Tìm kiếm bài viết theo id

Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi nhoc2705, 31/8/16.

ID Topic : 8571274
  1. nhoc2705 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Thật ra chúng mình đàn ông tới tuổi trưởng thành , chí ít cũng nên biết ăn mặc làm sao để ra đường để cho các nàng ngắm . Ngoài những thứ cơ bản ra như quần áo , giày , điện thoại ra thì một trong những phụ kiện không thể không nhắc tới là chiếc đồng hồ . Đeo đồng hồ không chỉ để làm đẹp , xem giờ mà đồng thời cũng thể hiện cái tôi của bản thân chính vì thế mình lập topic này. Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm

Hiện tại mình có một cái đồng hồ hiệu Daniel Wellington, do được một người anh ở bên nước ngoài gửi về . Khổ nỗi , tay mình thì to đeo cái đồng hồ này vào làm mất hết giá trị của nó. Chính vì thế, dù rất thích kiểu dáng cổ điển của “em no’” nhưng vì chúng ta không thuộc về nhau nên đành thôi mất nhau trong niềm đau.

Giá đễ tiễn em về bên người là :3t ( fix cho anh em có thiện chí ) và làm tôn vinh vẻ đẹp của em nó Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm - 1.Anh nào da trắng hoặc có cổ tay nhỏ nhỏ thì đeo cái này bao đẹp. Phong cách classic lịch lãm . T_T mình cũng muốn thế mà không được @@. Hàng này là hàng authentic nên anh em yên tâm về chất lượng , giá hàng rep là đã 1T5 rồi tùy chỗ nên mong các anh cân nhắc Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm - 2.

Còn về thương hiệu Daniel Wellington thì hiện tại nó quá nổi rồi, mặc dù thành lập năm 2011 nhưng do kiểu dáng đẹp , giá thành hợp lý nên nó đã trở thành một trong những phụ kiện không thể thiếu của các Fashionista.

Điện thoại liên lạc : 0916 93 93 79 ( mình tên Long )

Sau đây là hình ảnh của em nó cũng như giá cả để các bạn so sánh ( Điện thoại cùi nên hình ảnh không đẹp lắm ) @@

http://www.vnvwatch.com/global/dw-men/classic-bristol-40mm ( đây là website bán tại VN)

https://www.danielwellington.com/vn/classic-bristol
    Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm - 3Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm - 4Bán đồng hồ Daniel Wellington Classic Bristol 40mm - 5

Chỉnh sửa cuối: 2/9/16