Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - Bán Một Em Chào Mào Trung Mang, 1 CM MỒNG LÂN CÓ 1 MÓNG Trắng, CM bổi Q TÂN PHÚ TPHCM

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi chaomaomt, 22/10/13.

ID Topic : 7022887
Ngày đăng:
22/10/13 lúc 11:35
  1. chaomaomt Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    10
    TẤT CẢ CHIM GỐC QUẢNG NAM NHE
    chuyên cung cấp sĩ và lẻ chim chào mào (Tất cả chim đều thuộc gốc Quảng Nam), chim bổi, bổi đứng lồng chim 1. 2, 3,...mùa. chim sông Kul (côn) chim Trung Mang...chim tuy bán tại nhà nhưng lúc nào cung có vài chục em để quí khách lựa chọn
    hinh của em Trung Mang và video ở bên dưới luôn nhe Quý vị
    Bán Một Em Chào Mào Trung Mang, 1 CM MỒNG LÂN CÓ 1 MÓNG Trắng, CM bổi Q TÂN PHÚ TPHCMBán Một Em Chào Mào Trung Mang, 1 CM MỒNG LÂN CÓ 1 MÓNG Trắng, CM bổi Q TÂN PHÚ TPHCM - 1

em Trung Mang này là Bê Tông Đồi che nhe
    * EM TRUNG MANG MỒNG LÂN RẤT DỮ CHIM, chim to con dài đòn hót chec ok " chim này bãy được ỡ xã 4 giáp với dân tộc người thượng nhe"
    chim mở lồng là wow wow.. rồi sau đó mới vào giọng (chim siêng hot chơi cả ngày)

Đây là video of Trung Mang
    [video=youtube_share;PRq78PRQjvo]http://youtu.be/PRq78PRQjvo[/video]

*MỘT EM CHÀO MÀO MỒNG LÂN ĐẶC BIỆT CÓ MỘT MỐNG TRẮNG CHIM TƯỚNG TÁ RẤT DẸP DẠN NGƯỚI BỖI GIÀ RỪNG ...

[video] http://youtu.be/PRq78PRQjvo[/video]

Bán Một Em Chào Mào Trung Mang, 1 CM MỒNG LÂN CÓ 1 MÓNG Trắng, CM bổi Q TÂN PHÚ TPHCM - 2

chim bổi 3,4 tháng đứng lồng giá từ 600k, 700k ...chim tướng tá rất đẹp to con dài đòn hót chec ché ok

Bán chim chào mào bổi gốc Quảng nam chào mào thuộc 1,2,3 ..mùa và bán gấp 2 em chào mào chơi cội ở quân Tân phú đường lê đình thám gân nhà, anh em co nhu cầu liên hê :0908482316 anh Dũng, . xem chim tai nhà nhà bên hông nhà thờ Tân Hương Quận Tân Phú TPHCM, hoặc 138/8 nguyễn súy gần cội dợt chim cầu xéo

hinh 1 số chim bổi nhe
    Bán Một Em Chào Mào Trung Mang, 1 CM MỒNG LÂN CÓ 1 MÓNG Trắng, CM bổi Q TÂN PHÚ TPHCM - 3
    Bán Một Em Chào Mào Trung Mang, 1 CM MỒNG LÂN CÓ 1 MÓNG Trắng, CM bổi Q TÂN PHÚ TPHCM - 4

2. thinhgic Thành Viên Cấp 3

Con mồng lân giá rổ thế nào bạn?

3. ngocminhchau156 Thành Viên Mới

anh DŨng có chú bổi nào mồng siêu lân (tê giác) thì alo em anh nhé 0968453654

4. Zenphone5 Thành Viên Cấp 1

Chúc chim của bác bay cao bay xa. Bán được giá

5. Ngoquanglong02 Thành Viên Cấp 5

Cần minh sẽ alo nhé!

6. datinhtuco03 Thành Viên Cấp 6

con TM trong clip giá thế nào bác

7. Xem thêm bình luận
  8. chaomaomt Thành Viên Cấp 5

hi have goodday ok the bird playing very very ...

9. chaomaomt Thành Viên Cấp 5

jchjfhewruewtritukfjkdrkwadksa

10. chaomaomt Thành Viên Cấp 5

iurt n jlfjg fiuroiture t toretiu

11. chaomaomt Thành Viên Cấp 5

dfffjjnmmjjlkhkhjkhjj

sdgtjffaryefyryregffg

12. dichvutranhuy Thành Viên Cấp 5

nói thật bác là e đây rất thích chào mào nhé

13. oolong24 Thành Viên Mới

co chim thi lay giai ko anh. neu co cho em xem clip voi gia luon nhe .thk