Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế

Thảo luận trong 'Cây Cảnh - Thủy Sinh' bắt đầu bởi 4bien5chau, 5/9/14.

ID Topic : 7500625 - Số lần up bằng SMS: 3
Ngày đăng:
5/9/14 lúc 10:15
  1. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    9
    1. Cây khế có 3 cây to- đẹp - gốc nu, gốc vân,nhiều trái nhiều hoa. dáng đẹp, Thích hợp cho khuôn viên nhà rộng, nhà hàng tiệc cưới, lâu đài, biệt thự, quán cafe... Tác dụng cây khế trong phong thủy, trong cảnh quang môi trường, trong chữa bệnh rất nhiều (thân, hoa, trái, rẽ, gốc, vỏ gì củng có công dụng chữ bệnh rất hiệu quả, các bạn lên google xem tác dụng chữ bệnh cây khế nhé.) Đặt biệt, ngồi nhậu dưới gốc cây khế...hái trái sắc ăn kèm thích quá...!!! Cây cao khoảng tầm 3 met. Giá 1 cây 140,000,000 VNĐ.
    2./ Cây mai vàng, tết ra bông gần cả tháng chưa hết. cây không ghép, 1 thân duy nhất, tán rộng 6 mét, cao từ dưới chậu lên 5 mét, hoa nở 9 - 12 cánh vàng rực đẹp cả cây, mùi thơm nhẹ. Gốc to khoảng 70-80CM. tàn tán điều, phù hợp tòa nhà cao ốc, biệt thự vườn .... Giá mong muốn 500,000,000 VNĐ (xem cây, sau tết mới bán)
    3./ 1 khế bonsai. Dáng đẹp làm bonsai trong văn phòng, ra hoa và trái quanh năm vàng rực
    Giá mong muốn: 15,000,000 VNĐ
    Vui lòng LH: Long 0937 464 465. Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế
    Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế - 1
    Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế - 2
    Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế - 3Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế - 4Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế - 5 LH: 0937 464 465 LONG. CÓ 2 CÂY LỘC VỪNG TO ĐÙNG (HOÀNG TRÊN 1,4M) cần hú

2. hell-boy Thành Viên Cấp 4

bác có ảo tưởng về sức mạnh không vậy??? em chưa xì pam ai mà đọc cái giá của bác muốn xỉu quá!

3. honsuya1072 Thành Viên Cấp 2

cây bứng từ trên núi nên giá cũng đuối
    ....hay ngồi nhậu dưới gốc khế mà lại ăn nhầm trái dư...ứng , bệnh nặng lắm rồi đây

4. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Mình rao bán, các bạn CẦN thì mua, các bạn không CẦN thì khỏi mua. Các bạn hiểu về giá trị cây, tuổi cây, dáng thế cây...nên các bạn NÓI dậy mình củng không còn lời nào giải thích rồi. Tốt nhất các bạn kiếm 1 cây nhỏ về nuôi cho nó TO y chang vậy rồi hiểu.

5. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Khế đã bán một Bác ở Bình Dương 1 cây về làm sân vườn nhà mới. Giờ chỉ còn 3 cây thôi nhé. Ai mua hết cả 3 cây mình giảm 15 triệu/3 cây.
    Mai không giảm giá, chỉ hổ trợ thêm ít chi phí xe vận chuyển cho vui vẻ đôi bên.

6. aguyan Thành Viên Cấp 2

Khủng thật. Bán 3 cây này xong cấy nhà luôn được rồi bác Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế

7. Xem thêm bình luận
  8. phambao78 Thành Viên Cấp 4

Bán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế .

9. Mắt Kính SV Thành Viên Cấp 4

Cây mai vàng này nửa tỷ thì chắc em thành tỷ phú rồi, nhà còn hơn chục cây hoành 50-60cm, tàn thông, đế đẹp, bán 20tr/cặp mà chẳng ai mua, vì mai vàng đang hết thời, rớt giá thê thảm

10. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

rồi, lại ghen với mình rồi ta, tội lỗi, tội lỗi....tiền nào thì của đó. 20 triệu có cái giá 20 triệu. 500 triệu có cái giá của 500 triệu. Mua thì nhào vô, không mua thích cứ dìm hàng, dìm xong UP cái nhéBán vài cây khế cổ thụ - cây mai vàng nguyên thủy - cây nguyệt quế

11. dzungchim Thành Viên Cấp 3

Tân ! chừa tui 1 cây cốt đẹp nhé , nhaibua nà có cây nào dão zin không hê ?

Bác giao lưu dc phân nữa giá bác đăng em kêu bác = ông nội , xác nhận bác sạo lồn

12. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Bác này hãy gọi mình bằng ông nội dùm cái được rồi đó. lắm người trả 400 triệu. Bạn nên gọi mình 1 tiếng nội đi. Anh em đăng tin vui vẻ, đừng vi 1 hàng động bồng bột trẻ con mà nói chuyện, dùng những từ ngữ như 1 loại súc vật không có trí não của loài người nha.

Mình rao tin, bán dùm cho 1 bác nghệ nhân cây cảnh. Không phải cây mình nha. Mình làm gì thì vui lòng xem chữ ký dùm.

13. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

cây nguyệt quế đã bán, mong mọi nguoi tiếp tục ủng hộ dùm mình nha

14. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Đâu phải đang sống....chúng ta đang chết dần khi mới sinh ra....
    anh em ai có nhu cầu ủng hộ dùm nhé...cảm ơn nhiệt tình, đi ngang đá em, em đá lại...kèm link dùm ngen

15. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Cuộc sống khó khăn...con người sẽ khó tính

16. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

cuoi tuần chúc anh em mua may bán đắt nhé...kèm link up ne..

17. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

chu nhat vui ve hanh phuc nhe......anh em ghe qua kem link minh up

18. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

ngay moi nhieu vui ve, nhieu thanh cong trong 1 tuan...kem link minh se up het

19. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Sống...chiến đấu...và đăng tin bán 5giay...kiếm tiền ăn cháo....kem link se up

20. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

Sống...chiến đấu...và đăng tin bán 5giay...kiếm tiền ăn cháo....kem link se up

21. 4bien5chau Thành Viên Cấp 2

treo lên ta lại trèo lên.....rùi tuột xuống dính cái quần...kèm link sẽ up!!!!!!