Tìm kiếm bài viết theo id

Bàn về Xui Xẻo ... Cách giải xui ???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nheem, 9/9/10.

ID Topic : 2260690
Ngày đăng:
9/9/10 lúc 10:35
  1. wydaubac Thành Viên Cấp 4

tui thấy ông bà già tui lâu lâu mua mỗi 1 cái đầu vịt gặm, tui hỏi chi zậy, ổng bả kiu để xả xuiBàn về Xui Xẻo ... Cách giải xui ???

2. pro_nhe85 Banned

đề xuất đi chùa mỗi ngày, đọc kinh sám hối, kinh cầu an, phẩm phổ môn. Thành tâm vái lạy, ăn chay suốt 1 tuần, tránh "check hàng", cúng dường phước điền tam bảo, phóng sanh.

sau 1 tuần sẽ có kết quả rất khả quan.
    p/s: Tui đang hưởng thụ cái khả quan đó nè Bàn về Xui Xẻo ... Cách giải xui ???

3. khangvh Thành Viên Cấp 4

chỉ được cái nói đúng..vote cho lời hay ý đẹp

4. blackangel8x Sống bằng tình cảm

đập đầu zô tường...

5. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

mình thì chưa có đến nỗi như thế này .Nhưng hồi còn đi học thằng bạn ngồi kế mình trong cặp nó vô tình thấy có 1 cái gói ....hỏi ra mới biết là kotex .... nó kêu để vậy âm binh ko ám =]]

6. nheem Thành Viên Cấp 2

Đọc cái này cười muốn lộn ruột Bàn về Xui Xẻo ... Cách giải xui ???

7. keisuke.ami Thành Viên Cấp 5

Bác tin vào hên + xui, vậy thì củng tin vào số. Số tới mà tránh thì sẻ gặp đại họa! Bàn về Xui Xẻo ... Cách giải xui ???

8. Osama Bin Bin Thành Viên Cấp 5

cái j tới nó tới, có tránh cũng ko dc. xả xui cũng trăm đường nghình cách. nhưng chủ yếu là làm cho tâm trạng mình cảm thấy khuây khỏa thôi các pác ah. với lại thêm nữa là sống thì ko nên làm điều j trái với lương tâm và đạo lý là dc rồi. đặc biệt dân buôn bán,hihi

9. Scylla Thành Viên Cấp 3

Hôm bữa mấy ông anh trong xóm đi nhậu, xong tưng tưng rủ đi xả xui. Có pa kia đánh lẻ chắc tính ăn 1 mình hay sao đó, xả ngay trúng thằng bê-đê :sexy_girl:

10. pnt1925 Thành Viên Cấp 5

kím mấy em tơ tơ mà giải đen kakaka, ko thì đi chùa đốt nhang

11. gà_tre 5s Thành Viên Cấp 4

nghe nói xả xui mà gặp no hair thì tiêu luôn Bàn về Xui Xẻo ... Cách giải xui ???