Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15

Thảo luận trong 'Âm Thanh - Audio' bắt đầu bởi tim_cahill123, 9/6/14.

ID Topic : 7386218
Ngày đăng:
9/6/14 lúc 10:35
  1. tim_cahill123 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Cần bán tai nghe Bose công nghệ Noise Canceling QC-15 xách tay từ Mỹ về, new 99%, chống tiếng ồn cực kì tốt, dùng cho bác nào hay đi công tác bằng máy bay, đeo vào là không còn nghe tiếng máy bay nữa. Mua bán tại nhà, phụ kiện đầy đủ (no box), sử dụng 1 pin tiểu AAA (nghe tầm 35h/1 cục pin)
    số s/n cho bác nào cần check chính hãng:055347Z13113942AC

Tham khảo thêm ở Mai Nguyễn Luxury Mobile

Giá bán: 4tr5

LH: 01227014939 Tuấn (28t cho dễ xưng hô)
    ĐC: 300/24 nguyễn thái sơn f4 gv

Không tiếp cò lái dưới mọi hình thức.
    Bác nào lỡ
    vào up hộ em, em sẽ trả lễ đầy đủ. Không có nhu cầu xin vui lòng đừng nói lời cay đắng. THANKS Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15

Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15 - 1Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15 - 2Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15 - 3

Vài chi tiết về em nó cho các bác tham khảo
    Tai nghe tốt nhất của chúng tôi, thời gian.
    QuietComfort 15 tai nghe tính năng độc quyền Bose ® tiến bộ trong công nghệ giảm tiếng ồn, làm cho chúng chạy êm nhất của chúng tôi. Bạn nghe thấy tiếng ồn thậm chí ít hơn và nhiều hơn nữa của âm nhạc với âm thanh tuyệt vời và một sự phù hợp thoải mái lâu dài. Bạn sẽ không tìm thấy sự kết hợp các lợi ích trong bất kỳ tai nghe khác. Và khi bạn nghe họ, bạn sẽ hiểu lý do tại sao họ đã nhận được nhiều lời khen ngợi.
    Công cụ giảm nhiễu trên một phạm vi rộng các tần số lý tưởng cho công việc, nhà hoặc đi du lịch

• Âm thanh sống động như thật cho thấy rằng ngay cả những sắc thái tinh tế nhất của âm nhạc của bạn
    • Thoải mái phù hợp với mềm, xung quanh tai đệm
    • tùy chọn bao gồm hai loại cáp âm thanh, một với mic / điều khiển từ xa cho iPhone ® / iPod ® kiểm soát và iPhone rảnh tay gọi
    • 35 giờ sử dụng trung bình từ pin AAA

Bose công nghệ tại nơi làm việc

Trong mỗi cặp QC ® 15 tai nghe, các thiết bị điện tử tiên tiến cung cấp giảm tiếng ồn phổ đầy đủ. Micro bên trong và bên ngoài mỗi cảm giác earcup âm thanh xung quanh bạn, và sau đó làm giảm tiếng ồn. Công nghệ độc quyền tai đệm chúng tôi tạo ra một con dấu quan trọng âm thanh để ngăn chặn một số tiếng ồn trước khi nó tới tai của bạn.

Lắng nghe âm nhạc của bạn hơn bao giờ hết

QC15 tai nghe tính năng xử lý tín hiệu độc quyền và TriPort của chúng tôi cấu trúc ® âm thanh tai nghe cho âm thanh bao gồm các chi tiết sống động như thật ghi chú từ sâu thấp earcups nhỏ, trọng lượng nhẹ. Lần đầu tiên bạn mặc chúng, bạn có thể ngạc nhiên khi nghe các sắc thái trong những bài hát yêu thích của bạn mà bạn bị mất trước khi. Vì vậy, cắm vào và để cho âm nhạc của bạn tỏa sáng. Các loại cáp âm thanh hoán đổi cho nhau phù hợp với jack cắm 3,5 mm tiêu chuẩn được tìm thấy trên hầu như tất cả máy tính bảng, điện thoại thông minh hoặc máy tính xách tay.

Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15 - 4

Một thế giới yên tĩnh

Hãy tưởng tượng bạn đã điền của bạn của âm nhạc trên một chuyến bay rất dài, và bạn chỉ muốn là một trong với những suy nghĩ của bạn. Đó là khi độc quyền giảm tiếng ồn ® công nghệ Acoustic của chúng tôi đứng trên riêng của mình im lặng thế giới xung quanh bạn. Với phù hợp sang trọng và yên tĩnh chào đón, bạn chỉ có thể quên bạn có tai nghe.

Bán tai nghe Bose Noise Canceling QC-15 - 5

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 7386218 gửi 8177 UP 7386218 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...