Tìm kiếm bài viết theo id

Bán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹ

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi Nguyễn Quân52, 23/10/19.

ID Topic : 9415436
  1. Nguyễn Quân52 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    6
    • Bán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹBán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹ - 1Bán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹ - 2Bán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹ - 3Bán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹ - 4Bán vài bầy gà 2 đến 3 tháng tuổi bổn lai sill jad mỹ - 5Xin chào cả nhà,mình đổ giữ bổn gia công cho anh em giờ không có thời gian làm nữa nên chỉ đổ gà con 2-3 tháng bán cho anh em nuôi.
    • Gà mình lai tạo ở Đồng Nai nên rất khỏe mạnh gân lực cha mẹ được tuyển chọn từ các sư kê nên chất lượng không phải cao hay thấp mà là đủ để anh em tin tưởng.
    • Đam mê xuất phát từ đây ,không có thời gian nuôi đến chế độ đá nhưng máu nuôi nên mình sưu tầm những cái hay tố chất của những chiến binh ăn từ 5 trận trở lên mới làm nọc,nói chung nuôi một con gà từ lúc nở tới lúc up bội rất kỳ công nên con giống là quan trọng nhất.
    • Trong hình là gà cha mẹ : cha khét simon thành tích 7 trận mai độ,cặp cán sạch sẽ có hàm long ngậm ngoc.Mẹ F1 Mỹ Hack dòng gần lực đá bo lớn.
    • Mình đợt này ra được khoảng 40 con giống trống mai lẫn lộn,gà con mình thả vườn nên sau này rất khỏe.
    • Giá gà rất mềm cho anh em về nuôi chủ yếu lấy tiền để dành nhập thêm nọc tốt để lai tạo.
    • Gà 3 tháng tuổi giá 300k/con trống,mái 350k/con mái mua trên 4 con giảm 20k/con,khu vực Đồng Nai và TP HCM mình trực tiếp ship lấy tiền xăng 100k.Không ship xe khách nhé vì mình không có thời gian.
    • Gà nhỏ tháng hơn thì đồng giá 200k.
    • Tất cả gà giao cho anh em bảo hành bệnh tật trong một tháng mình sẽ đền gà nếu bi bệnh
    • Anh hãy tin tưởng ủng hộ nhé.