Tìm kiếm bài viết theo id

Bán một số thứ không còn dùng đến

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi b.nt23, 15/11/16.

ID Topic : 8658907
  1. b.nt23 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    13
    Mình bán vài thứ linh tinh, hiện trạng thế nào mình sẽ ghi rõ.
    (updated 29/12/2016)
    Tiện đây mình đang còn 1 con ipod mini và 1 ipod video. 2 con bị mỗi bệnh là pin yếu. Bạn nào biết chỗ nào thay pin hay bán pin (mình tự mua về thay cũng được) thì chỉ giúp mình. Cảm ơn các bạn.

Tai nghe Knowledge Zenith - KZ ZS3. Mình mới được cho, nguyên seal chưa khui. => 350k
    Các bạn tham khảo google hay web Xuân Vũ nhé => http://tainghe.com.vn/knowledge-zenith-kz-zs3.html#horizontalTab1
    Về tai nghe ZS3 các bạn có thể tham khảo thêm ở đây => http://vnreview.vn/am-thanh/-/view_...-moi-ra-gay-chu-y-o-tam-gia-duoi-2-trieu-dong
    Bán một số thứ không còn dùng đến

=============

Tai nghe Knowledge Zenith - KZ ED9. Full box, đầy đủ phụ kiện (cặp filter thay thế, eartips...). Bạn nào chưa biết thông tin thì hỏi anh google cho nó khách quan nha.
    Tai này mình được tặng, mới nghe được vài hôm, giờ bán gom tiền mua tai nghe "hịn" hơn Bán một số thứ không còn dùng đến - 1 => 300k.
    Bán một số thứ không còn dùng đến - 2

Bán một số thứ không còn dùng đến - 3

Bán một số thứ không còn dùng đến - 4

=============

Headamp (headphone amplifier) Fiio A1 mới 99%, fullbox k thiếu thứ gì. Mình mới sạc được 3 lần. Mình thẩm xong rồi, tai trâu nên không dùng nữa. =>
    Ai chưa biết có thể google hoặc vào link này tìm hiểu thêm nhé.

=================

Tai nghe Xiaomi Piston Air. Sau khi nghe vài lần nhận ra mình thích nghe in-ear hơn. Đóng hộp đem cất => 200k.
    Bán một số thứ không còn dùng đến - 5

Bán một số thứ không còn dùng đến - 6

==============

Còn cục charge zin iphone, sạc ổn định, không hại máy. Sạc cho iphone, ipod đều ngon. => 120k
    Bán một số thứ không còn dùng đến - 7

================

Còn 1 con ram ddr2 1gb mua mà chưa dùng, còn cả hộp => 50k.
    Bán một số thứ không còn dùng đến - 8

================

Máy đi theo giang hồ nên còn lại cái headphone earbud iphone. Ngắn gọn là các bạn cứ đến thử sẽ rõ. Mình có 1 cái tai nghe dỏm để so sánh luôn Bán một số thứ không còn dùng đến - 9 =>

Xiaomi Miband 1. Sạc được 2 hay 3 lần gì đó. Mặt k trầy. Mình đeo k hợp nên cho em nó nghỉ hưu sớm. Fullbox + cáp =>

Jack chuyển tay cầm PS2 sang PC. Mình cũng dùng 1-2 lần rồi cất. =>

Cáp av PS2. 1 sợi mới xài 1 lần. 1 sợi hơi chập chờn. =>
    Ai lấy jack chuyển tay cầm ps2 sang usb mà có nhu cầu mình tặng luôn 2 sợi cáp av này.

Ipod touch, mở lên hiện cáp đĩa. Mặt kính nứt nhưng màn hình và cảm ứng còn ngon. Bán xác cho ai lấy về yêu khoa học hay thay qua máy bể màn, chết cảm ứng thì ngon =>

USB Wifi TP-Link. Mình mua về mở hộp ra xong đem cất Bán một số thứ không còn dùng đến - 10 Dành cho ai dùng máy bàn mà lười cắm dây mạng, thích dùng wifi hay laptop bị hư wifi. =>

(updating...)

LH: O9O,666,3721 - Nhà: 28/10 Đường số 2, P.3, GV, TP.HCM (các bạn vào gmaps search đường số 2 phường 3 gò vấp là ra nhé) - Mình làm ở Q1.
    Các bạn call, sms thoải mái. Tuy nhiên mình sẽ rất cảm kích nếu các bạn đừng nhắn tin hỏi "món ... còn không?" vì món nào trên topic còn đăng tức là vẫn chưa bay (bán rồi mình sẽ cập nhật). Các tin nhắn mình cảm thấy k hợp lý mình xin phép k reply.

Chỉnh sửa cuối: 3/1/17