Tìm kiếm bài viết theo id

BẠN TRAI KHÔNG YÊU EM NHƯ NGÀY XƯA NỮA, EM PHẢI LÀM SAO????

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mangyeuthuongquayve, 14/9/16.

ID Topic : 8586178 - Số lần up bằng SMS: 4
Ngày đăng:
14/9/16 lúc 14:12
  1. mangyeuthuongquayve Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Xin chào mang yêu thương quay về,

Em và anh ấy quen nhau đã được 10 tháng. Lúc mới quen anh ấy rất yêu thương, quan tâm, lo lắng, chăm sóc, chiều chuộng em. Nhưng thỉnh thoảng do em hay ghen tuông, và nhiều khi không tin tưởng anh ấy, nên bây giờ anh ấy không còn như trước với em. Em và anh ấy cũng đã nói chuyện rõ ràng lại với nhau. EM hứa sẽ sửa đổi, và bấy lâu nay em cũng đã sửa không còn như vậy nữa. Nhưng anh ấy vẫn hờ hững với em. Anh ấy vẫn còn thương em nhưng cách đối xử với em đã khác. Bây giờ em phải làm sao để anh ấy được như trước. Giúp em với ạ. Em cảm ơn nhiều!

Chào em,

Qua thư em gửi đến cho Mang yêu thương quay về , chúng tôi phần nào hiểu được băn khoăn của em trong việc cải thiện mối quan hệ khi tình cảm bạn trai dành cho em không như trước. Mang yêu thương quay về xin chia sẻ cùng em những điều em đang gặp phải trong tình yêu như thế này.

Tình yêu mới ngày đầu lúc nào cũng ngọt ngào, viên mãn. Nhưng qua thời gian khi hai người yêu nhau, bên nhau, xảy ra những va chạm và nhiều lúc đối phương không cư xử như xưa, cư xử chưa đúng mực cũng là điều dễ hiểu thôi em à. Không có gì mặn nồng mãi mãi nếu mình không biết cách chăm sóc cho mối quan hệ của mình ngày càng tốt lên. Tình yêu cũng giống như một vườn cây, nếu biết chăm sóc thì cây sẽ sinh hoa kết quả, và ngược lại để mặc nó theo tự nhiên thì đôi khi nó chết khi nào không biết.

Trong thư em đã hiểu lý do vì sao anh ấy không cư xử với em như khi trước: em đã ghen tuông và không tin tưởng anh ấy. Tuy nhiên em lại không cho chúng tôi biết thái độ đó thể hiện ở mức nào? Có chấp nhận được không? Hay anh ấy lạnh lùng với em khi hai em bên nhau…Muốn trở lại như xưa thì mọi thứ cần rõ ràng hơn em à.

Ngoài ra em cũng nên xem lại bản thân đã thay đổi như thế nào? Em có thường quan tâm, chăm sóc anh ấy hay không? Hay em chỉ luôn đòi hỏi anh ấy quan tâm em mà em quên mất tình yêu cũng có sự công bằng của nó.

Chúng tôi thiết nghĩ rằng hai em nên ngồi lại nói chuyện thẳng thắn với nhau, chia sẻ những khúc mắc, những băn khoăn của nhau để rồi cùng nhau vun đắp tình yêu ngày càng triển nỡ hơn.

Chúc em sớm tìm lại ngọn lửa yêu thương.

Mang yêu thương quay về

DỊCH VỤ TƯ VẤN MANG YÊU THƯƠNG QUAY VỀ

Email: mangyeuthuongquayve@gmail.com

Facebook: https://www.facebook.com/mangyeuthuong.quayve.3

Website: www.Mangyeuthuongquayve.com

Hot line: 0975 954 983

ponchen thích bài này.
  2. Qwewqwe Thành Viên Cấp 1

Quảng cáo à. Đậu xanh

3. ponchen Thành Viên Cấp 3

Nó bỏ àh? nó ko còn iu em như ngày xưa nữa àh??? HÃY VỀ VỚI ĐỘI CỦA ANH!!! BẠN TRAI KHÔNG YÊU EM NHƯ NGÀY XƯA NỮA, EM PHẢI LÀM SAO????

4. Cocobay Thành Viên Cấp 1

Chúc em sớm tìm lại ngọn lửa yêu thương.

Mang yêu thương quay về