Tìm kiếm bài viết theo id

Bán hàng kém chất lượng bảo hành nhập nhằn

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi phamhienty33, 4/11/16.

ID Topic : 8646785
Ngày đăng:
4/11/16 lúc 13:50
  1. phamhienty33 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Chia sẻ để anh em trên diễn đàn tránh mua linh kiện vi tính tại Quốc Thắng; địa chỉ: 474/11 Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, TP.HCM; trang web: http://vitinhquocthang.com.vn/

Tôi có mua 1 bàn phím t430 backlit tại Quốc Thắng bảo hành 12 tháng đã đổi 2 cái do bị rớt phím và chết nút trackpoint lần này thì lại rớt phím tăng giảm âm lượng đến nay còn 6 tháng bảo hành nhưng Quốc Thắng từ chối bảo hành với lý do không bảo hành rớt nút???? Khi tôi hỏi tại sao rớt nút lại không bảo hành thì một nhân viên viên đầu nhộm trắng bảo "anh muốn sao" nghe thấy gian hồ quá thôi đi về cho bảo toàn tính mang! Tồi nghĩ theo kiểu bảo hành này thì chúng ta mua về không nên sử dụng mà bỏ vào tủ cất là an toàn vì sẽ không bị rớt phím! đây là bài học sương máu mất 950k. Mong mọi người tránh chổ làm ăn kém chất lượng này.
    Bán hàng kém chất lượng bảo hành nhập nhằnBán hàng kém chất lượng bảo hành nhập nhằn - 1Bán hàng kém chất lượng bảo hành nhập nhằn - 2

2. phat_5s Thành Viên Cấp 5

rớt phím kiếm keo 2 mặt dán vào xài đc mà bác..khó khăn vậy??...chuyên nhỏ ráng bỏ qua cho có lợi đôi bên.vừa đỡ mất công mình và ngta...

3. taiwwan Thành Viên Kim Cương

nhìn biết tem tấn phát rồi.
    ba cái đồ hàng mã phải chịu thui bác ơi vì giá quá rẻ so vs hàng bóc máy

4. ghost0bk Thành Viên Cấp 3

Mình chung dung có góp ý. Bàn phím cực khó hỏng,đặc biệt "chết" .Vs lại bác lại rớt phím. Ng ta ko bảo hành cũng có lý do,lỗi đây là do bác. Mà n.viên bên bán hơi tệ chút. Cuối cùng ko ai chịu nhường ai nên sinh biến.

5. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

hàng quốc thắng chủ yếu bán cho a e kỹ thuật, nếu hiểu về món hàng thì mua ok. còn không thì cứ chính hãng mà mua

Cafe Sai Gon thích bài này.
  6. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Hiểu là hiểu thế nào pác ? Ý pác nói là nếu chấp nhận "rẻ thì mau hư" thì mua hả ???

7. giatrunghoa Thành Viên Cấp 6

8. IMO TUAN Thành Viên Mới

CHịu thua, chẳng hiểu lương tâm những người này bị chôn vùi đi đâu rồi

9. tanphumobile Thành Viên Cấp 5

tiền nào của nấy,

10. tuanthanh93 Thành Viên Cấp 3

Quốc Thắng này với Quốc Thắng hồi trước trên đường Bùi Thị xuân có phải là chung một tiệm không vậy ?

11. deptrai_hoinach Thành Viên Cấp 2

Ý bác ấy nói là hàng Quốc Thắng bán cho anh em kỹ thuật mua về bán lại kiếm lời đó bạn Bán hàng kém chất lượng bảo hành nhập nhằn

nguoianhyeu thích bài này.
  12. deptrai_hoinach Thành Viên Cấp 2

Mình đã từng mua mấy cái camera bên Quốc Thắng thấy ổn ... chờ xem trong thời gian bảo hành có bị gì không ... nếu có gì đem bảo hành mà chế độ bảo hành bên đó không ổn mình sẽ post phốt cho các ae 5s biết nha Bán hàng kém chất lượng bảo hành nhập nhằn

13. TrungLun0112 Thành Viên Mới

Mình mới mua hàng ở đây xong, giờ lướt trên mạng thì thấy phốt =))