Tìm kiếm bài viết theo id

Bán Honda CD125 độ tracker cực kỳ đẹp

Thảo luận trong 'Xe máy - Mô tô' bắt đầu bởi Best_deal_online, 20/2/13.

ID Topic : 6452576
Ngày đăng:
20/2/13 lúc 18:07
  1. Best_deal_online Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    4
    [​IMG][/IMG]

Chào các anh em, mình muốn bán em CD125 đã độ lên tracker theo phong cách Western. Xe mình mới dọn xong hồi 22 tết nhưng do cần tiền làm ăn nên đành phải lìa xa em nó, buồn quá. Một số thông tin quảng cáo cho anh em nào có đam mê nhé:

+ Máy: CD125cc đã lên 180cc (chạy cực kỳ bốc, trăm nghe không bằng một thử, bao anh em test thoải mái :D). Máy móc chạy cực kỳ ổn định, làm ở tiệm anh Quang đầu Nguyễn Kiệm (anh em nào chơi xe sẽ biết anh ấy nổi tiếng về làm máy phân khối lớn).
    + Cặp bánh Nighthawk jin đen đỏ cực kỳ mạnh mẽ đi kèm thắng đĩa. Ngồi trên xe bảo đảm cao ráo ngất ngây.
    + Bình xăng tracker lai café racer cực kỳ đẹp với màu xanh Tiger cứng cáp, bảo đảm ko đụng hàng ở bên ngoài (giờ độ xe theo một style nào đó thì bình thường quá rồi phải ko anh em).
    + Yên xe cực kỳ gọn gàng, thoải mái, bảo đảm chở các em gái rất là ấm áp
    + Cùm xe độ với các chức năng Engine Stop, đèn khẩn cấp (4 đèn trc sau nhấp nháy), etc.
    + Xe giấy tờ đi đường
    + Giá ra đi là 37tr (còn bớt cho anh em nào có đam mê và nhiệt tình – Mua về là chạy)
    Nói chung trăm nghe không bằng mắt thấy, các anh em cứ alo mình để thử xe nhé. Liên lạc mình qua số 0909005636 (Khương – SN 85 cho dễ xưng hô). Chúc anh em năm mới vui vẻ nhé.

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 6452576 gửi 8198 UP 6452576 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 100862876 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Best_deal_online Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    4
    Sorry bạn, lúc mình post bài tự nhiên nó chỉ hiện hình mà ko hiện chữ. Nhờ bạn giới thiệu bạn bè giúp mình nhé. Cám ơn bạn nhiều :)

4. steivqnq Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    9