Tìm kiếm bài viết theo id

Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

Thảo luận trong 'Xe 2 bánh' bắt đầu bởi <EVN>, 17/6/11.

ID Topic : 3397674
Ngày đăng:
17/6/11 lúc 15:08
  1. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Các bro cứ qua nhà anh Hải, mình củng hết cách, ổng ko chụi đi lấy và củng ko chụi đưa sổ BH thì mình củng ko làm gì được ổng, các bro là chủ xe thì nên qua nhà ổng mà đòi
    Những xe do đích thân mình bán và làm giấy tờ bắt đầu từ tháng 9 /2011 đến nay hầu như có sổ BH liền và ko có ai là ko có và chưa có ai vào phàn nàn

2. nh0x_X4u_Gj4j Thành Viên Chưa Kích Hoạt

muốn hỏi chủ thớt là tình hình khoảng bao h có xe trở lại ? giá cả vẫn vậy hay sao ?

3. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Giá cả thì theo thi trường, xe thì ko có sẳn, mua xe nào thì bro cứ call đặt xe
    Thân

4. camecon9272 Thành Viên Kim Cương

Cavet xe AB đỏ 59 C1-112.45 chứng giấy lại đc chưa A.Khoa? nếu chưa đc thì lấy về em chạy wa lấy về đi, A.khoa pm e nha

5. nh0x_X4u_Gj4j Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thấy bác chủ topic ngưng đặt xe...vậy bao h thì đặt lại đây ?

6. nh0x_X4u_Gj4j Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ko thấy trả lời hết hứng thú, đi mua chỗ khác rùi, úp ủng hộ vậy

7. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Cứ qua chổ khác ủng hộ, thank
    PS: người ta muốn hỏi thì người ta gọi cho tôi, chổ này đâu phải là nơi để chát qua lại trên này

8. merino.celano Thành Viên Cấp 4

giờ thì biết vì sao mà lại có giá như thế cho 1 chiếc xe mới 100% rồi....

9. 1victory1 Thành Viên Cấp 1

mình cũng cùng chung số phận nè,cảnh báo các bạn khi mua xe thì nên đòi lấy sổ bảo hành liền,nếu ko có liền thì đừng có lấy xe nha.Mình mua xe 5 tháng rồi tới bây giờ mà vẫn ko có sổ bảo hành,nên anh em mua xe ở chỗ này hãy chú ý,xe chỗ này thì đúng là xe mới 100% thật nhưng mà ko có sổ bảo hành.

10. nh0x_X4u_Gj4j Thành Viên Chưa Kích Hoạt

haiz !! ai bảo tôi ko đt ?? tôi đt thì ko trả lời, nt lại cho tôi mỗi lần 1 số lạ hoắc, khác số ghi để giao dịch trên topic, lần cuối tôi nt lại hỏi sao xài nhiều số vậy, ko giống số trên topic thì im lặng lun, nt thì ngắn gọn có cài câu " xe ko có sẵn, bồ muốn thì cọc tiền dùm mình lấy xe về" mà lại xài số lạ hoắc, bố ai biết đó là ai, leo lên topic hỏi để xác nhận cho chắc ăn cũng ko thấy trả lời, lâu lâu vô quăng câu giận dỗi giống gái đôi mươi vậy bro ? có đọc kĩ comment của tôi ko vậy ? làm ăn kiểu vậy thiệt có uy tín cũng mất thiện cảm nữa, chưa kể những thứ khác ! haiz

11. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Thôi đi, đừng có nói dóc, tôi chưa bao giờ sài hai ba số bao giờ (tôi dám mạnh miệng tiên bố trong topic này " Khách gọi luôn luôn bắt máy và gọi lại luôn luôn bằng số 0966031368"), số tôi xài là số của cơ quan (điện lực) bắt buộc sử dụng, số này bắt buộc lúc nào củng phải nghe máy (gọi xử lý sự cố) và không được tắt máy (bỏi vậy tôi mới dám nói là nghe điện thoại 24/24 đó cha)
    Ps: tôi bán xe chưa bao giờ bắt khách đặt tiền cọc, có thể hỏi tất cả những người mua xe, cứ pm hỏi từng người, nói dóc vừa thôi cha, lên này ko phải muốn nói gì thì nói (0966031368 số điện lực của cơ quan đăng ký chứ không phải là mấy số lụi 0168 hay 090, 091... như mấy thằng trôi sông lạc chợ đăng ký điểu đâu)

Khẳng định với các bác là số dt 0908496596 chưa bao giờ gọi cho mình

12. nh0x_X4u_Gj4j Thành Viên Chưa Kích Hoạt

....lol...lạy bro luôn...rõ ràng vì ko rõ là các số nt có phải là số của bro hay ko...mà thực ra cũng chỉ có comment tren cái topic này về vấn đề mua xe...dĩ nhiên tự dưng nt tới hỏi mua xe...rồi xe ko có sẵn phải đặt cọc là phải nghi rồi...comment trên tôi đã nói rõ là vì số đt nt tới là số lạ khác với số trên topic nên tôi mới leo lên topic hỏi để xác minh rõ...ghi bằng tiếng việt mà...có đọc kĩ ko vậy ?...còn bro nói khẳng định là tôi ko gọi...vậy tôi khẳng định là có gọi...và tôi khẳng định là mấy số nt tới cho tôi là của bro thì sao ?...nửa đêm nửa hôm đt cho tôi đôi co này nọ là hiểu cái kiểu gì rồi...tôi cũng đã nói là ae trên 5 giây nên góp ý...tôi đã nói cái j về vấn đề bro lừa đảo hay chém gió gì chưa...tôi phàn nàn về vấn đề hỏi mãi ko trả lời....vậy mà nói tôi ngu...rồi kêu im này nọ...cách bro đt nói chuyện với ng ta kiểu vậy kêu ng ta nghĩ đẹp nghĩ tốt sao ??...còn đã lập topic là phải có thắc mắc và giải đáp...tôi có spam hay quấy rối j mà bro nói như vậy ! hài thiệt...nói ra vài lời để rõ lập trường...trái đất tròn có ngày gặp lại...tôi từ nay cũng chả dại gì mà làm phiền bro để nửa đêm bị gọi đôi co phiền hà vậy nữa...

13. mqshops Thành Viên Cấp 4

Quánh dấu đang cần tậu một em Lead.. cho hỏi Lead 2011 fai không pác

14. phanduy2906 Thành Viên Cấp 1

cho e hỏi giá chiếc AB VN màu xám 3d mẫu mới giá nhiu vậy pro

15. nh0ck_kut3 Thành Viên Cấp 3

anh khoa có lấy luvias được không vậy anh . Nếu đc pm giá cho em nha .

16. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Mình ko bán Luvias, thank :haha:

17. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Đã có BS luôn rồi bro, cứ vậy qua lấy thôi,xe xét ngày thứ 6 tuần rồi đó, BS bù :byebye:

18. Kojiro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tiếc là bù,3-4 gì là ủng hộ rồi

19. <EVN> Thành Viên Cấp 3

Có 1 chiếc màu No RC màu vàng tính bán nhưng thấy hay hay nên để lại chạy chơi ko bán hihi Bán xe AirBlade, Lead, Exciter, Nouvo LX

20. ltdung130189 Thành Viên Cấp 2

có nouvo sx chưa bạn , pm giá váo inbox cho m nha , ah nếu mua xe dạng này m ở q phú nhuận vậy xe m biển số quận phú nhuận ko