Tìm kiếm bài viết theo id

Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi karic, 6/5/14.

ID Topic : 7337339
Ngày đăng:
6/5/14 lúc 01:39
  1. HUNGNGUYEN682 Thành Viên Cấp 5

có cây súng mà cũng để bị hư:beauty:

2. hoangmeo820 Thành Viên Cấp 5

25t
    tài sản 1 con Minsk, dt cơ bản. Có việc làm nhưng lay lắt, dặt dẹo.
    tài khoản: 3 thẻ ATM 0d

3. sqhsqh Thành Viên Cấp 4

25t
    1 ju v
    htc sen cùi
    tk xxtr
    bằng cấp còn nợ môn chắc bỏ luôn
    1 gấu 5 năm mà cãi nhau suốt

4. exne224 Thành Viên Mới

U25
    công việc ổn định
    acer v5 571 cùi
    IP 5 + mega 6.3
    HTC evo 4g
    NH 1xx chay
    tình cảm với gấu long đong lận đận, xa thì nhớ gần cải lộn, Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ?

5. thanhtrung123456 Thành Viên Cấp 4

Em
    21t
    công việc tàn tàn
    2 dt cùi bắp +5s+ipad 4
    xe thì ab
    Gấu thi kiếm hoài ma chưa có
    Hov hành thì đang trả nợ mấy môn để ra trường đây
    tk thì tiết kiệm được xxxtr

6. Ruồi Bu Thành Viên Cấp 5

23t
    sắp ra trường là kts , việc làm thêm vô tư
    tài sản 1 iphone 5s + lg vu2. nokia 1202 , 1 laptop chiến và dàn PC đồ họa :snicker:
    xe nouvo 4
    có nhà riêng.
    Không phải lo thứ gì, nghề nghiệp ổn định, có thì ăn ko có thì nhịn, thích làm freelancer
    gấu mới chia tay, đẹp trai cao to đen hôi, 1m75 65kg ...
    e bị vô sinh Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ?, và 1 bịnh nữa, xác định khỏi lấy vợ, sống 20 năm nữa thôi ngỏm Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? - 1.

Tóm lại: ông trời cho bạn cái này thì lấy lại cái khác, đừng so sánh ai hơn ai, mình không giàu có gì, nhưng tiêu sài thoải mái trong khoản có của mình, nhưng lại cướp đi cái khác trời ơi là trơi Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? - 2

7. béo phệ Thành Viên Cấp 5

sắp chết rồi nên khỏi kể Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? tiền bạc là phù du Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? - 1

8. wolfman2010 Thành Viên Cấp 3

Gì mà ghê vậy bạn?

9. pro-tech Thành Viên Cấp 4

thôi xong.... nghe các bác kể e chả thiết sống nữa, sn 94 mà h chưa có cái gì hết

10. nh0xhieu_sg Thành Viên Kim Cương

e 24t ,nghề nghiệp có nhưng k ổn định hiện tại thì đang thất nghiệp,có con gấu quen 6 năm rồi chưa có tiền cưới,dt thì xài 1280,xe thì bán mấy tháng trước rồiBạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ?Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? - 1

11. ThanhLyMinhHung Thành Viên Cấp 4

Bác giống em vãi lúa nhưng em còn được chiếc xe keke cũng gần bán rồi Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? - 2

12. ThanhLyMinhHung Thành Viên Cấp 4

KTS hay bị trĩ lắm, bác có không? Mà thường thường thuộc nhóm yếu sinh lý..

13. ryan_1718 Thành Viên Cấp 4

Bị Si đa giai đoạn đầu hả bác? Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? - 3
    Hình mẫu lý tưởng cho các girl mà phán câu cuối thấy mệt mỏi dzậy??

14. Dua Hau Thành Viên Cấp 4

mình 25 tuổi lương thì đc hơn 6 chục chai chút bớt đi số 0, tài sản đc hơn 400 triệu rồi bớt đi 2 số 0, xe e ki tơ , điện thoại mobiado đang tính đổi vertu tàu khựa. chưa có ng iu có ai lụm hông

15. FUGU MASANORI Thành Viên Cấp 4

có gì k quan trọng mà quan trọng bạn có được gì trong đầu kìa...

16. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

Em 26 tuổi, kỹ sư xd.
    - Làm NN (UBND Phường gần nhà) lương 4.5tr/ tháng.
    - Lậu hên xui, tháng có tháng không.
    - 1 con vợ mới lấy chưa cho đẻ.
    - Ở chung với GĐ
    - Tài sản do chính mình tạo ra:
    1. 1 con Đt Samsung giá lúc mua 5tr.
    2. 1 cái lap Dell 1 mới keng xà beng 12.790.000 nhưng góp ACS 9 tháng (mới góp có 1 tháng à).
    3. Tk ngân hàng tích cóp 20 củ.
    Tạm thời có nhiêu đó.

17. ketui0922 Thành Viên Kim Cương

Nam 33t
    1 vợ
    2 con
    3 đôi dép với giày (1 dr đời thập cổ lai hi, 1 đôi ViNa Giày để đi làm với tiệc tùng, 1 đôi dép tổ ong đi ở nhà)
    4 điện thoại (1 ip4s, 3 con 1208 (đang xài 1 con, 2 con keng xà beng cất tủ để dành làm đồ cổ)
    Nhà thì chưa có, đang ở ké bên vợ
    Công việc thì dưới chữ ký, làm ăn bấp bênh, tháng no tháng đói
    Xem tử vi thì thấy nói tuổi Tân Dậu từ năm 33 -> 36 tuổi thì sự nghiệp mới phất lên được (đang ngồi chờ xem đúng không).
    Mong ước: Tử vi nói đúng, chứ ăn ở ké hoài thấy không ổn chút nào. hic hic hic........

18. 7800II Thành Viên Kim Cương

trước đây thấy bác hay tư vấn âm thanh và chơi hi-end nên cứ nghĩ bác cứng tuổi rồi chứ, chưa tới băm cơ à.
    mình thì 33 rồi, năm nay có vẻ gặp xui. hi vọng là xui ít thôi
    công việc: nhân viên nhà nước
    lương: mới lên bậc, chắc tổng thể thì hơn 5tr
    lậu: hên xui
    bằng cấp: ĐH nông lâm, đang học cao học chuẩn bị bảo vệ
    gấu: 1 con lớn, 1 con nhỏ, con gấu lớn lại chuẩn bị sản xuất thêm đứa nữa.
    tài sản: nhà đang ở và mấy cái mẹ mua nhưng chưa lên ở nên mình mang cho thuê, mình lấy tiền
    xe, đt: toàn hàng cùi nhưng rất yêu quý, nhất là xe, xác định ko chạy nữa là treo lên chứ ko bán
    tài khoản: đang cầm ATM của vợ, còn vợ thì cầm ATM của mình (em mà rút ra đồng nào là tin nhắn báo về cho vợ liền)
    tương lai: cứ bình bình mà sống, thấy mấy đứa bạn luong cao cũng ham lắm nhưng nghề mình học thì khó mà như bạn nó đc, đành chịu

19. binhtinh_tutin Thành Viên Mới

29 tuổi lương duoc 15c ngoài ra còn 1 số nợ do ăn chơi hồi trè, giờ cày không biết den khi nào trở lại được như xua nữa Bạn năm nay bao nhiêu tuổi? và bạn đã có được gì ? cho mình hỏi ké, sao mình post và comment bài nhiều mà vẫn số bài viết là 0

20. monguocbinhdi Thành Viên Kim Cương

30t
    1 vợ 1 con
    nhà ở đợ