Tìm kiếm bài viết theo id

iPad - bán nhanh iPad mini 16gb like new fullbox bh chính hãng hơn 11 tháng giá bèo nhèo

Thảo luận trong 'Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện' bắt đầu bởi chaut1nht1nh, 18/10/13.

ID Topic : 7016701
Ngày đăng:
18/10/13 lúc 18:24
  1. chaut1nht1nh Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    16
    Tình hình là đang thích Iphone 5 nên bán nhanh em này cho anh em nào có nhu cầu vậy.

Em nó là iPad mini 16gb like new fullbox, mua ở Nguyễn Kim chưa được 1 tháng, còn bh hơn 11 tháng. Em nó không có gì phải bàn cãi về chất lượng và thời lượng pin tuyệt vời, bảo đảm on screen hơn 10 tiếng nhé. Màn hình hiển thị rất đẹp, chơi game, đọc manga hay xem phim thì tuyệt vời do em nó rất nhẹ. Nói chung ko có gì phải phàn nàn về iPad mini. Em nó đang chạy iOS 7 mượt mà

Ngoại hình thì like new do xài chưa tới 1 tháng, xài case từ lúc mua nên máy leng keng nhé, đẹp như mới nên không cần hình nhé anh em.

PK thì fullbox, mua sao còn vậy, sạc cáp, hộp sách..tất cả đều theo máy hết + 1 cái smart cover Bell màu xanh rất đẹp nhé+ hộp của cái smart cover nữa bán nhanh iPad mini 16gb like new fullbox bh chính hãng hơn 11 tháng giá bèo nhèo

da~ ban

Thanks for reading..

bán nhanh iPad mini 16gb like new fullbox bh chính hãng hơn 11 tháng giá bèo nhèo - 1bán nhanh iPad mini 16gb like new fullbox bh chính hãng hơn 11 tháng giá bèo nhèo - 2