Tìm kiếm bài viết theo id

Bán iPhone 5S, 5, 5C, 4S, 4 máy đẹp - Phụ kiện, Sửa chữa, Cài đặt

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi shcodon, 14/2/10.

ID Topic : 1607666 - Số lần up bằng SMS: 1053
Ngày đăng:
14/2/10 lúc 14:33
  1. garaa Thành Viên Cấp 5

ip4 world còn ko bác giá tốt quá nhỉ rẻ hơn mấy chổ kia 2 chai hehe

2. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Sign cái case capdase của bạn Bán iPhone 5S, 5, 5C, 4S, 4 máy đẹp - Phụ kiện, Sửa chữa, Cài đặt Bữa nào rãnh ghé mua mới được !

3. randyrko Thành Viên Vàng

tôi mới mua ipad 16gb wifi vậy đem qua cho bên bác cài apps và games full nhé . mới mua có cần resote mới lại hay sao ko bác . cho ý kiến để đem qua

4. randyrko Thành Viên Vàng

ko tl thì sao mà qua ........bó tay rồi .thôi khỏi qua ...làm ăn thế.......

5. avandia Thành Viên Cấp 3

con ipod touch G2 của mình đang xài 3.1 mún up lên version mới nhất thì được không bạn (mua lâu rùi mà cũng ít xài nên gà lắm, chép nhạc phim cũng khó khăn T_T..),được mình đem ra làm, có giá sẵn thì tốt quá..rủ thằng em đem Ipad ra làm chung lun

6. shcodon Thành Viên Kim Cương

ok bạn àh

7. andylam111 Thành Viên Mới

Xin gop y kien the nay : phuc nen xem lai cach noi chuyen cua phuc voi khach hanh dung to ra chuyen nghiep qua roi ngoi day khach nhu thay day tro.noi ra thi cung da qua nhieu nguoi co cung y kien the nay roi nen phuc nen tu xem lai nhe .

8. shcodon Thành Viên Kim Cương

máy 2g đã bán rùi bạn àh, mình chỉ còn 3g và 3gs thôi àh Bán iPhone 5S, 5, 5C, 4S, 4 máy đẹp - Phụ kiện, Sửa chữa, Cài đặt

9. dhuy0909353553 VipMember (Cùi Bắp)

Op phụ A Phúc nè,dịch vụ khủng,já wá tốt,bữa nào wa A chép phim mới đc ^_^ hi hi

10. thekidintown Thành Viên Cấp 1

Em có 5 triệu 8 nhưng mún mua 3G 16, liệu giá đó có đem về 1 con iP xấu xí ko

11. hoangbui Thành Viên Mới

mới mang 3g ngậm nước qua bác làm thấy tiếp đón rất happy...........up cho pác phát

12. emdepgai99 Thành Viên Cấp 4

cho mình hỏi sạc iphone 70k có cho test tại chỗ hok bạn, để xem có bị loạn cảm ứng hay gì hok ?

13. nguoimaulanh Thành Viên Cấp 1

Cho mình hỏi bên bạn có bán sim active cho ip4 mạng SFR của Pháp k?

14. phong13082008 Thành Viên Cấp 1

Mình cần bán gấp 1 em 3G 8g xách tay còn mới 99% ko trầy nhìu,zin như cục pin, ít sử dụng, , máy cực đẹp, ko lỗi nhỏ nào. Máy : sạc, cáp, tai nghe.
    Giá bán nóng mau đây: 4.8tr
    UY TÍN HÀNG ĐẦU NHABán iPhone 5S, 5, 5C, 4S, 4 máy đẹp - Phụ kiện, Sửa chữa, Cài đặt - 1
    LH: 01273422798 - NGUYEN CHI THANH-quan 11(gan bv Cho Ray)

15. demonking_devil Thành Viên Cấp 2

toan la hang chuan, chung nao co iphone phai hot cai nay moi dc. Dep qua

16. huyhoangs Thành Viên Cấp 3

bác phúc cho hỏi ip4 lock 9,5t là máy không hay có phụ kiện gì kèm theo k?giá tốt quá.

17. minh94 Thành Viên Cấp 1

thang phuc iphone nay no lam an ki lam may ban . CO lan minh thay tren 5s cai game chi co 40k/lan 5-6 trang . Nhung khi toi do thi no noi tum lum. roi noi nay no keu minh cai loai 250k la full may (gom: game +film+theme ) khi cai xong thi minh chi game chi 5-6trang chang khac gi loai 40k khi minh doi chep phim thi no noi full bo nho roi nen khong chep nua. Ma chang thay theme o dau nua. Quan trong la khi di cai thi may minh hoan toan ok nhung sau khi cai app thi ve choi cu tat may hoai. Minh thay vay nen minh qua mang von nhung minh lai cam thay duoc thai do lam viec cua thg phuc iphone cuc ki co van de . Khi minh chep thi noi ngot lam nhung khi minh lai noi tinh trang may minh vay thi no chi noi may cau nhu cho qua chuyen. HOAN TOAN k PRO chut nao.
    Minh chi noi vay thoi nen may ban cu suy nghi thai do va cach lam viec cua no ma rut kinh nghiem nha.

18. minhthuha Thành Viên Mới

hum wa e mới mua cái dây cáp vs cái vỏ bao >< nhưng cuối cùng vẫn ko vào itune đc anh ơi

19. kennytn2710 Thành Viên Cấp 3

cho mình hỏi muốn sac cái này thì sạc bằng gì ? moi lan sac ip no co đầy pin hok za pro ?

20. tinh007 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

sao kỳ vậy ta, alo số này 09966.10312 ( Phúc) mà không có thực là sao?