
  8. hanguyen Thành Viên Kim Cương

mình quay lên thì nó rung mạnh như muốn giựt ra khỏi tay mình đó bạn,đã lắm,dùng cái này để luyện cơ tay dành cho mây người chơi thể thao đó hay bạn gõ máy vi tinh nhiều í bị đau cơ í tập quả cầu này sẽ đơ hơn.Trong qua cầu này k có tích điện hay j hết hehe

9. hanguyen Thành Viên Kim Cương

số mình đang xài bình thường mà bạn,sang tháng mình nhập nhiều quả cầu này về với đủ kiểu thì mình sẽ tổ chức 1 buổi giới thiệu nho nhỏ cho các bạn biết về powerball hihiBán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

10. hanguyen Thành Viên Kim Cương

mỏi lắm,hơn quả quay tay nữa đó bác =))

11. hanguyen Thành Viên Kim Cương

đúng bạn,nhưng lắc mạnh thì nó mới kêu đc như vậy,h kỉ lục thế giới là 20k vòng đó,mình thầy 10k vòng là k giữ nổi quả đó rồi Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

12. hanguyen Thành Viên Kim Cương

chinh xac,hehe,cai nay cung gay nghien du lam Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

13. Dj_Sonic _Trance4ever_

bữa nào mình qua test thử đc ko bạn, thấy thằng đó nó rung ghê quá Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

14. hanguyen Thành Viên Kim Cương

ok ok,welcome hehe Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam - 1

15. hanguyen Thành Viên Kim Cương

k hư đâu anh,em bị rớt mấy lần rồi vẫn k bị j cả,ở trên quả cầu có 1 lỗ nhỏ để mình xỏ dây vào í,tròng cái dây đó vô tay thì nếu rớt quả câu vẫn đc giữ lại,hehe

16. hanguyen Thành Viên Kim Cương

hehe ,dạ k bạn,bán cái này có lời mấy đâu,mua về để cho mọi người bít thú chơi có ích cho sức khoẻ rất thịnh hành ở mý pháp anh thôi Bán đồ chơi kịch độc powerball.Đã có mặt ở vietnam

17. hanguyen Thành Viên Kim Cương

bạn cho mình số dt đi,lúc tối có anh vừa mới đến hốt 3 quả cuối cùng rồi,khoảng 10 ngày nữa hàng về tiếp,có hàng mình gọi cho bạn liền :adore:

18. hanguyen Thành Viên Kim Cương

19. khamac Thành Viên Mới

Mình mới mua của bạn 1 trái nhưng sao mình quay ko được. Dù lắc rất mạnh nhưng sao quả cầu ở trong ko xoay, đèn led cũng ko sáng. Bạn nói có CD hướng dẫn nhưng mà mình chỉ có 1 tờ giấy hướng dẫn nhỏ xíu thôi ah.

20. hanguyen Thành Viên Kim Cương

lúc nào cafe or gặp nhau ở đâu mình hương dẫn một chút xíu là bạn biết cách quay à,hehe,dợt hàng sau này k có cd,mong bạn thông cảm,mình còn dư 1 cái cd bạn thíc thì mình đem cho bạn.thax bạn đã quan tâm

21. khamac Thành Viên Mới

srr nha, nhận xét của mình hơi bi quan quá.Đúng là trò này khó thật nhưng mà chơi được thì thấy rất vui.

Góp ý xíu: chủ topic nên dành cho khách hàng thêm 5p hướng dẫn thì tốt hơn là để khách tự mày mò.