Tìm kiếm bài viết theo id

Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi.

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi Phước 31, 9/10/10.

ID Topic : 2369930
  1. -666666- Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phụ a phước đẹp trai nè hihihi
    dk nha a phước
    Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi.Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi. - 1Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi. - 2Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi. - 3Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi. - 4

2. ado123 Thành Viên Cấp 1

Hôm bữa mình có mua 5 đĩa ở đây khi mình hỏi có được tặng 1 đĩa ko thì anh đó im im rồi mỉnh hỏi tiếp anh đó cứ ầm ừ bảo ko được thì phải. Mình mua lần đó cảm thấy bất mãn lắm và đi ngang hoài đường đó thấy bảng mua 5 tặng 1 vậy mà. Không biết ai chứ anh đó tóc 2 mái đó. buồn thiệt. Góp ý mua bán vui vẻ xíu, mình rất thích chị bán hàng trẻ trẻ ở đó, rất nhiệt tình, vẫn muốn ủng hộ shop của bạn nên có vài lời góp ý.Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi.

3. missyou595 Thành Viên Cấp 4

KM 5 đĩa tặng 1 vậy 1 bộ film 6 đĩa tính tiền 5 đĩa pải ko ??
    Bít rành rẽ để tìm cửa hàng rẻ làm fan ruột Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi.

4. Phước 31 Chuyên ĐTDĐ Cổ Độc Lạ Hiếm

Đúng rồi bạn. Thanks !

5. Phước 31 Chuyên ĐTDĐ Cổ Độc Lạ Hiếm

Tìm phim thác loạn bữa đi bia ôm quay lại á Bán vài căn nhà, vài miếng đất ở Huyện Củ Chi.

6. maiphuong2805 Thành Viên Cấp 2

Bác có phim bộ HK "Tuổi trung niên" của TVB không bác, phim có Xa Thi Mạn đó, hình như đang chiếu trên SCTV9. Không có thời gian coi, nên hỏi mua đĩa về xem cho khỏe. Có thì bác pm inbox giúp em nhé

7. hoamaicom Thành Viên Cấp 1

sàn giao dịch bất động sản maicom thanh hoá là thành viên của Tập đoàn maicom. Maicom là một đơn vị chủ lực kinh doanh với hàng chục dự án về đất nền, biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp, các khu đô thị ở khu Thanh Hoá.