Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi bangaq7, 11/8/14.

ID Topic : 7468794
Ngày đăng:
11/8/14 lúc 02:57
  1. bangaq7 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    MUA BÁN TẠI NHÀ
    UY TÍNH TRÊN HẾT

MS1 : GÀ TRE LAI 35% Bổn đá cựa tròn 8 tháng tuổi CỰ MẠNH . Mặt mày Cay Đắng .

Màu : Ó Mã Lại lông chấp sát . Chân Vàng Điểm 2 hàng trơn Cao ráo ( Gà Cao lắm nha AE ) Hâu độ no tròn.

Trạng : 1kg00 Bo Lớn nết đá CANH CHẶN nạp chân Sâu
    vào gây Cắn lông không buôn . Gà đã xuống lông cắt tích . Chưa vô nghệ nha . Đang nuôi chế độ đá ( Gà ZIN 100% )

Giá ( Đả Bán)

MS2 ( Vip ) : GÀ TRE Lai 75% mỹ 7tháng 2 tuần tuổi . Bổn gà này đá cựa lắm BAO AE Chơi . Gà cha win 16x thông . Gà này nuôi tắm rữa từ 3 tháng tuổi tới lớn cho ăn mồi từ nhỏ . HÌNH bao AE đẹp toàn diện - CỰ MẠNH .

MÀU : Điều đỏ lông mã phủ tới gối ( Gà đẹp lắm nha AE ) Mặt mày cay đắng Mồng lá cắt . Lông Lá còn yên nguyên ( Phá lông đuôi 2 lần vẩn Ben ) Gà zin 100% .

Trạng : 1kg040 Chân trắng điểm 2 hàng trơn cựa NHẬT NGUYỆT ( Cao Ráo ). Lối đá Biết Tránh né nhấp đối phương hớ chân là lùa 3 4 cái đá lưng với nách gây lông gì củng cắn . Gà đá chân như cây đập .

Hình mượn gà ngoài không khác gì trong hình ...!

GIÁ ( Đã Bán )

Mình
    CẦN MUA 1 con gà tre trạng 7 lạng ---> 7 lạng 8
    gà zin nha . Gà càn già càn tot Zin là ok . Chân cẳn cao ráo nha AE số đt ( 0909290426 ) SMS vs phone gì cũng dc AE xuong alo mình truoc nha .

Bảo Hành 24h cho AE yên tâm .

- Địa chỉ 30 đường số 1 p.Tân kiểng Quận7 tp.hcm . AE tới lottemark alo tui ra đón .

Ai đi ngang ÚP! dùm trả lể 100%
    Không Nhận Gạch .

2. bangaq7 Thành Viên Mới

^^ bạn thông cãm tại mê tín xúi BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 chú tui nói gà đá mà đi chụp ko nên BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 - 1

3. gamoi1974 Thành Viên Mới

ban nay muon hinh ga cua atai w9!!!??? co noi voi chu hinh kg vay ta?
    upupcho mau di ne`

4. bangaq7 Thành Viên Mới

Ko bạn ơi tui có ghi rõ trên Hình rồi mà . Hình tui tìm thấy trên google dóng gà tui như đúc nên tui mựn củng chã biết gà ai mà nói

5. hong_dangvan2000 Thành Viên Cấp 3

bán gà mà đi mượn hình thì làm sao mà mua .chụp hình thực tế dể đi hơn bạn à .góp ý .

6. bangaq7 Thành Viên Mới

C.ơn bạn góp ý mà tui củng có ghi trên BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 mê tín xúi nên tui ko chụp BÁN GÀ TRE MÁI LẠI .............!!! MUA GÀ TRE 7 Lạng ---> 7 Lạng 8 - 1 gà dóng 99% trong hình